ದೊಡ್ಡ ಬೈಕ್ ಸ್ಟಂಟ್ ವಿಫಲವಾದ ಕ್ಲಿಪ್‌ ಹಂಚಿಕೊಂಡು ಜನರನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಸಿದ ದೆಹಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಯುವಕನೊಬ್ಬ ಮೋಟಾರ್ ಸೈಕಲ್ ನಲ್ಲಿ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸಾಹಸ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವೊಂದನ್ನು ದೆಹಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದು, ಜನರು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿರಲು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ವೇಗವಾಗಿ ವಾಹನ ಚಲಾಯಿಸದಂತೆ ಮನವಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಯೂ ಟ್ಯೂಬ್‌ಗೆ ಮನ್ನಣೆ ನೀಡಲಾದ 36 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ವೀಡಿಯೊ, ಅದನ್ನು ಎಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಿರ್ದಿಷ್ಟಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಬೈಕ್ ಸವಾರನ ಹುಚ್ಚು ಸಾಹಸವನ್ನು ಅವನ ಹಿಂದೆ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಸವಾರ ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಪೊಲೀಸರ “ಫ್ರೆಶ್ ಮೋಡ್ ಆಫ್ ಕ್ಯಾಂಪೇನ್” ಅನ್ನು ಬಳಕೆದಾರರು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ, ತಮಾಷೆಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಶಕ್ತಿಯುತ ಸಂದೇಶವನ್ನು ತಲುಪಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಕಡಿಮೆ ಜನಸಂದಣಿ ಇರುವ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್ ಅನ್ನು ದುಡುಕಿನ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬೇಕಾಬಿಟ್ಟಿ ಓಡಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ತಾಳ್ಮೆಯಿಲ್ಲದ ಸವಾರನು ತನ್ನ ಮುಂದೆ ಇರುವ ವಾಹನಗಳ ನಡುವೆ ವೇಗವಾಗಿ ಡ್ಯಾಶ್ ಮಾಡುವಂತೆ ಓಡಿಸುತ್ತಾನೆ.

advertisement

ನಂತರ ಸವಾರನು ತನ್ನ ಸಮತೋಲನವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಜಾರಿಬೀಳುವುದಕ್ಕೆ ವೀಡಿಯೊ ಕಟ್‌ ಆಗುತ್ತದೆ. ಅಪಾಯಕಾರಿ ಸಾಹಸದ ನಂತರ, ಬೈಕ್‌ ಸವಾರ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಬೀಳುವ ಮೊದಲು ಅವನ ಬೈಕು ಅಲುಗಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಅದೃಷ್ಟವಶಾತ್, ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಧರಿಸಿದ್ದಾನೆ ಆದರೆ ಅವನ ತಲೆಯು ಮತ್ತೊಂದು ಮೋಟಾರ್‌ಸೈಕಲ್‌ನ ಸೈಲೆನ್ಸರ್‌ಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆಯುವುದರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪದರಲ್ಲಿ ಪಾರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಅವನ ಬೈಕು ಕೆಲವು ಮೀಟರ್ಗಳಷ್ಟು ಹೊಸೆದುಕೊಂಡು ಬಂದು ನಿಲ್ಲುತ್ತದೆ.
ವೀಡಿಯೊ ನಂತರ “ಅವರು ಬೈಕ್ ಸ್ಟಂಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದರು” ಎಂಬ ಸಂದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಹಾರ ಹಾಕಿದ ಫೋಟೋ ಫ್ರೇಮ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ

ಅಂತಹ ವಿಷಯಗಳು ಮಾರಕ ಪರಿಣಾಮಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು ಎಂಬ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡುತ್ತದೆ.
ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ದೆಹಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರ ಸೃಜನಶೀಲತೆಯನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು, ದೆಹಲಿ ಟ್ರಾಫಿಕ್ ಪೊಲೀಸರು ರಸ್ತೆ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಹೈಲೈಟ್ ಮಾಡಲು ಉಲ್ಲಾಸದ ಮೆಮೆಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಉದಯಿಸುತ್ತಿದೆ ನವ ಭಾರತ: ಸ್ವಾತಂತ್ರ್ಯ ದಿನಾಚರಣೆ ಮುನ್ನಾದಿನ ರಾಷ್ಟ್ರವನ್ನುದ್ದೇಶಿಸಿ ಮಾಡಿದ ಚೊಚ್ಚಲ ಭಾಷಣದಲ್ಲಿ ರಾಷ್ಟ್ರಪತಿ ಮುರ್ಮು

 

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement