ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡ 6 ತಿಂಗಳ ಬಳಿಕ ಅದೇ ಪ್ರೇಮಿಗಳಿಗೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದ ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು..!

ತಾಪಿ: ಗುಜರಾತಿನ ತಾಪಿ ಜಿಲ್ಲೆಯಲ್ಲಿ ವಿಚಿತ್ರ ವಿದ್ಯಮಾನವೊಂದು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಜಿಲ್ಲೆಯ ನಿಜರ ತಾಲೂಕಿನ ನೇವಾಳ ಗ್ರಾಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಮದುವೆಗೆ ಮನೆಯವರು ವಿರೋಧ ಮಾಡಿದ್ದರಿಂದ ನೊಂದ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಈಗ ಎರಡು ಕುಟುಂಬಗಳು ಈಗ ತಮ್ಮ ತಪ್ಪನ್ನು ಅರಿತುಕೊಂಡು ಸತ್ತ ನಂತರ ಅವರಿಬ್ಬರ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ…!
ಆದರೆ ಸತ್ತ ನಂತರ ಮದುವೆ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ? ಅದಕ್ಕೆ ಅವರೇ ಪರಿಹಾರವನ್ನೂ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಪ್ರೇಮಿಗಳ ವಿಗ್ರಹಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಮರಣದ ಆರು ತಿಂಗಳ ನಂತರ ವಿವಾದ ಎಲ್ಲಾ ಆಚರಣೆಗಳನ್ನು ಪ್ರೇಮಿಗಳ ವಿಗ್ರಹಕ್ಕೆ ಮಾಡಿದರು. ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ, ಇದು ಈಗ ಸ್ಥಳೀಯರ ನಡುವೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ ಇಂಟರ್ನೆಟ್‌ನಲ್ಲಿಯೂ ಈಗ ಚರ್ಚೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಹಿನ್ನೆಲೆ…
ಕಳೆದ ವರ್ಷ, ತಾಪಿಯ ಗಣೇಶ ಪದ್ವಿ ಮತ್ತು ರಂಜನಾ ಪದ್ವಿ ಅವರ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಅವರ ಕುಟುಂಬಗಳು ನಿರಾಕರಿಸಿತ್ತು. ಪ್ರಾಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಹುಡುಗ ಹಾಗೂ ಹುಡುಗಿ ದೂರದ ಸೋದರ ಸಂಬಂಧಿಗಳಾಗಿದ್ದ ಕಾರಣದಿಂದ ಅವರಿಬ್ಬರ ಮದುವೆಗೆ ಎರಡೂ ಮನೆಯವರು ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಇದರಿಂದ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡಿದ್ದರು. ಅದರೊಂದಿಗೆ, ಕುಟುಂಬಗಳ ಕೆಟ್ಟ ಮಾತುಗಳು ಮತ್ತು ಅಪಹಾಸ್ಯಗಳು ಅವರ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿದವು, ತಮ್ಮ ಶಾಂತತೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಪ್ರೇಮಿಗಳು ತಮ್ಮ ಜೀವನವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದವು. ಮರಕ್ಕೆ ನೇಣು ಬಿಗಿದುಕೊಂಡು ಇಬ್ಬರು ಆತ್ಮಹತ್ಯೆ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು.
ಇದರಿಂದ ಎರಡೂ ಕುಟುಂಬಗಳು ದುಃಖದಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿದವು. ನಂತರ ತಮ್ಮ ತಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಅರಿತುಕೊಂಡು ಪಶ್ಚಾತ್ತಾಪ ಪಟ್ಟ ನಂತರ, ಎರಡು ಕುಟುಂಬಗಳು ವಿಶಿಷ್ಟ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಅದಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಯಶ್ಚಿತ ಮಾಡಿಕೊಂಡರು. ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಗಳ ನಿರಾಕರಣೆಯಿಂದಾಗಿ ಇಹಲೋಕ ತ್ಯಜಿಸಿದ ‘ದುರದೃಷ್ಟ ಪ್ರೇಮಿ’ಗಳನ್ನು ಅವರು ಒಂದುಗೂಡಿಸಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಬುಡಕಟ್ಟು ಪದ್ಧತಿಯಂತೆ ವಿವಾಹವಾಗಲು ಮೃತ ಪುರುಷ ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯ ವಿಗ್ರಹಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಸಂಬಂಧಿಕರು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ, ‘ಪ್ರತಿಮೆ’ ದಂಪತಿ ಪ್ರತಿಮೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾಯಿತು. ನಂತರ ಜನವರಿ 14, 2023 ರಂದು ಗಂಟು ಹಾಕಿದರು. ‘ವಿಗ್ರಹ ಜೋಡಿ’ಯ ‘ಆದರ್ಶ ವಿವಾಹ’ ನಡೆಯಿತು…!

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸೀರೆ ಹಂಚುವ ವೇಳೆ ಕಾಲ್ತುಳಿತಕ್ಕೆ 4 ಮಹಿಳೆಯರು ಸಾವು

 

ಜಗತ್ತಿಗೆ ವಿದಾಯ ಹೇಳಿದ ನಂತರ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲದ ದಂಪತಿಗೆ ನಡೆಯಿತು. ಇದು ನಿಜಕ್ಕೂ ಒಂದು ರೀತಿಯ ನಿದರ್ಶನವಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ. ವಿಚಿತ್ರ ಆದರೆ ನಿಜ!
ಪ್ರಾಣ ಕಳೆದುಕೊಂಡ ಹುಡುಗ ಹಾಗೂ ಹುಡುಗಿ ದೂರದ ಸೋದರ ಸಂಬಂಧಿಗಳಾಗಿದ್ದ ಕಾರಣದಿಂದ ಅವರಿಬ್ಬರ ಮದುವೆಗೆ ಎರಡೂ ಮನೆಯವರು ಒಪ್ಪಿಗೆ ನೀಡಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಬಾಲಕಿಯ ಅಜ್ಜ ಭೀಮಸಿಂಗ್ ಪದ್ವಿ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ತುಂಬಾ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂಬುದನ್ನು ನಂತರ ಅರಿತೆವು. ಆದ್ದರಿಂದ ಎರಡೂ ಕುಟುಂಬಗಳು ಒಂದು ನಿರ್ಧಾರಕ್ಕೆ ಬಂದು ಪ್ರತಿಮೆಗಳಿಗೆ ಮದುವೆ ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಅಷ್ಟೇ ಅಲ್ಲದೆ, ಗಣೇಶ ಹಾಗೂ ರಂಜನಾ ಆಸೆಯನ್ನು ಈಡೇರಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಆತ್ಮಕ್ಕೆ ಶಾಂತಿ ಸಿಗಲಿ ಎಂದು ಮದುವೆ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕುಟುಂಬಸ್ಥರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವಿಶ್ವದ ಟಾಪ್‌- 20 ಶ್ರೀಮಂತರ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಬಿದ್ದ ಗೌತಮ್ ಅದಾನಿ

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement