ಕೋವಿಡ್‌-19 ಉಲ್ಬಣದ ಮಧ್ಯೆ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್‌ ಶೀಟ್‌ ರಕ್ಷಾ ಕವಚದಲ್ಲಿ ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡುವ ಚೀನಾ ದಂಪತಿ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಚೀನಾ ಪ್ರಸ್ತುತ ತನ್ನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಉಲ್ಬಣ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ. ವೈರಸ್‌ನ ಅಲೆಯಿಂದಾಗಿ ದೇಶವು ಈಗ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯಲ್ಲಿ ರೋಗಿಗಳ ದಟ್ಟಣೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಸ್ಮಶಾನಗಳು ತುಂಬಿ ತುಳುಕುತ್ತಿವೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಸರ್ಕಾರದ ಉನ್ನತ ಆರೋಗ್ಯ ಪ್ರಾಧಿಕಾರದ ಅಂದಾಜಿನ ಪ್ರಕಾರ, ಈ ವಾರ ಒಂದೇ ದಿನದಲ್ಲಿ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 3.7 ಕೋಟಿ ಜನರು ಕೋವಿಡ್ -19 ಸೋಂಕಿಗೆ ಒಳಗಾಗಿರಬಹುದು.
ಈ ನಡುವೆ, ಚೀನಾದ ತರಕಾರಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿ ದಂಪತಿಗಳ ವೀಡಿಯೊ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಹರಿದಾಡುತ್ತಿದೆ. ದಂಪತಿ ದಿನಸಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಆದರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಸುತ್ತಲೂ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಹಾಳೆಯ ಕವಚ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅದನ್ನು ಛತ್ರಿ ಮೂಲಕ ಹಿಡಿದಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಈ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ಪ್ಲಾಸ್ಟಿಕ್ ಕವರ್‌ನಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರೂ ನಿಂತುಕೊಂಡು ನಡೆಯುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಮುಂದಾದಾಗ, ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವೈರಸ್‌ ಪ್ರಸಾರವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಅವಳು ಕವರ್‌ನಿಂದ ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ತೆಗೆದು, ಪಾರ್ಸೆಲ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತಕ್ಷಣವೇ ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಕೆಳಕ್ಕೆ ಎಳೆಯುತ್ತಾಳೆ. ಪಾವತಿ ಮಾಡುವಾಗ ಅವಳು ಅದೇ ರೀತಿ ಪುನರಾವರ್ತಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಅವರು ಶಾಪಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಅವರು ಹೊರನಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಈ ಕೃತ್ಯದಿಂದ ಜನರು ಅಚ್ಚರಿಗೊಂಡಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿಲ್ಲ. ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಮೂಲತಃ ಪೀಪಲ್ಸ್ ಡೈಲಿ ಚೀನಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದೆ.
ಕೊರೊನಾ ಸೋಂಕನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಇಂತಹ ಕ್ರಮಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ವೀಡಿಯೋವನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಇದು 47,000 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ನಾವು ಭಯೋತ್ಪಾದನೆ ಬೀಜ ಬಿತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ಇಸ್ರೇಲ್‌-ಭಾರತದಲ್ಲೂ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡುವಾಗ ಭಕ್ತರು ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ; ಪೇಶಾವರ ಸ್ಫೋಟದ ಬಗ್ಗೆ ಪಾಕ್ ರಕ್ಷಣಾ ಸಚಿವ

ಒಬ್ಬರು ಬಳಕೆದಾರರು ಮತ್ತು ನಾವು ಮಾಸ್ಕ್‌ಗಳಿಲ್ಲದ ಮದುವೆಗಳನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದೇವೆ …” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಮತ್ತೊಬಬರು “ಪಾರುಮಾಡುವುದು ಅಗತ್ಯ, ಆದರೆ ಹಾಳೆಯನ್ನು ತೆಗೆದು ಬಾಗಿದ ನಂತರ ತರಕಾರಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ, ಅದರ ಮೂಲಕ ವೈರಸ್ ಬರುವುದಿಲ್ಲವೇ? ಇದು ಮಳೆಯಿಂದ ರಕ್ಷಣೆಯಂತಿದೆ. ವೈರಸ್ ದೊಡ್ಡ ಪ್ರಾಣಿಯಲ್ಲ. ಇದು ಹೊಸದೇನಿದೆ. ರಕ್ಷಣೆಗೆ ವೈಜ್ಞಾನಿಕ ವಿಧಾನವೇ ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement