ಎಂಥ ಅದೃಷ್ಟ..! : ಕೋವಿಡ್-19 ಲಸಿಕೆ ಪಡೆದಿದ್ದಕ್ಕೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಕೋಟ್ಯಧೀಶಳಾದ ಮಹಿಳೆ…!

ಸಿಡ್ನಿ: ಕೋವಿಡ್ -19 ನಿರ್ಮೂಲನೆಯಾಗುವುದು ಇನ್ನೂ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದನ್ನು ನಿಯಂತ್ರಿಸಲು ಪ್ರಪಂಚದಾದ್ಯಂತದ ವಿವಿಧ ದೇಶಗಳ ಸರ್ಕಾರಗಳು ಕೋವಿಡ್ -19 ಲಸಿಕೆಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಜನರನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಅವುಗಳನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸಲು ದೊಡ್ಡ ಮೊತ್ತದ ಹಣವನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ನೀಡುತ್ತಿವೆ.
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ಇಂಥದ್ದೇ ಕೋವಿಡ್‌ ಲಸಿಕೆ ಪಡೆಲು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಲು ಇಟ್ಟಿದ್ದ ಲಸಿಕೆ ಲಾಟರಿ ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಗೆದ್ದ ನಂತರ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಕೋಟ್ಯಧೀಶರಾಗಿದ್ದಾರೆ. 25 ವರ್ಷದ ಸಿಡ್ನಿ ಮಹಿಳೆಗೆ ಅಂತಹ ಒಂದು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹವು ಅವರಿಗೆ ನಂಬಲಾಗದಷ್ಟು ಅದೃಷ್ಟವನ್ನು ತಂದಿದೆ. ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಲಸಿಕೆಯನ್ನು ಪಡೆದ ಮತ್ತು ಅದೃಷ್ಟದ ಡ್ರಾದಲ್ಲಿ ದಿನ ಬೆಳಗಾವುದರೊಳಗಾಗಿ ಶ್ರೀಮಂತರಾದವರು ಜೋನ್ನೆ ಝು ಎಂಬ ಮಹಿಳೆ.
ಭಾನುವಾರ, ಜೊವಾನ್ನೆ ಝುವನ್ನು ದಿ ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ವ್ಯಾಕ್ಸ್ ಅಲೈಯನ್ಸ್ ಲಾಟರಿಯ ವಿಜೇತ ಎಂದು ಘೋಷಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ಕೋವಿಡ್‌-19 ವ್ಯಾಕ್ಸಿನ್‌ ಮಾಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ 7.4 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳನ್ನು (1 ಮಿಲಿಯನ್ ಅಮೆರಿಕನ್‌ ಡಾಲರ್‌) ಗೆದ್ದಳು…! ಹಾಗೂ ಏಕಾಏಕಿ ಕೋಟ್ಯಧೀಶರಾದರು..!!
“ನಾನು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಗಡಿಗಳು ತೆರೆದಿದ್ದರೆ ಅವರನ್ನು ಚೀನೀ ಹೊಸ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಪಂಚತಾರಾ ಹೋಟೆಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಉಡುಗೊರೆಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದ ಹಣವನ್ನು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಜನರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಬೇಕಾದರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತೇನೆ, ”ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಲಾಟರಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಕರೆ ನೀಡುವವರೆಗೂ ಜೋನ್ನೆ ಅವರಿಗೆ ಬಹುಮಾನವನ್ನು ಗೆದ್ದಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಸುಳಿವು ಇರಲಿಲ್ಲ. ಹಿಂದಿನ ದಿನ ಯಾರೋ ನನಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿದರು. ಇದು ಶುಕ್ರವಾರ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿದ್ದೆ, ನನಗೆ ಫೋನ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ನಂತರ ನಾನು ಅವರನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪುನಃ ಕರೆ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅವರು “ಓಹ್, ನೀವು ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ಗೆದ್ದಿದ್ದೀರಿ ! ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ನೀವು ಒಬ್ಬರೇ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.
ಈ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಕ ಬಹುಮಾನವು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯನ್ನರಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್‌ ವ್ಯಾಕ್ಸಿನೇಷನ್ ವೇಗವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ದಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಕಂಪನಿಗಳ ಮೆದುಳಿನ ಕೂಸು. ಮಿಲಿಯನ್ ಡಾಲರ್ ವ್ಯಾಕ್ಸ್ ಯೋಜನೆಯು $1 ಮಿಲಿಯನ್ ನಗದು ಬಹುಮಾನದ ಜೊತೆಗೆ ಪಾಕೆಟ್‌ ಹಣವಾಗಿ 74 ಸಾವಿರ ರೂ.ಗಳು ( $1,000) ಹಾಗೂ 100 ಉಡುಗೊರೆ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ನೀಡಿದೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಮಂಗಳ ಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಮಾನವ : ನಾಸಾ ಯೋಜನೆ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರಾಗಿ ಭಾರತೀಯ ಮೂಲದ ರೊಬೊಟಿಕ್ಸ್ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ನೇಮಕ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement