ಡಿಎನ್​ಎ ಟೆಸ್ಟ್​ನಲ್ಲಿ ನಿಜಾಂಶ ಬಯಲಾಯ್ತು…14 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಲು ಮಾರಾಟಗಾರ 800 ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ತಂದೆ..!

ದಕ್ಷಿಣ ಕ್ಯಾಲಿಫೋರ್ನಿಯಾದ ಹಾಲು ಮಾರಾಟಗಾರನೊಬ್ಬ 800 ಮಕ್ಕಳ ತಂದೆ ಎನ್ನುವ ಸತ್ಯವೊಂದು ಡಿಎನ್​ಎ ಪರೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಬಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಡೈಲಿ ಮೇಲ್​ ಸುದ್ದಿ ಸಂಸ್ಥೆ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.
1950 ರಿಂದ 1964ರ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ರಾಂಡಾಲ್​ ಎನ್ನುವ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮನೆಮನೆಗೆ ಹಾಲು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ. ಆಗಿನ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಹಾಲಿನ ಪ್ಯಾಕೆಟ್‌ಗಳು ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ ರಾಂಡಾಲ್​ ಸಾನ್​ ಡಿಗಿಯೋ ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿನ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಟ್ರಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಮನೆಮನೆಗೆ ತೆರಳಿ ಹಾಲು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದ. ಈ ವೇಳೆ ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂವಹನವು ಗೃಹಿಣಿಯರೊಂದಿಗೆ ಇತ್ತು. ಅದು ಮುಂದೆ ಮಹಿಳೆಯರೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧ ಬೆಳೆಯಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಕಾರಣ ನೋಡಲು ಸುರದ್ರೂಪಿಯಾಗಿದ್ದ ರಾಂಡಾಲ್​ನನ್ನು ಮಹಿಳೆಯರೇ ಒಲಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ

ಆ ಪ್ರದೇಶದ ಬಹಳಷ್ಟು ಮಹಿಳೆಯರು ಸೈನಿಕರ ಪತ್ನಿಯರು ಮತ್ತು ರಾಂಡಿ ಅವರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಕಾಯಂ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದ ವ್ಯಕ್ತಿ. ಹಾಲು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಹೋದ ವೇಳೆ ರಾಂಡಾಲ್​ ಗೃಹಿಣಿಯರೊಂದಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದನು.. ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರು ಸಿಹಿ ತಿಂಡಿಗಳನ್ನು ಆತನಿಗೆ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ಆ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನದ ಬಳಕೆ ಇಲ್ಲದ ಕಾರಣ ಅಕ್ರಮ ಸಂಬಂಧಗಳು ಹೊರಜಗತ್ತಿಗೆ ತಿಳಿಯುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ಆ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅವರ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರಿಗಿಂತ ವಿಭಿನ್ನ ಬಣ್ಣದ ಕೂದಲನ್ನು ಹಾಗೂ ಮೈಬಣ್ಣ ಹೊಂದಿರುವ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಸ್ಯಾನ್ ಡಿಯಾಗೋ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಯಸ್ಕರ ದದ್ದು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಡಿಎನ್‌ಎ ಪರೀಕ್ಷೆಯ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು, ಅಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳು ತಂದೆ ರಕ್ತ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು ಡಿಎನ್‌ಎ ಪರೀಕ್ಷೆಯಿಂದ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂತು. ಇದು ದೊಡ್ಡ ವಿವಾದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿತ್ತು. ನಂತರ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳು ರಾಂಡಾಲ್​ ಅವರ ಡಿಎನ್​ಎ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡಿದಾಗ ನಂಬಲಾಗದ ಸತ್ಯ ಹೊರಬಿದ್ದಿತ್ತು. ಅನೇಕ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳ ನಂತರ 800ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮಕ್ಕಳ ಡಿಎನ್​ಎ ರಾಂಡಾಲ್​ ಡಿಎನ್​ಎಗೆ ಮ್ಯಾಚ್​ ಆಗುತ್ತಿತ್ತು. ಇದನ್ನು ನೋಡಿ ವಿಜ್ಞಾನಿಗಳೇ ಶಾಕ್​ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು.
ನನ್ನದು ಹೆಂಡತಿ ಮಕ್ಕಳಿಲ್ಲದ ಒಂಟಿ ಜೀವ ಎಂದುಕೊಂಡಿದ್ದೆ. ಎಂತಹ ಆಶೀರ್ವಾದ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ಎಲ್ಲ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಲು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ 97ರ ಹರೆಯದ ರಾಂಡಾಲ್​ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಡೈಲಿ ಮೇಲ್​ ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ.

5 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement