ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ ಖರೀದಿ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಸಿಇಒ ಪರಾಗ್ ಅಗರ್ವಾಲರ ವಜಾ ಮಾಡಿದ್ರೆ ಅವರಿಗೆ ಸಿಗಲಿದೆ 322.06 ಕೋಟಿ ರೂ…!

ಈಗ ಟೆಸ್ಲಾ ಬಾಸ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರೂ ಆಗಿರುವುದರಿಂದ ಬಹುದೊಡ್ಡ ಪ್ರಶ್ನೆ ಉಳಿದಿದೆ, ಪರಾಗ್ ಅಗರವಾಲ್ ಟ್ವಿಟರ್ ಸಿಇಒ ಆಗಿ ಮುಂದುವರಿಯುತ್ತಾರೆಯೇ? ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ತಾವು ಟ್ವಿಟರ್ ಆಡಳಿತ ಮಂಡಳಿ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆದ್ದರಿಂದ ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿ ಬದಲಾವಣೆಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಅಥವಾ ಇರಲೂಬಹುದು.ಒಂದು ವೇಳೆ ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ಪರಾಗ್ ಅಗರವಾಲ್ ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ, ಬಿಲಿಯನೇರ್ ಅವರಿಗೆ ಸುಮಾರು $42 ಮಿಲಿಯನ್ (322.06 ಕೋಟಿ ರೂ.) ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ.

ಸಂಶೋಧನಾ ಸಂಸ್ಥೆ ಈಕ್ವಿಲಾರ್ ಪ್ರಕಾರ, ರಾಯಿಟರ್ಸ್ ಗಮನಿಸಿದಂತೆ, ಮೈಕ್ರೋಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಧಿಕಾಋ ವಹಿಸಿಕೊಂಡ 12 ತಿಂಗಳೊಳಗೆ ಅಗರ್ವಾಲ್ ಅವರನ್ನು ವಜಾಗೊಳಿಸಿದರೆ ಮಸ್ಕ್ ಸುಮಾರು $42 ಮಿಲಿಯನ್ ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಟ್ವಿಟರ್ ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಇನ್ನೂ ಯಾವುದೇ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿಲ್ಲ.
ಏಪ್ರಿಲ್ 14 ರಂದು ಸೆಕ್ಯುರಿಟೀಸ್ ಫೈಲಿಂಗ್‌ನಲ್ಲಿ, ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ಟ್ವಿಟರ್ ನಿರ್ವಹಣೆಯಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅಗರವಾಲ್ ಅವರು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಟ್ವಿಟರ್ ಸಿಇಒ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಾರೆಯೇ ಅಥವಾ ಇಲ್ಲವೇ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯಾವುದೇ ಸ್ಪಷ್ಟತೆ ಇಲ್ಲ. ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಅವರೇ ಸಿಇಒ.

ಓದಿರಿ :-   ಬೋನಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಸಿಂಹದ ಜೊತೆ ಚೆಲ್ಲಾಟವಾಡಲು ಹೋಗಿ ಕೈ ಬೆರಳು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿ...! ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಪರಾಗ್ ಕೂಡ “ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಯಾವ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜಾಕ್ ಡೋರ್ಸೆ ತಮ್ಮ ಸ್ಥಾನದಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿದ ನಂತರ ಅಗರವಾಲ್ ಅವರನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್ ಸಿಇಒ ಆಗಿ ನೇಮಿಸಲಾಯಿತು. ಪರಾಗ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನವೆಂಬರ್‌ನಿಂದ ಟ್ವಿಟರ್ ಸಿಇಒ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಸಿಟಿಒ ಆಗಿ ಸೇವೆ ಸಲ್ಲಿಸಿದ್ದರು.
ಮಸ್ಕ್ ಅವರ ಟ್ವಿಟರ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಡಾರ್ಸೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಮಸ್ಕ್‌ ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸುವುದು ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ಗೆ ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “
ಗರಿಷ್ಠವಾಗಿ ವಿಶ್ವಾಸಾರ್ಹ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾಗಿ ಒಳಗೊಳ್ಳುವ ವೇದಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವ ಎಲೋನ್‌ನ ಗುರಿ ಸರಿಯಾದದು. ಇದು @paraga ಅವರ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅವರನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಿದೆ. ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಅಸಾಧ್ಯವಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಇಬ್ಬರಿಗೂ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಇದು ಸರಿಯಾದ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಪೂರ್ಣ ಹೃದಯದಿಂದ ನಂಬುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಟ್ವಿಟರ್ ಸಹ-ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಡಾರ್ಸೆ ಟ್ವೀಟ್‌ಗಳ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಬೋನಿನಲ್ಲಿದ್ದ ಸಿಂಹದ ಜೊತೆ ಚೆಲ್ಲಾಟವಾಡಲು ಹೋಗಿ ಕೈ ಬೆರಳು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ವ್ಯಕ್ತಿ...! ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ