ವೀಡಿಯೊ…| ಪುಟ್ಟ ಮಗುವನ್ನು ಅಪಹರಿಸಲು ಯತ್ನಿಸಿದ ಮಂಗನ ಹಳೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಮತ್ತೆ ವೈರಲ್

ಮಂಗಗಳು ತಮ್ಮ ಬುದ್ದಿವಂತಿಕೆ ಮತ್ತು ಮಾನವನ ರೀತಿಯ ವರ್ತನೆಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ. ಹಲವಾರು ವೀಡಿಯೊಗಳು ಉಲ್ಲಾಸದ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಂಡರೆ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ.
ವೈರಲ್ ಕ್ಲಿಪ್ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ 2020ರಲ್ಲಿ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿತ್ತು ಮತ್ತು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಅಂಬೆಗಾಲಿಡುವ ಮಗುವನ್ನು ಅಪಹರಿಸಲು ಕೋತಿ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಕೋತಿಯು ಆಟಿಕೆ ಬೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇಬ್ಬರು ಅಂಬೆಗಾಲಿಡುವವರು, ಒಬ್ಬ ಮಹಿಳೆ ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕ ಹುಡುಗಿ ಕುಳಿತಿರುವ ಬೆಂಚ್ ಬಳಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಮಹಿಳೆ ಮಗುವನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾಳೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬೆಂಚ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದಾನೆ.
ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಾ, ಕೋತಿಯು ಆಟಿಕೆ ಬೈಕನ್ನು ಎಸೆದು, ಬೆಂಚ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದವರೆಲ್ಲರನ್ನು ಗಾಬರಿಗೊಳಿಸಿತು.

ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾಗಿ, ಕೋತಿ ಬೆಂಚ್ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತಿದ್ದ ಮಗುವಿನ ಕಾಲನ್ನು ಎಳೆಯುತ್ತದೆ. ಮಗು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅದು ಹಿಂದೆ ತಿರುಗಿ ಮಗುವಿನ ಕಾಲನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಎಳೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಂತರ ಇತರರು ಬಂದ ತಕ್ಷಣ ಮಂಗ ಓಡಿ ಹೂಗುತ್ತದೆ. ಮಗು ತನ್ನ ಓಡುತ್ತ ಹೆತ್ತವರ ಬಳಿ ಓಡಿ ಬರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ “ಬೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಂದ ಕೋತಿ ಮಗುವನ್ನು ಅಪಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಬರೆಯಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಬಿಜೆಪಿಯ ಭರ್ತೃಹರಿ ಮಹತಾಬ್ ಲೋಕಸಭೆಯ ಹಂಗಾಮಿ ಸ್ಪೀಕರ್

ವೀಡಿಯೊ 15 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಆನ್‌ಲೈನ್ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದೆ. ಅವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು, “ಬೈಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಂದ ಮಂಗ ಮಗುವನ್ನು ಅಪಹರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದಾಗ ಬಳಕೆದಾರರು ಇದು ಮಾನವ ಕಳ್ಳಸಾಗಣೆಗೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ನಡುವೆ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮತ್ತೊಂದು ಮಂಗನ ಕೃತ್ಯ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, X ನಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ, ಅದು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಮಂಗವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಸಂಗತಿಯೆಂದರೆ, ಕೋತಿಯು ಕಚೇರಿಯ ಕೆಲಸಗಾರನನ್ನು ಅನುಕರಿಸುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿ ವಿವಿಧ ಪೇಪರ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಯನ್ನು ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಸಹರಾನ್‌ಪುರದ ಸರ್ಕಾರಿ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ರಾಣಿಯನ್ನು ಬೇರೆಡೆಗೆ ಸೆಳೆಯುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ, ಸಿಬ್ಬಂದಿಯೊಬ್ಬರು ಬಾಳೆಹಣ್ಣು ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಕೋತಿ ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತದೆ. ಇತರರು ಬಾಳೆಹಣ್ಣುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅದು ಪುಟಗಳನ್ನು ತಿರುವಿ ಓದುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತದೆ. ನಂತರ, ಕೆಲವು ಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮಂಗನಿಗೆ ಕಚೇರಿಯಿಂದ ಹೊರಗೆ ಹೋಗುವಂತೆ ಸೂಚಿಸುತ್ತುರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅಬಕಾರಿ ನೀತಿ ಹಗರಣ: ದೆಹಲಿ ಸಿಎಂ ಅರವಿಂದ ಕೇಜ್ರಿವಾಲಗೆ ಜಾಮೀನು

5 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement