ನಾಯಿ “ಆಗಲು”12 ಲಕ್ಷ ರೂ. ಖರ್ಚು ಮಾಡಿದ ಜಪಾನ್‌ ವ್ಯಕ್ತಿ…! ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಜಪಾನಿನ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ನಾಯಿಯಂತೆ ಕಾಣಬೇಕೆಂಬ ತನ್ನ ಬಹುದಿನದ ಕನಸನ್ನು ನನಸು ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರ @toco_eevee ಅವರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅದು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಅನ್ನು ಸ್ಟಂಪ್ ಮಾಡಿದೆ. ನಾಯಿಯ ತಳಿಯಾದ “ಕೋಲಿ” ಆಗಿ ಅವರ ರೂಪಾಂತರವನ್ನು ಜೆಪ್ಪೆಟ್ ಎಂಬ ವೃತ್ತಿಪರ ಏಜೆನ್ಸಿಯಿಂದ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು.

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/

ಸ್ಥಳೀಯ ಜಪಾನೀ ಸುದ್ದಿ ಔಟ್ಲೆಟ್ news.mynavi ಪ್ರಕಾರ, ಜೆಪ್ಪೆಟ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು, ಜಾಹೀರಾತುಗಳು, ಮನೋರಂಜನಾ ಸೌಲಭ್ಯಗಳಿಗಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಶಿಲ್ಪಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಟಿವಿಗೆ ಬೇಕಾದ ವೇಷಭೂಷಣಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಜಪಾನ್‌ನ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮ್ಯಾಸ್ಕಾಟ್ ಪಾತ್ರಗಳ ವೇಷಭೂಷಣಗಳನ್ನು ಸಹ ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.
ಸಂಪೂರ್ಣ ವೇಷಭೂಷಣಕ್ಕೆ 12 ಲಕ್ಷ ರೂ.ಗಳು (2 ಮಿಲಿಯನ್ ಯೆನ್) ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೆಚ್ಚವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ತಯಾರಿಸಲು 40 ದಿನಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡಿದೆ ಎಂದು ಅಂದಾಜಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಟೋಕೊ ಅವರು news.mynaviand ನೊಂದಿಗೆ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದು, ಅವರು ಕೋಲಿಯನ್ನು ಏಕೆ ಆರಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ನಾಯಿಯ ತಳಿಯಾದ “ಕೋಲಿ”ಅಯನ್ನೇ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದೇನೆ. ಏಕೆಂದರೆ ನಾನು ಅದನ್ನು ನನ್ನ ರುಚಿ ಮತ್ತು ವೇಷಭೂಷಣದಲ್ಲಿ ಹಾಕಿದಾಗ ಅದು ನಿಜವಾಗಿರುವಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ. ನನಗೆ ಮುದ್ದಾಗ ನಾಲ್ಕು ಕಾಲಿನ ಪ್ರಾಣಿಗಳೆಂದರೆ ಬಹಳ ಪ್ರೀತಿ. ನನ್ನ ಹತ್ತಿರ ಇರುವ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಾಣಿ ಚೆನ್ನಾಗಿರುತ್ತದೆ ಎಂದು ರಿಯಲಿಸ್ಟಿಕ್ ಮಾಡೆಲ್ ಆಗಬಹುದು ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿ ಕೋಲಿ ನಾಯಿ ರೂಪ ಧರಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಈ ಉದ್ದ ಕೂದಲಿನ ನಾಯಿಗಳ ಆಕೃತಿ ಮಾನವನನ್ನು ದಾರಿ ತಪ್ಪಿಸಬಹುದು. ನಾನು ಅಂತಹ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಎದುರಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಟೋಕೊ ತನ್ನದೇ ಆದ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಈ ನಾಯಿಯ ವೇಷಭೂಷಣದಲ್ಲಿ ನಿಜವಾದ ಟೋಕೊ ಅವರನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ.

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಓದಿರಿ :-   ಪ್ರವಾದಿ ಅವಮಾನ ಆರೋಪ: ಪಾಕಿಸ್ತಾನದಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಭಟನಾಕಾರರಿಂದ ಸ್ಯಾಮ್‌ಸಂಗ್ ಜಾಹೀರಾತು ಫಲಕಗಳು ಧ್ವಂಸ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ