ಬದುಕಿದರೂ ನಿನ್ನ ಜೊತೆ, ಸಾಯುವುದಿದ್ದರೂ ನಿನ್ನ ಜೊತೆ ಎಂದು ನನ್ನ ಗಂಡ ಹೇಳಿದ್ದ; ನನ್ನ ಅಣ್ಣ ನನ್ನ ಎರಡು ಬಾರಿ ಕೊಲ್ಲಲು ಯತ್ನಿಸಿದ್ದ: ಕೊಲೆಯಾದ ನಾಗರಾಜ ಪತ್ನಿ ಆಶ್ರಿನ್ ಸುಲ್ತಾನಾ

ನಾಗರಾಜು ಮತ್ತು ಸೈಯದ್ ಆಶ್ರಿನ್ ಸುಲ್ತಾನಾ ತಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯು ತಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷತೆಗೆ ಅಪಾಯ ಉಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಿಳಿದಿದ್ದರು. ಅವರು ಮದುವೆಯಾಗುವ ಮುಂಚೆಯೇ, ಅವರಿಬ್ಬರಿಗೆ ಬೆದರಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಕೊಲ್ಲುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು ಹೊಸದಾಗಿರಲಿಲ್ಲ.
ಮುಸ್ಲಿಮರಾದ ಸುಲ್ತಾನಾ ಕುಟುಂಬವು ಹಿಂದೂ ದಲಿತ ನಾಗರಾಜು ಅವರೊಂದಿಗಿನ ಮದುವೆಯನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿತ್ತು. ಮದುವೆ ಬಗ್ಗೆ ಅವರಿಗೆ ಎಷ್ಟು ಸಿಟ್ಟಿತ್ತೆಂದರೆ ಆಕೆಯ ಸಹೋದರ ಅವಳನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ನೇಣೀಗೇರಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ್ದನಂತೆ. ಹೀಗೆಂದು ನಾಗರಾಜ ಪತ್ನಿ ಸುಲ್ತಾನಾ ಸುದ್ದಿವಾಹಿನಿಯೊಂದಕ್ಕೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ನಮ್ಮ ಮದುವೆಗೂ ಮುನ್ನ ನನ್ನ ಸಹೋದರ ನನ್ನನ್ನು ಕೊಲ್ಲಲು ಯತ್ನಿಸಿದ್ದ. ನನ್ನನ್ನು ಎರಡು ಬಾರಿ ನೇಣಿಗೆ ಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ಎಂದು ಸುಲ್ತಾನಾ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಆದರೆ ಇದಾದ ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ನಂತರ, ಅವಳು ಮತ್ತು ನಾಗರಾಜು ಹೈದರಾಬಾದ್‌ಗೆ ಓಡಿಹೋದರು ಮತ್ತು ಆರ್ಯ ಸಮಾಜ ಮಂದಿರದಲ್ಲಿ ವಿವಾಹವಾದರು. ಆದರೆ ತಮ್ಮ ಜೀವಕ್ಕೆ ಬೆದರಿಕೆ ಇನ್ನೂ ಇತ್ತು. ನಾವು ಮದುವೆಯಾದರೆ ನನ್ನ ಸಹೋದರ ನಮ್ಮನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ನನ್ನ ತಾಯಿ ನಮಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದರು” ಎಂದು ಸುಲ್ತಾನಾ ವಿವರಿಸಿದರು.
ದಂಪತಿ ತಮ್ಮ ಹೊಸ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಸುರಕ್ಷತೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು. ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಅವರನ್ನು ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ, ತಮ್ಮ ಜೀವಕ್ಕೆ ಬೆದರಿಕೆಯ ಕುರಿತು ಪೊಲೀಸ್ ಅಧೀಕ್ಷಕರ ಕಚೇರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣೆ ಸಹ ಕೋರಿದರು.
‘ನಮ್ಮ ಮದುವೆಗೆ ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆಯೇ ನನ್ನಿಂದ ಅವರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಜೀವ ಬೆದರಿಕೆ ಬರುವುದು ಬೇಡ ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಬೇರೆಯವರನ್ನು ಮದುವೆಯಾಗುವಂತೆ ಮನವೊಲಿಸಲು ಯತ್ನಿಸಿದ್ದೆ. ನನ್ನ ಪತಿ ತಾನು ಬದುಕಿದ್ದರೂ ನಿನ್ನ ಜೊತೆಯೇ ಬದುಕುತ್ತೇನೆ, ಸಾಯುವುದಿದ್ದರೂ ನಿನ್ನ ಜೊತೆಯೇ ಸಾಯುತ್ತೇನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಮತ್ತು ನಾನು ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದಾಗ ‘ಸಾಯಲು ಸಿದ್ಧ’ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಎಂದು ನಾಗರಾಜು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಸೈಯದ್ ಅಶ್ರಿನ್ ಸುಲ್ತಾನಾ (ಪಲ್ಲವಿ) ನೆನಪಿಸಿಕೊಂಡರು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಎನ್‌ಐಆರ್‌ ಎಫ್‌ 2023 ಶ್ರೇಯಾಂಕ: ಒಟ್ಟಾರೆ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಐಐಟಿ ಮದ್ರಾಸಿಗೆ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನ, ಬೆಂಗಳೂರು ಐಐಎಸ್‌ ಸಿಗೆ 2ನೇ ಸ್ಥಾನ ; ಸಂಪೂರ್ಣ ಪಟ್ಟಿ ಇಲ್ಲಿದೆ

ನಾಗರಾಜು ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಸೈಯದ್ ಅಶ್ರಿನ್ ಸುಲ್ತಾನ (ಪಲ್ಲವಿ) ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಕುಟುಂಬದವರ ಇಚ್ಛೆಗೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ವಿವಾಹವಾಗಿದ್ದರು.
ಆದರೆ, ಸುಲ್ತಾನಾ ಅವರ ಸಹೋದರ ಸೈಯದ್ ಮೊಬಿನ್ ಅಹಮದ್ ತನ್ನ ತಂಗಿ ನಾಗರಾಜು ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅಂತರ್ಧರ್ಮೀಯ ವಿವಾಹವಾದಾಗಿನಿಂದ ದ್ವೇಷ ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡಿದ್ದ. ತನ್ನ ಸಹಚರ, ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಮಸೂದ್ ಅಹ್ಮದ್ ಜೊತೆಗೆ, ಅವನು ತನ್ನ ಸಹೋದರಿಯ ಪತಿಯನ್ನು ಇಲ್ಲವಾಗಿಸಲು ಯೋಜನೆ ರೂಪಿಸಿದ.
ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾಗರಾಜು ಪತ್ತೆಗೆ ಆತ ಯತ್ನಿಸಿದನಾದರೂ ಪತ್ತೆಗೆ ವಿಫಲನಾಗಿದ್ದ. ಮೇ 6 ರಂದು ಆರೋಪಿಗಳು ತಮ್ಮ ಸ್ಕೂಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಾಗರಾಜ ಹಾಗೂ ಸುಲ್ತಾನಾ ದಂಪತಿಯನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಸರೂರನಗರದ ಪಂಜಾಲ ಅನಿಲ್ ಕುಮಾರ್ ಕಾಲೋನಿಯಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿದರು.

ನಾಗರಾಜು ಮತ್ತು ಸುಲ್ತಾನಾ ತಮ್ಮ ಸ್ಕೂಟಿಯಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮೊಬಿನ್ ಅಹಮದ್ ಮತ್ತು ಮಸೂದ್ ಅಹಮದ್ ಅಡ್ಡಗಟ್ಟಿದರು ಹಾಗೂ ಇಬ್ಬರೂ ಸೇರಿ ನಾಗರಾಜು ಮೇಲೆ ಕಬ್ಬಿಣದ ರಾಡ್ ನಿಂದ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಿ ಚಾಕುವಿನಿಂದ ಇರಿದಿದ್ದಾರೆ. ನಾಗರಾಜ ಸ್ಥಳದಲ್ಲೇ ಸಾವಿಗೀಡಾಗಿದ್ದಾನೆ.
ತನ್ನ ಗಂಡನನ್ನು ಕೊಲ್ಲಬೇಡ ಎಂದು ಸುಲ್ತಾನಾ ತನ್ನ ಸಹೋದರನನ್ನು ಬೇಡಿಕೊಂಡಳು ಮತ್ತು ಸುತ್ತಮುತ್ತಲಿದ್ದವರ ಬಳಿ ಸಹಾಯ ಯಾಚಿಸಿದಳು. ತನ್ನ ಗಂಡನ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಬೇಡಿಕೊಂಡರೂ ಯಾರೂ ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಬರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅಳಲು ತೋಡಿಕೊಂಡರು. ಅಲ್ಲಿದ್ದವರು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದರೆ ಇಂದು ನನ್ನ ಪತಿ ಬದುಕಿರುತ್ತಿದ್ದರು. ನಮಗಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲ, ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಇಂತಹ ಅಪರಾಧ ನಡೆದಾಗ ಜನರು ಸಹಾಯಕ್ಕೆ ಬರಬೇಕು ಎಂದರು.
ಹಲ್ಲೆ 15-20 ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಲಾಯಿತು, ಆದರೆ ಯಾರೂ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಅವರು ದುಃಖಿತರಾಗಿ ಹೇಳಿದರು. ನಾಗರಾಜು ಮೃತಪಟ್ಟಿರುವುದನ್ನು ದೃಢಪಟ್ಟ ನಂತರ ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳು ಸ್ಥಳದಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸುಲ್ತಾನಾ ಹೇಳಿದರು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅರಬ್ಬೀ ಸಮುದ್ರದಲ್ಲಿ ಚಂಡಮಾರುತದ ಮುನ್ಸೂಚನೆ, ಮುಂಗಾರು ಮತ್ತಷ್ಟು ವಿಳಂಬವಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ...

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement