ಈ ದಂಪತಿ ಕುರಿತು ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ 200 ಕೋಟಿ ಜನರಿಂದ ಗೂಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಾಟ…!

ಭಾರತೀಯ ಮೂಲದ ಜನರು ರಿಷಿ ಸುನಕ್ ಅವರನ್ನು ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಪ್ರಧಾನಿಯಾಗಿ ನೇಮಕ ಮಾಡಿರುವುದನ್ನು ಸಂಭ್ರಮದಿಂದ ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಗ್ರೇಟ್ ಬ್ರಿಟನ್‌ನ ಮೊದಲ ಬಿಳಿಯೇತರ ಮತ್ತು ಹಿಂದೂ ಪ್ರಧಾನಿಯಾಗುವ ಮೂಲಕ ರಿಷಿ ಇತಿಹಾಸ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ರಿಷಿ ಜೊತೆಗೆ, ಸುಧಾ ಮೂರ್ತಿ ಮತ್ತು ಬಿಲಿಯನೇರ್ ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ನಾರಾಯಣ ಮೂರ್ತಿ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿ ಕೂಡ ಮಾಧ್ಯಮ ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳ ಸ್ಪಾಟ್‌ಲೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಈಗ ಪ್ರಾಬಲ್ಯ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ.
ಬುಧವಾರ, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 26 ರಂದು, 200 ಕೋಟಿ ಜನರು ರಿಷಿ ಸುನಕ್‌ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷತಾ ದಂಪತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಗೂಗಲ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದಾರೆ. ಸೋಮವಾರ, ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿ ಅವರ ಹೆಸರನ್ನು ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಾರಿ ಹುಡುಕಲಾಗಿದೆ. ಹೆಚ್ಚುವರಿಯಾಗಿ, ರಿಷಿ ಸುನಕ್‌ಗಾಗಿ ಗೂಗಲ್ 2 ಮಿಲಿಯನ್ ಹುಡುಕಾಟಗಳನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದೆ. ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 ರಿಂದ, Twitterati ಸುಮಾರು 6,80,000 ಟ್ವೀಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದೆ.
ಈ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹುಡುಕಾಟಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳು ರಿಷಿಯ ವಯಸ್ಸು, ಧರ್ಮ ಮತ್ತು ಆಹಾರದ ಆಯ್ಕೆಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾಗಿವೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕವಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ತನ್ನ ಮರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ಯತ್ನಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮೇಲೆ ಒಮ್ಮೆಲೇ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಹೆಬ್ಬಾತು ಹಕ್ಕಿ: ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಓಡಿದರೂ ಬಿಡದೆ ದಾಳಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಸುನಕ್ 1980 ರಲ್ಲಿ ಸೌತಾಂಪ್ಟನ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾರತೀಯ ಮೂಲದ ಪೂರ್ವ ಆಫ್ರಿಕಾದಿಂದ ಬಂದ ವಲಸಿಗರಿಗೆ ಜನಿಸಿದರು. ಅವರ ತಾಯಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಔಷಧಾಲಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ತಂದೆ ವೈದ್ಯರಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮೂರು ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಹಿರಿಯರಾದ ಸುನಕ್, ರಾಜಕೀಯ, ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ಆಕ್ಸ್‌ಫರ್ಡ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯಕ್ಕೆ ದಾಖಲಾಗುವ ಮೊದಲು ವಿಂಚೆಸ್ಟರ್ ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಸಂಗ ಮಾಡಿದರು. ನಂತರ, ಅವರು ಸ್ಟ್ಯಾನ್‌ಫೋರ್ಡ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದಿಂದ ಎಂಬಿಎ ಪಡೆದರು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಪತ್ನಿಯಾಗಲಿರುವ ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿ ಅವರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾದರು. ನಂತರ ಇನ್ಫೋಸಿಸ್ ನಾರಾಯಣ ಮೂರ್ತಿ ಅವರ ಮಗಳು ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಮದುವೆಯಾಗಿದ್ದರಿಂದ ಅವರು ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಅಳಿಯ ಕೂಡ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಜಗತ್ತಿನಾದ್ಯಂತ ಜನರು ಅವರನ್ನು ಗೂಗಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಸರ್ಚ್‌ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಹಾಗೂ ಅವರನ್ನು ಗೂಗಲ್ ಹುಡುಕಾಟದ ಮೇಲ್ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುವಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.
ಸೋಮವಾರ ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿಗಾಗಿಯೇ ಒಂದು ಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಅಧಿಕ ಹುಡುಕಾಟ ನಡೆದಿದೆ. ಈ ಜೋಡಿಯ ಕ್ರೇಜ್ ಹೇಗಿದೆಯೆಂದರೆ, ಅವರಲ್ಲಿ 2 ಮಿಲಿಯನ್‌ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹುಡುಕಲಾಗಿದೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ರಿಷಿ ಸುನಕ್ ಮತ್ತು ಅಕ್ಷತಾ ಮೂರ್ತಿ ಈಗ ಹುಡುಕಲ್ಪಟ್ಟ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಅಗ್ರಸ್ಥಾನದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.
ರಿಷಿ ಸುನಕ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಹಿಂದೂ ಗುರುತನ್ನು ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ ತೋರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಹಿಂದಿ ಮೂಲದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳು ಅಂತಹ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಸರ್ಚ್‌ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅಫ್ಘಾನಿಸ್ತಾನದಲ್ಲಿ ಶಾಲಾ ಬಾಂಬ್ ದಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಕನಿಷ್ಠ 15 ಮಂದಿ ಸಾವು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4.3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 4

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement