ಆರೋಪಿ ಕಪಾಳಕ್ಕೆ ಐದು ಸಲ ಬೂಟಿನಿಂದ ಹೊಡೆಯಿರಿ.. 50,000 ರೂ.ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ:ಅತ್ಯಾಚಾರ ಪ್ರಕರಣ ಇತ್ಯರ್ಥಕ್ಕೆ ಅಪ್ರಾಪ್ತೆಗೆ ಪಂಚಾಯತ ಸೂಚನೆ..!

ಗೋರಖ್‌ಪುರ: ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದ ಮಹಾರಾಜ್‌ಗಂಜ್ ಜಿಲ್ಲೆಯ ಪಂಚಾಯತವು ತನ್ನ ಗ್ರಾಮದ ಬಾಲಕನೊಬ್ಬನಿಂದ ಅತ್ಯಾಚಾರಕ್ಕೊಳಗಾದ ಅಪ್ರಾಪ್ತ ಬಾಲಕಿಯನ್ನು ಆತನಿಂದ 50,000 ರೂ.ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಐದು ಬಾರಿ ಆತನಿಗೆ ಬೂಟಿನಿಂದ ಹೊಡೆಯುವ ಮೂಲಕ ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಇತ್ಯರ್ಥಪಡಿಸುವಂತೆ ಸೂಚಿಸಿದೆ.
ಪಂಚಾಯತದ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದ ತೃಪ್ತರಾಗದ ಬಾಲಕಿಯ ಕುಟುಂಬ ಪೊಲೀಸ್ ದೂರು ದಾಖಲಿಸಿದೆ ಎಂದು ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಕೋತಿಭರ್ ಪೊಲೀಸ್ ಠಾಣೆ ನಿವಾಸಿ ಬಾಲಕಿಯ ತಾಯಿ ಜೂನ್ 23 ರಂದು ತನ್ನ ಮಗಳ ಮೇಲೆ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಎಸಗಿದ ಬಗ್ಗೆ ಗ್ರಾಮ ಪಂಚಾಯತಕ್ಕೆ ದೂರು ನೀಡಿದ್ದರು. ಈ ತಪ್ಪಿಗೆ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಆರೋಪಿಯಿಂದ 50,000 ರೂ.ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಆತನಿಗೆ ಐದು ಬಾರಿ ಶೂಗಳಿಂದ ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ ಮಾಡಿ ಗ್ರಾಮ ಪರಿಷತ್ತಿನ ಎದುರು ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಇತ್ಯರ್ಥಪಡಿಸುವಂತೆ ಪಂಚಾಯಿತಿ ಬಾಲಕಿಯನ್ನು ಕೇಳಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಜೂನ್ 25 ರಂದು ಬಾಲಕಿಯರ ಕುಟುಂಬವು ಪಂಚಾಯತ್ ನಿರ್ಧಾರದಿಂದ ತೃಪ್ತರಾಗದ ಕಾರಣ ಕೋತಿಭಾರಿ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
ನಂತರ ಪಂಚಾಯತದ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಸೋಶಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಯಿತು, ಇದರ ಬೆನ್ನಲ್ಲೇ ಮಹಾರಾಜ್ ಗಂಜ್ ಪೊಲೀಸ್​ ವರಿಷ್ಠಾಧಿಕಾರಿ ಪ್ರದೀಪ್ ಗುಪ್ತಾ ಮಂಗಳವಾರ ಬಾಲಕಿಯನ್ನು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರೀಕ್ಷೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸುವಂತೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ನಿರ್ದೇಶನ ನೀಡಿದ್ದು, ಸಿಆರ್‌ಪಿಸಿಯ ಸೆಕ್ಷನ್ 164 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಬಾಲಕಿಯ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವೈದ್ಯಕೀಯ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಾಚಾರ ವರದಿಯಾದರೆ, ಕಾನೂನಿನ ಸಂಬಂಧಿತ ನಿಬಂಧನೆಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಿಸಲಾಗುವುದು ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ