ಜಂಗೀ ಕಾಳಗ…: ವಾಲ್‌ಮಾರ್ಟ್‌ ಶಾಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಶೂಗಳು-ಪೋಲ್‌ಗಳಿಂದ ಹೊಡೆದಾಡಿಕೊಂಡ ಗ್ರಾಹಕರ ಗುಂಪು, ಭಾರೀ ಗದ್ದಲ….ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅಮೆರಿಕದ ಮಿಸೌರಿಯಲ್ಲಿರುವ ವಾಲ್‌ಮಾರ್ಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಜನರನ್ನೊಳಗೊಂಡ ಭಾರೀ ಕಾದಾಟವು ಭುಗಿಲೆದ್ದಿತು. ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಜಂಗಿ ಕಾಳಗ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವಾಗ ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ಹಿಂಸಾಚಾರವನ್ನು ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆಹಿಡಿದರು ಮತ್ತು ಕೆಲವರು ಅದನ್ನು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಿದರು. ಜಗಳದ ಹಲವಾರು ವೀಡಿಯೊಗಳು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ
ಫರ್ಗುಸನ್‌ನ ಸೇಂಟ್ ಲೂಯಿಸ್ ಉಪನಗರದಲ್ಲಿರುವ ವೆಸ್ಟ್ ಫ್ಲೋರಿಸ್ಸೆಂಟ್ ಅವೆನ್ಯೂದ ಅಂಗಡಿಯೊಳಗಿನ ಸ್ವಯಂ-ಚೆಕ್‌ಔಟ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ಬೆಳಿಗ್ಗೆ 9 ಗಂಟೆಗೆ ಈ ಹೊಡೆದಾಟ ನಡೆಯಿತು. ಮಂಗಳವಾರ ಅಮೆರಿಕ ಸಮಯ). ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ, 32 ಲಕ್ಷ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದೆ, ಜನರು ಅಶ್ಲೀಲವಾಗಿ ಕಿರುಚುತ್ತಾ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಗುದ್ದುವುದು, ಒದೆಯುವುದು ಮತ್ತು ತುಳಿಯುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ವಾಗ್ವಾದದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ಕೆಲವರು ಬೇರೆಬೇರೆ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಂಡು ಎದುರಾಳಿಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇತರರು ಅಗ್ನಿಶಾಮಕಗಳನ್ನು ಸಿಂಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅನೇಕರು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ  ಅಲ್ಲಿಂದ ಪಲಾಯನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಫರ್ಗುಸನ್ ಪೊಲೀಸ್ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ಫ್ರಾಂಕ್ ಮೆಕ್‌ಕಾಲ್ ಅವರು 25 ಜನರು ಈ ಹೊಡೆದಾಟದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಚೀನಾದಲ್ಲಿ 'ಶೂನ್ಯ' ಕೋವಿಡ್ ನೀತಿ ವಿರುದ್ಧ ಭುಗಿಲೆದ್ದ ಆಕ್ರೋಶ: ಕೋವಿಡ್ ನಿರ್ಬಂಧದ ವಿರುದ್ಧ ಬೀದಿಗಿಳಿದ ಜನ

https://twitter.com/EssBeeSaid/status/1580031365717712897?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1580031365717712897%7Ctwgr%5E5902b8e6c149626d20a5fd24af95391c3025af4b%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.india.com%2Fviral%2Fviral-video-massive-brawl-at-walmart-customers-fight-missouri-ferguson-store-5688715%2F

ಘರ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವವರು ಪರಸ್ಪರ ಗೊತ್ತಿದ್ದವರೇ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಅವರು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಡಿಪಾರ್ಟ್‌ಮೆಂಟ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿ 20 ವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಜಗಳವಾಡಿದ ಘಟನೆಯನ್ನು ನಾವು ಎಂದಿಗೂ ನೋಡಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪಟ್ಟಣದ ಉನ್ನತ ಪೊಲೀಸ್ ಕೆಎಸ್‌ಡಿಕೆಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.
ಭಾಗಿಯಾಗಿರುವ ಕೆಲವು ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಗುರುತಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಘಟನೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ಯಾರನ್ನೂ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ಗಾಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ವರದಿಯಾಗಿಲ್ಲ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement