ಪಕ್ಕಾ ದೇಸೀ ತಂತ್ರದೊಂದಿಗೆ ಜಲಾವೃತ ರಸ್ತೆ ದಾಟಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ವ್ಯಕ್ತಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಳೆಗಾಲವು ಅನೇಕರಿಗೆ ಸಂತೋಷವನ್ನು ತರಬಹುದು, ಆದರೆ ಇದು ನಗರ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಕೆಸರು ಮತ್ತು ಜಲಾವೃತವಾದ ಬೀದಿಗಳಂತಹ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ತಂದೊಡ್ಡುವ ಸನ್ನಿವೇಶಗಳನ್ನೂ ಸೃಷ್ಟಿಸುತ್ತವೆ. ನಿರಂತರ ಮಳೆಯಿಂದಾಗಿ ಬೀದಿಗಳು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಜಲಾವೃತವಾಗುವ ವರದಿಗಳೊಂದಿಗೆ, ಅನೇಕರು ನೀರು ತುಂಬಿ ನದಿಗಳಂತಾದ ಬೀದಿಗಳಲ್ಲಿ ಭಯಾನಕತೆಯನ್ನೂ ಎದುರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ, ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಪಾದಾಚಾರಿಗಳಿಗೆ ನೀರು ತುಂಬಿದ ರಸ್ತೆ ದಾಟಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಉಪಯೋಗಿಸಿದ ದೇಸೀ ತಂತ್ರದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದು ಸಾರ್ವಜನಿಕರ ಪ್ರಶಂಸೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ಈ ಕ್ಲಿಪ್, ಚಕ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಎತ್ತರದ ವೇದಿಕೆಯಂತಿರುವ ಕಾರ್ಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ನೀರು ತುಂಬಿದ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಜನರು ದಾಟುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಕಾಯುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ಲಿಪ್ ಮುಂದುವರಿದಂತೆ, ಜನರು ಮನುಷ್ಯನ ವಿಶೇಷ ಕಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ಸಮೀಪಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅದರ ಮೇಲೆ ಏರಿ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. ಮನುಷ್ಯನು ಅವರಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ಹಣವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ನಂತರ ಅವುಗಳನ್ನು ರಸ್ತೆಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಪಾದಚಾರಿ ಮಾರ್ಗದ ವರೆಗೆ ಅದನ್ನು ತಳ್ಳುತ್ತಾನೆ.

ಕ್ಲಿಪ್ 62.3k ಅಪ್‌ವೋಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಟನ್‌ಗಳಷ್ಟು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದೆ. ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವ ಮನುಷ್ಯನ ಸೃಜನಶೀಲ ಮಾರ್ಗದಿಂದ ಜನರು ವಿನೋದಪಟ್ಟರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಜೀವನೋಪಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಮನುಷ್ಯನ ಹೋರಾಟವು ಅವರನ್ನು ಹೇಗೆ ವಿಚಾರ ಮಾಡುವಂತೆ ಮಾಡಿತು ಎಂಬುದನ್ನು ಅದು ಸೂಚಿಸುವಂತಿದೆ. ನೀರು ತುಂಬಿದ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಬಟ್ಟೆ ಹಾಗೂ ಮೈ ಕೈ ಒದ್ದೆಯಾಗದೆ, ಯಾವುದೇ ಬಾಹನಗಳು ಅಥವಾ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್‌ ಸಹಾಯವಿಲ್ಲದೆ ದಾಟಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನಕ್ಕೆ ಅನೇಕರು ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಓದಿರಿ :-   ಜಮ್ಮು-ಕಾಶ್ಮೀರ ಕಾರಾಗೃಹಗಳ ಡಿಜಿಪಿ ಗಂಟಲು ಸೀಳಿದ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಶವವಾಗಿ ಪತ್ತೆ: ಹತ್ಯೆ ಹೊಣೆ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡ ಭಯೋತ್ಪಾದಕ ಸಂಘಟನೆ ಪಿಎಎಫ್‌ಇ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4.3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 3

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement