ತನ್ನ ಕಾರಿಗೆ ಒರಗಿ ನಿಂತಿದ್ದ ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ 6 ​​ವರ್ಷದ ಬಾಲಕನ ಎದೆಗೆ ಝಾಡಿಸಿ ಒದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಬಂಧನ: ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಗುರುವಾರ, ಕೇರಳ ಪೊಲೀಸರು ರಾಜ್ಯದ ತಲಸ್ಸೆರಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ 6 ವರ್ಷದ ಮಗುವಿನೊಂದಿಗೆ ಅಮಾನುಷವಾಗಿ ವರ್ತಿಸಿದ ಶಿಹಶಾದ್ ಎಂಬ ಯುವಕನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವಲಸೆ ಕಾರ್ಮಿಕನ ಮಗುವನ್ನು ತನ್ನ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ಒರಗಿದ್ದ ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಆರೋಪಿ ಒದ್ದಿದ್ದಾನೆ.
ಘಟನೆಯು ಸಿಸಿಟಿವಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ದಾಖಲಾಗಿದೆ, ಅದರ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಪೊಲೀಸರು ತಕ್ಷಣ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಂಡು ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಶಿಹಶಾದ್ ಪೊನ್ನ್ಯಾಂಪಾಲಂ ಮೂಲದವರಾಗಿದ್ದು, ಘಟನೆ ನಡೆದಾಗ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಜೊತೆಗಿದ್ದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ ಹೊರಬಿದ್ದ ಮತ್ತೊಂದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯು ಹುಡುಗನನ್ನು ಸಮಾಧಾನಪಡಿಸದೆ ಕಾರು ಹತ್ತಿದುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ.

ಒದೆಯಲ್ಪಟ್ಟ 6 ವರ್ಷದ ಬಾಲಕನನ್ನು ಗಣೇಶ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ವಲಸಿಗ ರಾಜಸ್ಥಾನಿ ಕುಟುಂಬದ ಸದಸ್ಯನಾಗಿದ್ದಾನೆ. ಕುಟುಂಬ ಉದ್ಯೋಗ ಅರಸಿ ನಗರಕ್ಕೆ ವಲಸೆ ಹೋಗಿತ್ತು. ನವೆಂಬರ್ 3ರ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು ಬಾಲಕ ಆ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡುತ್ತಿದ್ದನು ಮತ್ತು ನಂತರ ರಸ್ತೆಬದಿಯಲ್ಲಿ ನಿಂತಿದ್ದ ಆರೋಪಿಯ ಬಿಳಿ ಕಾರಿಗೆ ಒರಗಿದ್ದಾನೆ.
ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ಆರೋಪಿ ಶಿಹಶಾದ್ ಸಿಟ್ಟಿನಿಂದ ಮಗುವನ್ನು ಅಮಾನುಷವಾಗಿ ಒದೆಯುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ. ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಆಘಾತಕ್ಕೊಳಗಾದ ಬಾಲಕ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ. ಘಟನೆಯನ್ನು ಕಂಡ ರಾಜ್ಯದ ತಲಶ್ಶೇರಿ ಪ್ರದೇಶದ ಕೆಲವರು ಆರೋಪಿಗಳು ಬಾಲಕನಿಗೆ ಒದ್ದ ನಂತರ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಜಮಾಯಿಸಿದರು. ಅವರು ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದರು. ಆದರೆ ಆರೋಪಿ ತನ್ನ ಕೃತ್ಯವನ್ನು ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾನೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅನ್ಯಗ್ರಹದ ಲೋಹಗಳಿಂದ ತಯಾರಿಸಲಾದ 3000 ವರ್ಷಗಳಷ್ಟು ಪುರಾತನ ಚಿನ್ನದ ಕಲಾಕೃತಿಗಳು ಪತ್ತೆ...!

ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಪೊಲೀಸರು ಆರೋಪಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದು, ಕೊಲೆ ಯತ್ನ ಸೇರಿದಂತೆ ಜಾಮೀನು ರಹಿತ ಆರೋಪಗಳನ್ನು ಹೊರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮಕ್ಕಳ ಹಕ್ಕುಗಳ ರಕ್ಷಣಾ ಆಯೋಗವೂ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಹರಿಸಿದ್ದು, ಆರೋಪಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಕ್ರಮ ಕೈಗೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ಭರವಸೆ ನೀಡಿದೆ. ಆಯೋಗದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕೆ.ವಿ.ಮನೋಜಕುಮಾರ್ ಕೂಡ ಬಾಲಕನಿಗೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸೇವೆ ಒದಗಿಸುವ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

3 / 5. 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement