ಉಕ್ರೇನ್-ರಷ್ಯಾ ಯುದ್ಧ: ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ಗೆ ಕತಾರ್‌ಗೆ ಹೋಗಲು ಪೋಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡಕ್ಕೆ ಎರಡು F-16 ಜೆಟ್‌ಗಳಿಂದ ಬೆಂಗಾವಲು | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕ್ರೀಡಾ ಜಗತ್ತು ತನ್ನ ಗಮನವನ್ನು ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ಹಬ್ಬವಾದ ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿರುವ ಫಿಫಾ (FIFA) ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನತ್ತ ಹೊರಳಿಸಿದೆ, ಆದರೆ ಉಕ್ರೇನ್-ರಷ್ಯಾ ಗಡಿಯಲ್ಲಿ ಎರಡು ದೇಶಗಳ ನಡುವೆ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಯುದ್ಧದ ನಡುವೆ ಉದ್ವಿಗ್ನತೆ ಮುಂದುವರೆದಿದೆ. ಉಕ್ರೇನ್ ಮತ್ತು ರಷ್ಯಾ ಎರಡರೊಂದಿಗೂ ತನ್ನ ಗಡಿಯನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವ ದೇಶವಾದ ಪೋಲೆಂಡ್ ಕೂಡ ಕೆಲ ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಪೋಲೆಂಡ್-ಉಕ್ರೇನ್ ಗಡಿಯ ಬಳಿ ಬಿದ್ದ ಕ್ಷಿಪಣಿಯಿಂದಾಗಿ ಇಬ್ಬರುಸಾವಿಗೀಡಾದ ನಂತರ ಅದು ಉದ್ವಿಗ್ನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಸದ್ಯದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಹಿನ್ನೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಕತಾರ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಲು ಪೋಲೆಂಡ್ ತನ್ನ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ತಂಡವನ್ನು ಎಫ್-16 ಫೈಟರ್ ಜೆಟ್‌ಗಳ ಬೆಂಗಾವಲಿನೊಂದಿಗೆ ಕತಾರಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಪೋಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ತಂಡದ ಅಧಿಕೃತ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯು ಅದೇ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ. ಪೋಲೆಂಡ್ ಆಟಗಾರರನ್ನು ಹೊತ್ತ ವಿಮಾನವನ್ನು F-16 ಜೆಟ್‌ಗಳ ಮೂಲಕ ದೇಶದ ಗಡಿಗೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ನಾವು F-16 ವಿಮಾನಗಳ ಬೆಂಗಾವಲಿನ ಮೂಲಕ ಪೋಲೆಂಡ್‌ನ ದಕ್ಷಿಣ ಗಡಿಗೆ ಹೋಗಿದ್ದೇವೆ! ಪೈಲಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು ಮತ್ತು ಶುಭಾಶಯಗಳು! ಎಂದು ಪೋಲೆಂಡ್ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಫುಟ್‌ಬಾಲ್ ತಂಡದ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಖಾತೆಯು ಯುದ್ಧ ವಿಮಾನಗಳ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಏಲಿಯನ್ ದಾಳಿಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ಸೌರ ಸುನಾಮಿ ವರೆಗೆ, ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ 2023ರ ಆಘಾತಕಾರಿ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು...!

ಫಿಫಾ ವಿಶ್ವಕಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಲೆಂಡ್‌ ಮುಂದಿನ ಮಂಗಳವಾರ ಮೆಕ್ಸಿಕೊ ವಿರುದ್ಧದ ಸಿ ಗುಂಪಿನ ಹಣಾಹಣಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅಭಿಯಾನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ನವೆಂಬರ್ 30 ರಂದು ಗುಂಪಿನ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಘರ್ಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಲಿಯೋನೆಲ್ ಮೆಸ್ಸಿಯ ಅರ್ಜೆಂಟೀನಾ ತಂಡದವಿರುದ್ಧ ಮೊದಲು ಆಡುವ ಮೊದಲು ರಾಬರ್ಟ್ ಲೆವಾಂಡೋವ್ಸ್ಕಿ ನೇತೃತ್ವದ ತಂಡವು ನವೆಂಬರ್ 26 ರಂದು ಸೌದಿ ಅರೇಬಿಯಾವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತದೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

/ 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement