ಪಂಜರದ ಸಮೀಪ ಹೋದವನ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಎಳೆದು, ಕಾಲನ್ನು ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡ ಒರಾಂಗುಟಾನ್…! ಬೊಬ್ಬೆ ಹೊಡೆದ ವ್ಯಕ್ತಿ…| ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಪಂಜರದಲ್ಲಿರುವ ಪ್ರಾಣಿಗಳಿಗೆ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಾಗುವುದು ಹೇಗೆ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಎಂಬುದನ್ನು ತೋರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ. ಕೋತಿ ಜಾತಿಗೆ ಸೇರಿದ ಒರಾಂಗುಟಾನ್ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಎಳೆದುಕೊಂಡು, ಕಾಲನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

advertisement
ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ
ಅಡ್ಮಿಶನ್ ಗಾಗಿ ಇಂದೇ ಕರೆ ಮಾಡಿ
9535127775 / 9901837775 / 6364528715 / 08362775155 / https://icsmpucollege.com/

ಇಂಡೋನೇಷ್ಯಾದ ಮೃಗಾಲಯದಲ್ಲಿರುವ ಒರಾಂಗುಟನ್‌ನ ವೀಡಿಯೊ ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಪ್ರಾಣಿಸಂಗ್ರಹಾಲಯಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡುವವರ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರೈಮೇಟ್ ಹಿಡಿಯುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕಾಸಾಂಗ್ ಕುಲಿಮ್ ಮೃಗಾಲಯದ ಧ್ವನಿಮುದ್ರಣವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರಲ್ಲಿ ಮೃಗಾಲಯದಲ್ಲಿನ ಪ್ರಾಣಿಗಳ ಸ್ಥಿತಿಗತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಬಿಸಿ ಚರ್ಚೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಒರಾಂಗುಟಾನ್ ಪಂಜರವನ್ನು ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಬಹುದು. ಸಂದರ್ಶಕನ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡದ ಕಪಿ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಟೀ ಶರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ. ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಸಂದರ್ಶಕ ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಂತೆ ಒರಾಂಗುಟಾನ್ ಹೋಗಲು ಬಿಡುವುದಿಲ್ಲ. ಒರಾಂಗುಟಾನ್ ನಂತರ ಸಂದರ್ಶಕನಕಾಲನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಬಿಡಲು ನಿರಾಕರಿಸುತ್ತದೆ.

https://twitter.com/sundaykisseu/status/1534007602517901314?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1534007602517901314%7Ctwgr%5Ehb_1_10%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.ndtv.com%2Foffbeat%2Forangutan-pulls-mans-t-shirt-holds-on-to-leg-in-now-viral-video-3048973

ವೀಡಿಯೊವು 13 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮೃಗಾಲಯವು ಅದರ ಇನ್‌ಸ್ಟಾಗ್ರಾಮ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ವಿವರಣೆಯನ್ನು ಸಹ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ. ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಅನುವಾದವು ಹೀಗೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ, “ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಹರಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊದ ಕುರಿತು @ipin_chill ನಿಂದ kasangkulim ಮೃಗಾಲಯದಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟೀಕರಣ, ಏನಾಯಿತು ಎಂಬುದು ತುಂಬಾ ದುರದೃಷ್ಟಕರ. ನಾವು, ಕಸಂಗ್ಕುಲಿಮ್ ಮೃಗಾಲಯದಿಂದ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಇದು ಮತ್ತೆ ಸಂಭವಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ವಿದ್ಯುತ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿಗೆ ಪಾಕಿಸ್ತಾನ ಹೈರಾಣು: ಈಗ ಮೊಬೈಲ್ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸೇವೆ ಸ್ಥಗಿತದ ಬಗ್ಗೆ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ ಸರ್ಕಾರ...!

ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಒರಾಂಗುಟಾನ್‌ನ ಹತ್ತಿರದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಒರಾಂಗುಟಾನ್ ಪಂಜರದಿಂದ ಸಂದರ್ಶಕರನ್ನು ದೂರವಿಡುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಹಾಕಿದ್ದ ತಡೆಗೋಡೆ ದಾಟಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಜಮೈಕಾದಲ್ಲಿ ಮೃಗಾಲಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಸಿಂಹದ ತನ್ನ ಪಂಜರದ ಬಾರ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಕೈ ಹಾಕಿದ ನಂತರ ನಂತರ ಸಿಂಹ ಆತನ ಬೆರಳನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಹಿಡಿದ ಪರಿಣಾಮ ಬೆರಳು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು.

advertisement

ಕ್ಷಣ ಕ್ಷಣದ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ