15 ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಪೇಂಟ್‌ ಮಾಡಿದ ಈ ಕಲಾವಿದೆ, ಇದು ಪವಾಡ, ಅವಳಿಗೆ ಸ್ಕಾಲರ್‌ಶಿಪ್ ನೀಡುತ್ತೇನೆ ಎಂದ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರ, ಅದು ಹೇಗೆ ? ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಆನಂದ್ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗಿನ್ನಿಸ್ ವಿಶ್ವ ದಾಖಲೆ ಹೊಂದಿರುವ ಯುವತಿಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಹುಡುಗಿ ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ 15 ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಬಿಡಿಸಿದ ದಾಖಲೆ ಹೊಂದಿದ್ದಾಳೆ.
ಹೌದು, ನೀವು ಸರಿಯಾಗಿ ಓದಿದ್ದೀರಿ. ಮಹೀಂದ್ರಾ ಗ್ರೂಪ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಗಿನ್ನಿಸ್ ವಿಶ್ವ ದಾಖಲೆ ಹೊಂದಿರುವ ಹುಡುಗಿಯ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ‘ಪವಾಡ’ ಕಲಾವಿದೆಗೆ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಸ್ಕಾಲರ್‌ಶಿಪ್ ಕೂಡ ನೀಡಲು ಮುಂದಾಗಿದೆ. ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿಯು ಹುಡುಗಿಯ ಸಾಮರ್ಥ್ಯದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಚದರ ಆಕಾರದ ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ಹಿಡಿದಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು, ಇದರಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ಬಣ್ಣದ ಪೆನ್ಸಿಲ್‌ಗಳಿವೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಅವಳು ಮುಂದೆ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ, ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ. ಚೌಕಟ್ಟನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಕಾಗದದ ಮೇಲೆ ಇರಿಸಿದ ನಂತರ, ಮಹಿಳೆಯು ಪೆನ್ಸಿಲ್‌ಗಳನ್ನು ಒಂದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರತ್ಯೇಕ ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಮೊದಲು ಆರಂಭಿಸುತ್ತಾಳೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಮಹಾತ್ಮ ಗಾಂಧಿ, ನೇತಾಜಿ ಸುಭಾಷ್ ಚಂದ್ರ ಬೋಸ್, ಸ್ವಾಮಿ ವಿವೇಕಾನಂದ, ಭಗತ್ ಸಿಂಗ್, ಲಕ್ಷ್ಮೀಬಾಯಿ, ಚಂದ್ರಶೇಖರ್ ಆಜಾದ್, ಬಿಆರ್ ಅಂಬೇಡ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಲಾಲ್ ಬಹದ್ದೂರ್ ಶಾಸ್ತ್ರಿ ಅವರ ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಲು ಮಹಿಳೆಗೆ ಕೆಲವೇ ಸೆಕೆಂಡುಗಳು ಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವಾಗ ಅವರು ಪ್ರತಿ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವದ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಕ್ಕ ವಿವರಗಳಿಗೆ ಗಮನ ಕೊಡುತ್ತಾರೆ.
ನಾವು ತಮಾಷೆ ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಇದು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ? ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಅವಳು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಕಲಾವಿದೆ. ಆದರೆ ಒಂದೇ ಬಾರಿಗೆ 15 ಭಾವಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವುದು ಕಲೆಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದು-ಇದು ಒಂದು ಪವಾಡ! ಅವಳ ಬಳಿ ಇರುವ ಯಾರಾದರೂ ಈ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಖಚಿತಪಡಿಸಬಹುದೇ? ಮಾನ್ಯವಾಗಿದ್ದರೆ, ಅವಳನ್ನು ಪ್ರೋತ್ಸಾಹಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ನಾನು ‘ಸ್ಕಾಲರ್‌ಶಿಪ್ ಮತ್ತು ಇತರ ರೀತಿಯ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ಸಂತೋಷಪಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಆನಂದ ಮಹೀಂದ್ರಾ ಕ್ಲಿಪ್‌ಗೆ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯನ್ನು ನೂರ್ ಜಹಾನ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಉತ್ತರ ಪ್ರದೇಶದಿಂದ ಬಂದಿದ್ದಾಳೆ ಎಂದು ನೂರ್ ಜಹಾನ್ ಆರ್ಟಿಸ್ಟ್ ಹೆಸರಿನ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಚಾನೆಲ್‌ನಲ್ಲಿನ ವಿವರಣೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊ ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳನ್ನೂ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ಹುಡುಗಿಯ ಮೇಲೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಪ್ರಶಂಸೆ ಸುರಿಮಳೆಗೈದಿದ್ದಾರೆ.”ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಂಬಲಾಗದು” ಎಂದು ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು “ಒಂದೇ ಪದ, ಪ್ರತಿಭೆ” ಎಂದು ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇದೆಂಥ ನ್ಯಾಯ...ಐದು ವರ್ಷದ ಬಾಲಕಿಯ ಅತ್ಯಾಚಾರ ಆರೋಪಿಗೆ ಕೇವಲ ಐದು ಬಸ್ಕಿ ಶಿಕ್ಷೆ....!

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4.3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 3

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement