ದುಬೈ ಲಾಟರಿಯಲ್ಲಿ 45 ಕೋಟಿ ರೂ. ಬಂಪರ್‌ ಬಹುಮಾನ ಗೆದ್ದು ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಕೋಟ್ಯಧಿಪತಿಯಾದ ಭಾರತದ ವ್ಯಕ್ತಿ….!

ದುಬೈ: 39 ವರ್ಷದ ಭಾರತೀಯ ಮೂಲದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಯುನೈಟೆಡ್ ಅರಬ್ ಎಮಿರೇಟ್ಸ್ (ಯುಎಇ) ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಹ್ಝೂಜ್ ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ 20 ಮಿಲಿಯನ್ ದಿರ್ಹಾಮ್ಸ್ ( 45,32,59,200 ರೂ.) ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಗೆದ್ದ ನಂತರ ಕೋಟ್ಯಾಧಿಪತಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಶ್ರೀಜು ಬುಧವಾರ ಪ್ರಕಟಗೊಂಡ ಲಾಟರಿ ಫಲಿತಾಂಶದಲ್ಲಿ 45 ಕೋಟಿ ರೂಪಾಯಿ ಗೆಲ್ಲುವ ಮೂಲಕ ಹೊಸ ದಾಖಲೆಯೊಂದನ್ನು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ವಿಜೇತ ಶ್ರೀಜು ಯುಎಇಯಲ್ಲಿ ತೈಲ ಮತ್ತು ಅನಿಲ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಂಟ್ರೋಲ್ ರೂಮ್ ಆಪರೇಟರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಭಾರತೀಯರು, ಅವರಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನವರು ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗ ಅಥವಾ ಕೆಳ ಮಧ್ಯಮ ವರ್ಗದಿಂದ ಬಂದವರು, ಈ ಲಾಟರಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರಲ್ಲಿ ಗಮನಾರ್ಹ ಸಂಖ್ಯೆಯವರು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ದೊಡ್ಡ ಹಣವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.
ಬುಧವಾರ ನಡೆದ 154ನೇ ಡ್ರಾದ ಪ್ರಕಟಣೆಯ ಪ್ರಕಾರ ತೈಲ ಮತ್ತು ಅನಿಲ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿನ ನಿಯಂತ್ರಣ ಕೊಠಡಿ ನಿರ್ವಾಹಕ ಶ್ರೀಜು ಅವರು 20,000,000 (ಅಂದಾಜು ₹ 45 ಕೋಟಿ) ಮಹ್‌ಜೂಜ್ ಲಾಟರಿ ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಶನಿವಾರ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ.
ಕೇರಳ ಮೂಲದ ಶ್ರೀಜು ಕಳೆದ 11 ವರ್ಷಗಳಿಂದ ದುಬೈನಿಂದ ಪೂರ್ವಕ್ಕೆ 120 ಕಿಲೋಮೀಟರ್ ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಫುಜೈರಾದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಅವರ ನಂಬಲಾಗದ ಗೆಲುವಿನ ಸುದ್ದಿ ಅವರನ್ನು ತಲುಪಿದ ನಂತರ ಆಶ್ಚರ್ಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ...| ಚೆನ್ನೈನ ಮುಳುಗಡೆ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿರುವವರಿಗೆ ಹೆಲಿಕಾಪ್ಟರ್‌ ಮೂಲಕ ಆಹಾರ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳನ್ನು ಹಾಕಿದ ಭಾರತೀಯ ವಾಯುಪಡೆ

ನಾನು ನನ್ನ ಮಹ್ಝೂಜ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿದಾಗ ನನಗೆ ನನ್ನ ಕಣ್ಣುಗಳನ್ನೇ ನಂಬಲಾಗಲಿಲ್ಲ. ನನ್ನ ಗೆಲುವನ್ನು ನೋಡಿದಾಗ ನಾನು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಗೊಂದಲಕ್ಕೊಳಗಾಗಿದ್ದೇನೆ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಲು ಮಹ್ಝೂಜ್ನಿಂದ ಆ ಕರೆಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೆ. ಗೆದ್ದಿದ್ದು ನಿಜ,” ಎಂದು ಆರು ವರ್ಷದ ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳ ತಂದೆ ಶ್ರೀಜು ಹೇಳಿರುವುದಾಗಿ ಗಲ್ಫ್ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಅವರು ಈಗ ಅವರು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮನೆ ಖರೀದಿಸಲು ಯೋಜಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಉಳಿದಂತೆ ಕೇರಳದ ಮೂಲದ ಶರತ​ ಶಿವದಾಸನ್‌ 11 ಲಕ್ಷ ರೂ., ಮುಂಬೈ ಮೂಲದ ಮನೋಜ ಭಾವಸಾರ್ 16 ಲಕ್ಷ ರೂ., ದೆಹಲಿ ಮೂಲದ ಅನಿಲ​ ಜಿಯಾಚಂದಾನಿ 10 ಲಕ್ಷ ರೂ., ಕಳೆದ ಎರಡು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಗೆದ್ದಿರುವ ಲಾಟರಿ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ.

.

5 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement