₹7,000 ಕೋಟಿಗೆ ಬಿಸ್ಲೇರಿ ಕಂಪನಿ ಖರೀದಿಸಲಿರುವ ಟಾಟಾ: ವರದಿ

ನವದೆಹಲಿ: ಇತ್ತೀಚಿನ ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಟಾಟಾ ಕನ್ಸ್ಯೂಮರ್ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್ಸ್ ₹7000 ಕೋಟಿಗೆ ಬಿಸ್ಲೆರಿ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್ ಅನ್ನು ಖರೀದಿಸಲಿದೆ.
ಪ್ಯಾಕೇಜ್ಡ್ ವಾಟರ್ ಮೇಕರ್‌ನ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ರಮೇಶ್ ಚೌಹಾಣ್ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್ ಪತ್ರಿಕೆ ಗುರುವಾರ ವರದಿ ಮಾಡಿದ್ದು, ಬಿಸ್ಲೆರಿ ಇಂಟರ್‌ನ್ಯಾಶನಲ್ ಇನ್ನು ಮುಂದೆ ತನ್ನದೇ ಆದ ಅಸ್ತಿತ್ವವಾಗಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ. ಪ್ರಮುಖ ವಿತರಣಾ ಕ್ರಮದಲ್ಲಿ, ರಮೇಶ್ ಚೌಹಾಣ್ ಅವರು ಬ್ರಾಂಡ್‌ನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಟಾಟಾ ಕನ್ಸ್ಯೂಮರ್ ಪ್ರಾಡಕ್ಟ್ಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ (TCPL) ಗೆ ಬಿಟ್ಟುಕೊಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಟಾಟಾ ಕನ್ಸ್ಯೂಮರ್ ಸುಮಾರು 6,000-7,000 ಕೋಟಿ ರೂ.ಗಳ ಅಂದಾಜಿಸಲಾದ ಖರೀದಿ ಒಪ್ಪಂದವು ಟಾಟಾವನ್ನು ಭಾರತದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಪ್ಯಾಕೇಜ್ಡ್ ವಾಟರ್ ಕಂಪನಿಯ ಹೊಸ ಮಾಲೀಕರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.
ಎಕನಾಮಿಕ್ ಟೈಮ್ಸ್‌ನ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಬಿಸ್ಲೇರಿಯ ಪ್ರಸ್ತುತ ನಿರ್ವಹಣೆಯು ಸುಮಾರು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಮುಂದುವರಿಯುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಈ ಹಂತವು ಒಪ್ಪಂದದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ, ಮುಂದಿನ ಹಂತದ ವಿಸ್ತರಣೆಯ ಮೂಲಕ ಬಿಸ್ಲೇರಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಚೌಹಾಣ್ ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ ಎಂದು ವರದಿ ಹೇಳುತ್ತದೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಐಬಿಪಿಎಸ್ ನಿಂದ 8594 ಆರ್‌ಆರ್‌ಬಿ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಹುದ್ದೆಗಳಿಗೆ ಅಧಿಸೂಚನೆ : ಅರ್ಜಿ ಸ್ವೀಕಾರ ಆರಂಭ

ಟಾಟಾ ಗ್ರೂಪ್ “ಬಿಸ್ಲರಿಯನ್ನು ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಪೋಷಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಚೌಹಾಣ್‌ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ವರದಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದೆ.
ಹಲವಾರು ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಟಾಟಾ ಕನ್ಸ್ಯೂಮರ್‌ ಜೊತೆ ಬಿಸ್ಲೆರಿ ಮಾತುಕತೆಗಳು ಸುಮಾರು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ನಡೆಯುತ್ತಿವೆ. ಮಾತುಕತೆ ನಡೆಸಿದವರಲ್ಲಿ ರಿಲಯನ್ಸ್ ರಿಟೇಲ್, ನೆಸ್ಲೆ ಮತ್ತು ಇತರರು ಸೇರಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ರಮೇಶ ಚೌಹಾಣ್‌ ಅವರು ಟಾಟಾ ಕಡೆಗೆ ಒಲವು ತೋರಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ಕಂಪನಿಯಲ್ಲಿ ಅಲ್ಪ ಶೇರುಗಳನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲು ಚೌಹಾಣ್ ಯಾವುದೇ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿಲ್ಲ. ಬಿಸ್ಲೇರಿಯ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ಟಾಟಾ ಗ್ರಾಹಕನಿಗೆ ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟ ನಂತರ, ಅವರು “ನೀರು ಕೊಯ್ಲು, ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಮರುಬಳಕೆ ಮತ್ತು ಬಡವರಿಗೆ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುವಂತಹ ಪರಿಸರ ಮತ್ತು ದತ್ತಿ ಉದ್ದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸಮುದ್ರಕ್ಕೆ ಹಾರಿ ನೀರಿನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗುತ್ತಿದ್ದ ಮೂವರು ಯುವಕರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದ ಬಿಜೆಪಿ ಶಾಸಕ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement