ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿ, ಇಮ್ರಾನ್-ಸಿಧು ಇಬ್ಬರೂ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋ ಜಜ್ಡ್‌ಗಳಾಗಲಿ ಎಂದು ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದ ಇಮ್ರಾನ್ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ

ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಅಸೆಂಬ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸರ್ಕಾರದ ವಿರುದ್ಧ ಅವಿಶ್ವಾಸ ನಿರ್ಣಯ ಮಂಡಿಸಿದ ನಂತರ ಸಮ್ಮಿಶ್ರ ಸರ್ಕಾರದ ಅಂಗ ಪಕ್ಷಗಳು ಅವರನ್ನು ಕೈಬಿಟ್ಟು ಪ್ರತಿಪಕ್ಷಗಳ ಮೈತ್ರಿಕೂಟ ಸೇರಿದ ನಂತರ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಪ್ರಧಾನಿ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಬುಧವಾರ ಸಂಸತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಬಹುಮತವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡರು.
ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಪ್ರಧಾನಿ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಅಪಾಯದಲ್ಲಿರುವಾಗ, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಅವರನ್ನು ಪಂಜಾಬ್‌ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಆಡಳಿತ ಪಕ್ಷವಾಗಿದ್ದ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ ದೊಡ್ಡ ಸೋಲಿನ ನಂತರ ಪಂಜಾಬ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ರಾಜೀನಾಮೆ ನೀಡಿದ ನವಜೋತ್ ಸಿಂಗ್ ಸಿಧು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ಬಗ್ಗೆ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿಯೇ ನಮಜೋತ್‌ ಸಿಧು ಮೇಮ್ ಮೂಲಕ ಇಮ್ರಾನ್‌ ಖಾನ್‌ ಅವರನ್ನು ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಇಮ್ರಾನ್‌-ಸಿಧು ಇಬ್ಬರೂ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋದಲ್ಲಿ ನಿರ್ಣಾಯಕರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ರೆಹಮ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಪಾಕ್ ಪ್ರಧಾನಿಯನ್ನು ಟ್ರೋಲ್ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡು ಅವರ ವಿರುದ್ಧ ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ರೆಹಮ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಸಿಧು ಮತ್ತು ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕುಳಿತಿರುವ ಒಂದು ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರಿಗೆ ಸಿಧು ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡಿರುವುದರಿಂದ ಚಿಂತಿಸಬೇಡಿ ಎಂದು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ ಪೋಸ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಮೆಮೆಯಲ್ಲಿ ಸಿಧು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ: “ಮೈನೆ ಸಬ್ ಇಂತೇಜಮ್ ಕರ್ ಲಿಯಾ. IPL ಮಿ ಕಾಮೆಂಟರಿ ಕರೆಂಗೆ ದೋನೋ ಭಾಯ್ ಮಿಲ್ಕೆ. ಸಿಧು -ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್‌ನಲ್ಲಿ (ಐಪಿಎಲ್) ಕಾಮೆಂಟೇಟರ್ ಆಗಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೇಮ್ ಸೂಚಿಸಿದೆ.
ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಮಾಜಿ ಕ್ರಿಕೆಟಿಗರು ಮತ್ತು ಸಿಧು ಅವರು ಕ್ರಿಕೆಟ್ ವೀಕ್ಷಕ ವಿವರಣೆಗಾರರಾಗಿದ್ದರು. ನಂತರ ಅವರು ಹಾಸ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಾದ ಲಾಫ್ಟರ್ ಚಾಲೆಂಜ್ ಮತ್ತು ದಿ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋಗಳಲ್ಲಿ ಜಡ್ಜ್‌ . ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವರ ರಾಜಕೀಯ ವಿವಾದಗಳ ನಂತರ, ಸಿಧು ಅವರನ್ನು ಶೋ ಜಡ್ಜ್‌ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವರ ಸ್ಥಾನಕ್ಕೆ ನಟಿ ಅರ್ಚನಾ ಪುರಾನ್ ಸಿಂಗ್ ಅವರನ್ನು ನೇಮಿಸಲಾಯಿತು.

ತನ್ನ ಮಾಜಿ ಪತಿಯನ್ನು ಕೆಣಕಿದ ರೆಹಮ್ ಖಾನ್, ಇಮ್ರಾನ್ ಮತ್ತು ಸಿಧು ಐಪಿಎಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಕಾಮೆಂಟೇಟರ್‌ಗಳ ಬದಲಿಗೆ ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋನಲ್ಲಿ ತೀರ್ಪುಗಾರರಾಗಿ ಸೂಕ್ತವೆಂದು ಸೂಚಿಸಿದರು. “ಕಪಿಲ್ ಶರ್ಮಾ ಶೋ ಉತ್ತಮ ಪಂದ್ಯವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ !!” ಎಂದು ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿ ಲೇವಡಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಇತ್ತೀಚೆಗಿನ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಪಾಕಿಸ್ತಾನದ ಮಾಜಿ ಪ್ರಧಾನಿ ನವಾಜ್ ಷರೀಫ್ ಅವರನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ರೆಹಮ್ ಖಾನ್ ಕೂಡ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಅವರನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಯಾವುದೇ ಪಕ್ಷದಿಂದ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಚುನಾವಣೆಗೆ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ, ರೆಹಮ್ ಖಾನ್ ಅವರು ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುವ ಮೂಲಕ ಇಮ್ರಾನ್ ಖಾನ್ ಇಲ್ಲಿಗೆ ಬಂದಿಲ್ಲ, 2018 ರಲ್ಲಿ ಅವರಿಗೆ ಬಹುಮತವೂ ಇಲ್ಲ, ಇಂದು ಕೂಡ ಇಲ್ಲ. ಇಮ್ರಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುವುದು ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯವಲ್ಲ ಮತ್ತು ತಾನು ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಸೇರುವ ಉದ್ದೇಶ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ತನಗೆ ಉತ್ತಮ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡುವ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ಸೇರಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ