ಕೇರಳ ನರಬಲಿ ಪ್ರಕರಣ: ಫ್ರೀಜರ್‌ನಲ್ಲಿ 10 ಕೆಜಿ ಮಾನವ ಮಾಂಸ ಸಂಗ್ರಹಿಸಿಟ್ಟ ಆರೋಪಿ…!

ತಿರುವನಂತಪುರಂ: ಕೇರಳದ ಭೀಕರ ನರಬಲಿ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ, ಎಳಂತೂರಿನ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ ನಡೆದ ಸಾಕ್ಷ್ಯ ಸಂಗ್ರಹದ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರು ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಪುರಾವೆಗಳನ್ನು ಪತ್ತೆ ಮಾಡಿದರು. ಈ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿಯೇ ಮೂವರು ಆರೋಪಿಗಳಾದ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಫಿ, ಭಗವಲ್ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಆತನ ಪತ್ನಿ ಲೈಲಾ ಆರ್ಥಿಕ ಲಾಭಕ್ಕಾಗಿ ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರನ್ನು ನರಬಲಿ ನೀಡಲು ಭೀಕರವಾಗಿ ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಮೂವರು ಆರೋಪಿಗಳು ಒಬ್ಬರ ನಂತರ ಒಬ್ಬರಂತೆ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸರೊಂದಿಗೆ ಹಾಜರಾಗಿದ್ದರು, ಅಪರಾಧದ ಹಲವಾರು ಭಯಾನಕ ವಿವರಗಳು ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದವು.
ಫ್ರೀಜರ್‌ನಲ್ಲಿ ಸತ್ತ ಇಬ್ಬರು ಮಹಿಳೆಯರ 10 ಕೆಜಿ ಮಾಂಸವನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಲಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಪ್ರಮುಖ ಆರೋಪಿ ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಫಿ ತನಿಖಾ ತಂಡಕ್ಕೆ ಶೋಧದ ವೇಳೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಫ್ರಿಡ್ಜ್ ನಲ್ಲಿ ಶಫಿ ಬೆರಳಚ್ಚು ಕೂಡ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ಶಫಿ ಪ್ರೆಶರ್ ಕುಕ್ಕರ್‌ನಲ್ಲಿ ಮಾನವ ಮಾಂಸವನ್ನು ಬೇಯಿಸಿ, ಆರೋಪಿ ಭಗವಲ್ ಸಿಂಗ್ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದ ಮಸಾಜ್ ಸೆಂಟರ್‌ನ ಹಿಂದೆ ಅವಶೇಷಗಳನ್ನು ಸುಟ್ಟು ಹಾಕಿದ್ದ ಎಂಬುದು ಶೋಧ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಮುಂಗುಸಿ - ಕಪ್ಪು ನಾಗರಹಾವಿನ ನಡುವಿನ ಮಾರಣಾಂತಿಕ ಹೋರಾಟ: ಉಸಿರು ಬಿಗಿಹಿಡಿಯುವ ಕಾದಾಟ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಹೆಚ್ಚಿನ ತನಿಖೆಯ ನಂತರವೇ ಸುಟ್ಟು ಕರಕಲಾದ ಅವಶೇಷಗಳು ಮಾನವವೇ ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಗುವುದು ಎಂದು ಕೋಸಿ ಡಿಸಿಪಿ ಎಸ್ ಶಶಿಧರನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆವರಣದಲ್ಲಿ ಮೂಳೆಯೂ ಪತ್ತೆಯಾಗಿದೆ. ವಿಧಿವಿಜ್ಞಾನ ತಂಡವು ಸುಟ್ಟ ಅವಶೇಷಗಳಿಂದ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಸಂಗ್ರಹಿಸಿದೆ. ಮುಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಅಪರಾಧ ನಡೆದ ಸ್ಥಳದ ಫೊರೆನ್ಸಿಕ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮುಂದುವರಿಯಲಿದೆ ಎಂದು ಡಿಸಿಪಿ ಶಶಿಧರನ್ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿ, ಮನೆಯ ಗೋಡೆಗಳ ಮೇಲೆ ರಕ್ತದ ಕಲೆಗಳು ಗೋಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಮೃತರ ದೇಹಗಳನ್ನು ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಎಳೆಯಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಮೃತದೇಹವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸಲು ಬಳಸಿದ ಬಿಲ್‌ಹೂಕ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ಆವರಣದಿಂದ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ.

ತನಿಖಾ ತಂಡಗಳು ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಅಪರಾಧವನ್ನು ಮರುರೂಪಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿತು ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಡಮ್ಮಿಯನ್ನು ಇರಿಸಲಾಯಿತು. ಆರೋಪಿಗಳು ಈ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಗೆ ಸಹಕರಿಸಿದರು ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಕೇರಳ ಪೊಲೀಸರ ಕೋರಿಕೆಯ ಮೇರೆಗೆ ಎರ್ನಾಕುಲಂ ಜುಡಿಷಿಯಲ್ ಪ್ರಥಮ ದರ್ಜೆ ಮ್ಯಾಜಿಸ್ಟ್ರೇಟ್ ನ್ಯಾಯಾಲಯವು ಎಲ್ಲಾ ಮೂವರು ಆರೋಪಿಗಳನ್ನು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 ರವರೆಗೆ ಪೊಲೀಸ್ ಕಸ್ಟಡಿಗೆ ನೀಡಿದೆ. ಈ ಹಿಂದೆ ಸಂತ್ರಸ್ತರ ಮಾಂಸವನ್ನು ಬೇಯಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಆರೋಪಿಗಳು ತಪ್ಪೊಪ್ಪಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಎಳಂಥೂರ್ ನರಬಲಿ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಕೇರಳ ಪೊಲೀಸರ ವಿಶೇಷ ತಂಡವು ಭೀಕರ ಹತ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಜನರು ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆಯೇ ಎಂದು ನೋಡಲು ಮೊಹಮ್ಮದ್ ಶಫಿಯ ಹಣಕಾಸು ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇಸ್ರೊದಿಂದ ಪಿಎಸ್‌ಎಲ್‌ವಿ-ಸಿ54 ರಾಕೆಟ್, 8 ನ್ಯಾನೊ ಉಪಗ್ರಹ ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶಕ್ಕೆ ಯಶಸ್ವಿ ಉಡಾವಣೆ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement