ರಷ್ಯಾ ತಡೆಯಲು ಯಾರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ..ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ಜಗತ್ತನ್ನು ಆಳುತ್ತಾರೆ: ಅಂಧ ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಮೊದಲೇ ಹೇಳಿದ್ದರು…!

ಬಾಲ್ಕನ್ಸ್‌ನ ನಾಸ್ಟ್ರಾಡಾಮಸ್ ಎಂದು ಖ್ಯಾತಿ ಪಡೆದಿರುವ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ 26 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಜಗತ್ತನ್ನು ತೊರೆದಿರಬಹುದು ಆದರೆ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು ಇಂದಿಗೂ ಜೀವಂತವಾಗಿವೆ. 5079 ರವರೆಗಿನ ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಮುನ್ಸೂಚನೆಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ 9/11 ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ದಾಳಿಗಳು ಮತ್ತು ಬ್ರೆಕ್ಸಿಟ್‌ನಂತಹ ಪ್ರಮುಖ ಘಟನೆಗಳನ್ನು ವಂಗಾ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈಗ, ರಷ್ಯಾ ಉಕ್ರೇನ್ ಮೇಲೆ ವಿಧ್ವಂಸಕ ದಾಳಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿರುವ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ, ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿ ಮತ್ತೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ

ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್ ಪುಟಿನ್ ಮುಂದೊಂದು ದಿನ ಜಗತ್ತನ್ನು ಆಳುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದರಂತೆ. ಬ್ರಿಟನ್‌ ಡೈಲಿ ಮೇಲ್ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರು ಬರಹಗಾರ ವ್ಯಾಲೆಂಟಿನ್ ಸಿಡೊರೊವ್‌ಗೆ ರಷ್ಯಾ ‘ಜಗತ್ತಿನ ಅಧಿಪತಿ’ ಆಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಯುರೋಪ್ ‘ವೇಸ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್’ ಆಗಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಬರ್ಮಿಂಗ್ಹ್ಯಾಮ್ ಮೇಲ್ ಪ್ರಕಾರ, “ಎಲ್ಲವೂ ಕರಗುತ್ತದೆ, ಮಂಜುಗಡ್ಡೆಯಂತೆ, ಒಂದೇ ಒಂದು ಅಸ್ಪೃಶ್ಯವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ – ವ್ಲಾಡಿಮಿರ್‌ ವೈಭವ, ರಷ್ಯಾದ ವೈಭವ. ರಷ್ಯಾವನ್ನು ತಡೆಯಲು ಯಾರಿಂದಲೂ ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಈ ಮಹಿಳೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   1955ರ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆಂಜ್ 300 SLR ಕಾರು ಮಾರಾಟವಾದ ದುಬಾರಿ ಕಾರು...ಮೊತ್ತ ಕೇಳಿದರೆ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳ್ತೀರಾ..!

ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಅವರು ದಾರಿಯಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಪ್ರಪಂಚದ ಅಧಿಪತಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ” ಎಂದು ವಂಗಾ ಹೇಳಿದ್ದರು.
1911 ರಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ವಂಗಾ ತನ್ನ 12 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಚಂಡಮಾರುತದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ದೃಷ್ಟಿಯನ್ನು ನಿಗೂಢವಾಗಿ ಕಳೆದುಕೊಂಡಳು ಮತ್ತು ಆಗ ಅವಳ ದೃಷ್ಟಿ ಮತ್ತು ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ನೋಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಂಗಾ ಐಸಿಸ್‌ನ ಉದಯವನ್ನು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅಮೆರಿಕದ 44ನೇ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಆಫ್ರಿಕನ್-ಅಮೆರಿಕನ್ ಆಗಿರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅವಳು 1996 ರಲ್ಲಿ ಮರಣಹೊಂದಿದಾಗ, ಅವಳು 5079 ರವರೆಗೆ ನಡೆಯುವ ಮುನ್ನೋಟಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಹೋದಳು, ಅದು ಪ್ರಪಂಚವು ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ಅವಳು ನಂಬಿದ್ದಳು. ಆಕೆಯ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಯಲ್ಲಿ ಶೇಕಡ 85ರಷ್ಟು ಯಶಸ್ಸಿನ ಪ್ರಮಾಣವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ