ಭಾಷಣದ ನಂತರ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದಂತೆ ಕಂಡುಬಂದ ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಬೈಡನ್‌: ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿರುಗಾಳಿ ಎಬ್ಬಿಸಿದ ವೀಡಿಯೋ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಜೋ ಬೈಡನ್ ಬುಧವಾರದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವೊಂದರಲ್ಲಿ ಭಾಷಣ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ವೇದಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದಂತೆ ಕಂಡುಬಂದರು. ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಫಂಡ್‌ನ ಏಳನೇ ಮರುಪೂರಣ ಸಮ್ಮೇಳನವನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಭಾಷಣದ ನಂತರ ಅವರು ಹೊರಡಲು ತಿರುಗಿದರು, ಆದರೆ ನಿಂತಲ್ಲಿಯೇ  ಎಲ್ಲೋ ಕಳೆದುಹೋದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿದ್ದರು.
ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಯಬೇಕೇ ಬೇಡವೇ ಎಂದು ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂತು. ಆತಿಥೇಯರು ನಂತರ ಜೋ ಬೈಡನ್ ಅವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಹೇಳಿದ್ದು ಅವರ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಲು ಕಾರಣವಾಯಿತು.
ಏಡ್ಸ್, ಕ್ಷಯ ಮತ್ತು ಮಲೇರಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಲು ಹಣವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ $14.25 ಶತಕೋಟಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬಹುಪಕ್ಷೀಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಇದುವರೆಗೆ ವಾಗ್ದಾನ ಮಾಡಿದ ಅತ್ಯಧಿಕ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಚಪ್ಪಾಳೆಯಿಂದಾಗಿ ಕೇಳಿಸಲಾಗದ ಕೆಲವು ಪದಗಳನ್ನು ಬೈಡನ್ ಹೇಳಿತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅನೇಕ ಬಳಕೆದಾರರು ಟ್ವಿಟರ್ ಮತ್ತು ಇತರ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ವೇದಿಕೆಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಏಡ್ಸ್, ಕ್ಷಯ ಮತ್ತು ಮಲೇರಿಯಾ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡಲು ನಿಧಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲು ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ನಿಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ $14.25 ಶತಕೋಟಿ ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿದೆ, ಬಹುಪಕ್ಷೀಯ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಇದುವರೆಗೆ ವಾಗ್ದಾನ ಮಾಡಿದ ಅತ್ಯಧಿಕ ಮೊತ್ತವಾಗಿದೆ.
ಅವರ ಭಾಷಣದಲ್ಲಿ, ಬೈಡನ್ ಅವರು ನೀಡಿದ ಕೊಡುಗೆಗಳಿಗಾಗಿ ಎಲ್ಲಾ ಭಾಗವಹಿಸುವವರಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಅರ್ಪಿಸಿದರು. ಇದು ಜೀವಗಳನ್ನು ಉಳಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ – ಎಲ್ಲಾ ಸಮುದಾಯಗಳು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಮತ್ತು ಬಲಶಾಲಿ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿ – ಕನಿಷ್ಠ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಮತ್ತು ಬಲಶಾಲಿಯಾಗಲು ಒಂದು ಡೋಸ್‌ ಚುಚ್ಚುಮದ್ದು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಿ; ಘನತೆಯಲ್ಲಿ ಜನರು ಎಲ್ಲೆಡೆ ಬದುಕಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು ಎಂದು ಅವರು ಶ್ವೇತಭವನದ ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದ ಭಾಷಣದ ಪ್ರಕಟಣೆ ಹೇಳಿದೆ.

ಓದಿರಿ :-   ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ಐದು ಮಹಾಸಾಗರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತು: ಆದ್ರೆ ಈಗ ಆರನೇ ಮಹಾಸಾಗರ ಪತ್ತೆ...ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

ಜನರ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಮುಖ್ಯವಾದ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಮತ್ತು ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ತಲುಪಿಸಲು ನಮ್ಮ ಸಾಮೂಹಿಕ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸೋಣ. ನಮಗೆ ಮಾಡಲು ತುಂಬಾ ಇದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನಾವು ಕೆಲಸ ಮಾಡೋಣ. ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಧನ್ಯವಾದಗಳು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು ಎಂದು ಅದು ಹೇಳಿದೆ.
ಆದರೆ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ವೇದಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರಡಲು ಬಲಕ್ಕೆ ತಿರುಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ ಇಲ್ಲಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಯಬೇಕೇ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿ ಒಂದು ಸೆಕೆಂಡ್ ನಿಲ್ಲಿಸಿದರು. ಆತಿಥೇಯರು ನಂತರ ಧನ್ಯವಾದ ಪತ್ರವನ್ನು ಓದಿದರು, ಅದು 79 ವರ್ಷದ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು. ಆದರೆ ಅವರು ಅಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಹೋದವರಂತೆ ಇದ್ದರು ಎಂಬುದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸುಮಾರು ಎರಡು ಮಿಲಿಯನ್ ಬಾರಿ ವೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ಸುರಿಮಳೆಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಅದು ಐಸ್ ಕ್ರೀಮ್ ಟ್ರಕ್ ಸಂಗೀತವೇ?” ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ಭಯಾನಕ ಚಲನಚಿತ್ರ 3 ಎಂದು ನನಗೆ ಅನಿಸುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದರು.
ಅಮೆರಿಕ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಗ್ಯಾಫ್‌ಗಳಿಗಾಗಿ ಅಪಹಾಸ್ಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಇದೇ ಮೊದಲಲ್ಲ. ಏಪ್ರಿಲ್‌ನಲ್ಲಿ, ಯಾರೂ ಇಲ್ಲದಿದ್ದಾಗ ಭಾಷಣದ ನಂತರ ಶ್ರೀ ಬೈಡನ್‌ ಹಸ್ತಲಾಘವಕ್ಕಾಗಿ ಕೈ ಚಾಚುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸಿತ್ತು.

ಓದಿರಿ :-   ಭೂಮಿಯ ಮೇಲಿನ ಐದು ಮಹಾಸಾಗರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಗೊತ್ತು: ಆದ್ರೆ ಈಗ ಆರನೇ ಮಹಾಸಾಗರ ಪತ್ತೆ...ಇಲ್ಲಿದೆ ಮಾಹಿತಿ

 

 

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement