ತನ್ನ ವಿಚ್ಛೇದಿತ ಪತ್ನಿ ಮೆಲಿಂಡಾ ಅವರನ್ನೇ ಮತ್ತೆ ಮದುವೆಯಾಗಲು ಬಯಸುವೆ ಎಂದ ಬಿಸಿನೆಸ್‌ ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟ್‌ ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್…!

ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್ ಅವರು ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಮೆಲಿಂಡಾ ಅವರನ್ನೇ ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಮದುವೆ (All Over Again’) ಆಗಲು ಬಯಸುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಮಿಲಿಂಡಾ ಇಬ್ಬರೂ ವಿಚ್ಛೇದನದ ನೋವಿನಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.
ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಮೆಲಿಂಡಾ ಫ್ರೆಂಚ್ ಗೇಟ್ಸ್ ಅವರೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ವಿವಾಹವು “ಅದ್ಭುತ ಎಂದು ಹೇಳಿರುವ ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್ ತಾನು “ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ” ಅವಳನ್ನೇ ಮದುವೆಯಾಗಲು ಬಯಸುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ..

ಸುಮಾರು 30 ವರ್ಷಗಳ ದಾಂಪತ್ಯದ ನಂತರ ಮೇ 2021ರಲ್ಲಿ ದಂಪತಿ ತಮ್ಮ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ್ದರು. ಇದನ್ನು ಆಗಸ್ಟ್ 2021ರಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು. ಆದರೆ ದಂಪತಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಷ್ಠಾನ, ಬಿಲ್ ಮತ್ತು ಮೆಲಿಂಡಾ ಗೇಟ್ಸ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಅನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ನಡೆಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುವುದಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದ್ದರು. ಅವರಿಗೆ ಮೂವರು ಮಕ್ಕಳಿದ್ದಾರೆ – ಜೆನ್ನರ್, ರೋರಿ ಮತ್ತು ಫೋಬೆ.

ಮೇ 1ರಂದು ಸಂಡೇ ಟೈಮ್ಸ್‌ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಬಿಲ್ ಗೇಟ್ಸ್, ಕಳೆದ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳನ್ನು “ಬಹಳ ನಾಟಕೀಯ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು ಕೋವಿಡ್‌-19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ಮತ್ತು ಅವರ ವಿಚ್ಛೇದನದ ಜೊತೆಗೆ, ಅವರಿಗೆ “ವಿಲಕ್ಷಣವಾದ ಭಾಗವೆಂದರೆ ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳು ತನ್ನಿಂದ ದೂರ ಆಗುತ್ತಿರುವುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಲ್‌ ಗೇಟ್ಸ್ ತನ್ನ ಮಾಜಿ-ಪತ್ನಿಯೊಂದಿಗಿನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಕೆಲಸದ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಮುಕ್ತವಾಗಿ ಮಾತನಾಡಿದರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಮದುವೆಯ ಅಂತ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ತಾವು ಹೇಗೆ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು.

ಓದಿರಿ :-   1955ರ ಮರ್ಸಿಡಿಸ್-ಬೆಂಜ್ 300 SLR ಕಾರು ಮಾರಾಟವಾದ ದುಬಾರಿ ಕಾರು...ಮೊತ್ತ ಕೇಳಿದರೆ ಬೆಚ್ಚಿ ಬೀಳ್ತೀರಾ..!

ಮಕ್ಕಳು ಬೆಳೆದು ಕುಟುಂಬವನ್ನು ತೊರೆದ ನಂತರ ಪ್ರತಿ ಮದುವೆಯು “ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಪ್ರಕಾರ, ಪರಿವರ್ತನೆಯನ್ನೇ “ವಿಚ್ಛೇದನ ಎಂದು ಕರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಿಸಿನೆಸ್‌ ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟ್ ತಮ್ಮ ಮದುವೆ ಕೊನೆಗೊಂಡ ಹೊರತಾಗಿಯೂ, ಅವರ ದೃಷ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು “ಮಹಾನ್ ವಿವಾಹ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ನಾನು ಅದನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ. ನಿಮಗೆ ಗೊತ್ತಾ, ನಾನು ಬೇರೊಬ್ಬರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗಲು ಯಾವತ್ತಿಗೂ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್ ಸಂಸ್ಥಾಪಕರು ಸಂಡೇ ಟೈಮ್ಸ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.
ಮೆಲಿಂಡಾ ಫ್ರೆಂಚ್ ಗೇಟ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೀರಾ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, ಅವರು: “ಹೌದು. ನಾನು ಮತ್ತೆ ಮೆಲಿಂಡಾಳನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ. ನನ್ನ ಭವಿಷ್ಯದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಯಾವುದೇ ಯೋಜನೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾನು ಮದುವೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ