ಯೇ ರಾಮಾ…ತನ್ನ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಮತ್ತೊಬ್ಬನನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗೆ ಮಾಡಿ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳನ್ನು ಏರುತ್ತ ಅಸಾಮಾಮಾನ್ಯ ಸಾಹಸ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಮಾನವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಸಮಾಮಾನ್ಯ ಸಾಹಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುವುದನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಿರುಗಾಳಿ ಎಬ್ಬಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊವೊಂದು ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಹತ್ತುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿರುವ ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ಹೊತ್ತುಕೊಂಡು ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳನ್ನು ಏರುತ್ತ ಹೋಗುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.
ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರವಾದ ಈ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಪುರುಷರು ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ಬಳಿ ನಿಂತಿರುವಾಗ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ತಕ್ಷಣವೇ ಓರ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ತನ್ನ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ಇನ್ನೊಬ್ಬನನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ನಿಲ್ಲಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ. ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ನಿಂತ ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಆರಾಮದಾಯಕವಾಗಿದ್ದಾನೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ನಂತರ ಮೊದಲನೇ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ತಲೆಯ ಮೇಲೆ ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ನಿಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಹಿಡಿಯದೆ ಅಥವಾ ಮುಟ್ಟದೆ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಏರುತ್ತ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ. ವ್ಯಕ್ತಿ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳನ್ನು ಏರುವುದನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ತಕ್ಷಣ, ಇಡೀ ಜನ ಸಮೂಹವು ಈ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾಧನೆಯನ್ನು ಸಾಧಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತದೆ.”ಎರಡು ಡ್ಯೂಡ್ಸ್ ಒಂದು ಮೆಟ್ಟಿಲು” ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ. ಆದರೆ, ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸ್ಥಳ ತಿಳಿದುಬಂದಿಲ್ಲ.

ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ, “ಈ ಮೆಟ್ಟಿಲು ಸಿಡ್ನಿಯ ಪಾಟ್ಸ್ ಪಾಯಿಂಟ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ನನ್ನ ಹಳೆಯ ಮನೆದ ತುದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಇದು ತುಂಬಾ ಉದ್ದವಾಗಿದೆ, ಅವರು ಚಿತ್ರೀಕರಣವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈಗಾಗಲೇ ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳ ಅರ್ಧದಾರಿಯಲ್ಲೇ ಇದ್ದ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.
ಜನರು ತಮ್ಮ ತಲೆಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಸೇರಿಸಿದಾಗ ಏನು ಸಾಧಿಸಬಹುದು ಎಂಬುದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ನಾನು ಅವರ ತಲೆಯ ನಡುವಿನ ಪ್ಯಾಡ್ ಅನ್ನು ನೋಡುವವರೆಗೂ ನಾನು ತುಂಬಾ ಪ್ರಭಾವಿತನಾಗಿದ್ದೆ ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಬ್ಯಾಲೆನ್ಸಿಂಗ್ ಕಷ್ಟವನ್ನು ಲೆಕ್ಕಿಸದೆಯೇ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಈ ರೀತಿಯ ತೂಕದೊಂದಿಗೆ ಹಲವು ಮೆಟ್ಟಿಲುಗಳನ್ನು ಏರುತ್ತಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಊಹಿಸಿ!” ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಏಲಿಯನ್ ದಾಳಿಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ಸೌರ ಸುನಾಮಿ ವರೆಗೆ, ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ 2023ರ ಆಘಾತಕಾರಿ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು...!

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 3

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement