ತನ್ನ ಮರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ಯತ್ನಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮೇಲೆ ಒಮ್ಮೆಲೇ ದಾಳಿ ಮಾಡಿದ ಹೆಬ್ಬಾತು ಹಕ್ಕಿ: ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಓಡಿದರೂ ಬಿಡದೆ ದಾಳಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಯಾರಾದರೂ ಎಷ್ಟೇ ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿದ್ದರೂ, ತನ್ನ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವ ತಾಯಿಯ ಮುಂದೆ ಅದರ ಮಗುವಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಕೊಡುವಂತಿಲ್ಲ. ಈ ನಂಬಿಕೆಯು ಹೆಬ್ಬಾತು ಹಕ್ಕಿ ಕುಟುಂಬದ ಅದು ವೈರಲ್ ಆದ  ವೀಡಿಯೊದಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಸಾಕಾರಗೊಂಡಿದೆ ತಾಯಿಯು ತನ್ನ ಮರಿಗಳಿಗೆ ಸಣ್ಣದೊಂದು ಬೆದರಿಕೆ ಅನುಭವಿಸಿದರೆ ಎಷ್ಟು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಆಗಬಹುದು ಎಂದು ಈ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.
ಎರಡು ಹೆಬ್ಬಾತು ಹಕ್ಕಿಗಳು ತಮ್ಮ ಮರಿಗಳನ್ನು ರಸ್ತೆಯ ಪಕ್ಕದ ಕಾಲುದಾರಿಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ನಡೆಸುಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ದೃಶ್ಯದೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಅದನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ, ಗುಲಾಬಿ ಬಣ್ಣದ ಸ್ವೆಟರ್ ಧರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ರಸ್ತೆ ದಾಟುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಪಾದಚಾರಿ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿ ಮರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಮರಿಗಳ ತಾಯಿ ಹೆಬ್ಬಾತು ಘಟನೆಯನ್ನು ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಹಠಾತ್ ಅಪಾಯದಿಂದ ಗಾಬರಿಗೊಂಡು ಹಠಾತ್‌ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಕೊಕ್ಕಿನಿಂದ ದಾಳಿಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ತಾಯಿ ಹಕ್ಕಿ ಹಾರಿ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಬೀದಿಯಲ್ಲಿ ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ, ಆತನು ತನ್ನ ಮರಿಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಮರೆಯಾಗುವ ವರೆಗೂ ಆ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಬ್ಬಾತು ಬೆನ್ನಟ್ಟುತ್ತದೆ. ವ್ಯಕ್ತಿ ಅದರಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳು ಬೀದಿ ತುಂಬ ಓಡುತ್ತಾನೆ. ಆದರೆ ತಾಯಿ ಹೆಬ್ಬಾತು ಆತನನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಮಹಿಳೆ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ನಗುತ್ತಿದ್ದಳು.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಇದು ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಭಾರವಾದ ಈರುಳ್ಳಿ : ಇದರ ತೂಕಕ್ಕೆ ಬೆರಗಾಗಲೇಬೇಕು...!

https://twitter.com/UOldguy/status/1597756449144598529?ref_src=twsrc%5Etfw%7Ctwcamp%5Etweetembed%7Ctwterm%5E1597756449144598529%7Ctwgr%5E5b7ead0a3b8f03e597eca73efcd500a4a9f4f70a%7Ctwcon%5Es1_&ref_url=https%3A%2F%2Fwww.ndtv.com%2Foffbeat%2Fwatch-goose-attacks-man-as-he-tries-to-play-with-its-babies-3565457

ನ್ಯಾಷನಲ್ ಜಿಯಾಗ್ರಫಿಕ್ ಪ್ರಕಾರ, ಹೆಬ್ಬಾತುಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಹೊಲಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಮೇಯುತ್ತವೆ, ಹುಲ್ಲುಗಳು, ಸೆಡ್ಜ್ಗಳು, ಧಾನ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಹಣ್ಣುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ. UOldguy ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಮೂಲಕ ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಟ್ವಿಟರ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ವೀಡಿಯೊ ಪ್ರಸ್ತುತ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಇಷ್ಟಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement