ತಂತಿ ಬಲೆಯ ಮೂಲಕ ಹುಲಿ ಮೈದಡವಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೈಯನ್ನು ಕಚ್ಚಿ ಹಿಡಿದ ಹುಲಿ : ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ನೀವು ಅನುಭವಿ ಕೀಪರ್ ಆಗದ ಹೊರತು ಹುಲಿಗಳಂತಹ ಪರಭಕ್ಷಕಗಳಿಗೆ ಆಹಾರವನ್ನು ನೀಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಅವುಗಳ ಪಂಜರದೊಳಗೆ ಕೈ ಹಾಕುವುದು ಅಥವಾ ಅವುಗಳನ್ನು ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವುದು ಎಂದಿಗೂ ಒಳ್ಳೆಯದಲ್ಲ. ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ಹುಲಿಯ ಆವರಣದ ಬಲೆಯೊಳಕ್ಕೆ ಕೈ ಹಾಕಿ ನಂತರ ತೀವ್ರವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಗಾಬರಿ ತರಿಸುವ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಒಂದು ದಿನದ ಹಿಂದೆ ಯೂಟ್ಯೂಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 20 ಸಾವಿರಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳೊಂದಿಗೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ. ಹುಲಿಯನ್ನು ಸಾಕಲು ತಂತಿ ಬೇಲಿಯ ರಂಧ್ರದ ಮೂಲಕ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಇದು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಹುಲಿಯು  ಹತ್ತಿರ ಬಂದ ನಂತರ ಅವರ ಚೀಲವನ್ನು ಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಹುಲಿ ಸ್ನೇಹಪರವಾಗಿದ್ದಂತೆ ತೋರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತನಗೆ ಅದು ನೋವುಂಟು ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ವ್ಯಕ್ತಿ ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅಲ್ಲಿಯೇ ಎಡವಟ್ಟಾಗಿದೆ. ಅವರು ತಂತಿ ಬೇಲಿಯೊಳಗೆ ಮುಂದೆ ಕೈ ಚಾಚಿ ಹುಲಿಯ ಕುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ಮುಟ್ಟುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಹುಲಿಯ ಮೂದಡವಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ.ಆಗ ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ, ಹುಲಿ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೈಯನ್ನು ಬಲವಾಗಿ ಕಚ್ಚಿ ಹಿಡಿಯುತ್ತದೆ.

ಅವರು ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ ಕಿರುಚಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಪಕ್ಕದಲ್ಲಿದ್ದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಕೂಡ ಕಿರುಚುತ್ತಾರೆ. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಮಹಿಳೆಯ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಹುಲಿ ಅಗಿಯುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿದೆ. ಮುಂದಿನ ಕ್ಲಿಪ್ ಹುಲಿಯ ಪಂಜರದಲ್ಲಿ ರಕ್ತದ ಮಸುಕಾದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಮಹಿಳೆ ಕೈ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೋ ಇಲ್ಲವೋ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಗುಜರಾತ್ 2ನೇ ಹಂತದ ಚುನಾವಣೆ: ಎಎಪಿ, ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನ 30%ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಅಭ್ಯರ್ಥಿಗಳ ಮೇಲೆ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಪ್ರಕರಣ- ಎಡಿಆರ್ ಡೇಟಾ ಬಹಿರಂಗ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement