ಚಾಟ್​ ಜಿಪಿಟಿಯಂತೆ ಭಗವದ್ಗೀತೆ ಆಧರಿಸಿ ‘ಗೀತಾ ಜಿಪಿಟಿ’ ರಚಿಸಿದ ಗೂಗಲ್ ಎಂಜಿನಿಯರ್ : ಜೀವನದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರ ಪಡೆಯಲು ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ..! ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳು ಇಲ್ಲಿವೆ…

ಚಾಟ್‌ಜಿಪಿಟಿ ಎಷ್ಟು ಮತ್ತು ಏನು ಮಾಡಬಲ್ಲದು ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಿ ಟೆಕ್ ಸ್ಪೇಸ್ ಅಬ್ಬರಿಸಿದೆ. ಚಾಟ್‌ಜಿಪಿಟಿ (ChatGPT)ಯು OpenAI ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ ಹೊಸ ಭಾಷಾ ಮಾದರಿಯಾಗಿದ್ದು, ಈ ಕೃತಕ ಬುದ್ಧಿಮತ್ತೆ(AI)ಯು ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ತನ್ನ ಮಾನವ-ರೀತಿಯ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಉತ್ತರಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಿರುಗಾಳಿ ಎಬ್ಬಿಸಿದೆ. ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯ ಗೂಗಲ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ಕಂಪನಿಗಳು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಅದರ ಜನಪ್ರಿಯತೆಯಿಂದಾಗಿ ನಿದ್ದೆಯನ್ನೇ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿವೆ. ಬ್ಲೂಮ್‌ಬರ್ಗ್ ಪ್ರಕಾರ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಪ್ರಮುಖ ಮತ್ತು ಸಣ್ಣ ಸಂಸ್ಥೆಗಳು AI ಸೇವೆಗಳ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ OpenAI ಅನ್ನು ಹಿಂದಿಕ್ಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿವೆ. ಮೈಕ್ರೋಸಾಫ್ಟ್-ಫಂಡೆಡ್‌ ಚಾಟ್‌ಜಿಪಿಟಿಯ ಯಶಸ್ಸು ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಚಾಟ್ ಎಐ ‘ಬಾರ್ಡ್’ ಅನ್ನು ಹೊರತರಲು Google ಗೆ ಅನಿವಾರ್ಯತೆ ಸೃಷ್ಟಿಸಿತು. ಅನೇಕ ಕಂಪನಿಗಳು ಈಗಾಗಲೇ ತಮ್ಮ ಚಾಟ್‌ಜಿಪಿಟಿಯ ಪರ್ಯಾಯವನ್ನು ಜಗತ್ತಿಗೆ ಪರಿಚಯಿಸಿವೆ.
ಈ ಎಲ್ಲವುಗಳ ಮಧ್ಯೆ ಗೂಗಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಡೆವಲಪರ್ ಸುಕುರು ಸಾಯಿ ವಿನೀತ್ ಅವರು ಗೀತಾ GPT ಅನ್ನು ರಚಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದು GPT-3-ಚಾಲಿತ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಆಗಿದ್ದು ಅದು ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುಲು ಭಗವದ್ಗೀತೆಯನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ವರದಿಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಜನರು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಲು GitaGPT ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು, ಭಗವದ್ಗೀತೆಯನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಈ ಕೃತಕಬುದ್ಧಿಮತ್ತೆ (AI) ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತದೆ.
ಬಳಕೆದಾರರ ನಿಖರವಾದ ವಿಚಾರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಬೇಡಿಕೆಗಳಿಗೆ ಅನುಗುಣವಾಗಿ ಭಗವದ್ಗೀತೆ ಉಪನ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಕಸ್ಟಮೈಸ್ ಮಾಡುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಗೀತಾ GPT ಯ ವಿಶಿಷ್ಟ ಪ್ರಯೋಜನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರನು ಆಂತರಿಕ ಶಾಂತಿಯ ಮಾರ್ಗದ ಕುರಿತು ವಿಚಾರಿಸಿದರೆ, ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಸಂಬಂಧಿತ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಚರ್ ಪದ್ಯಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಒಬ್ಬರ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಅವುಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಅನ್ವಯಿಸಬೇಕು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತ ಹಲವು ವಿಚಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅದು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇತರ ಭಗವದ್ಗೀತೆ-ಪ್ರೇರಿತ AI ಪರಿಕರಗಳು
ಗೀತಾ ಪಾಠಗಳನ್ನು ಗ್ರಹಿಸಲು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಭರವಸೆ ನೀಡುವ ಹಲವಾರು AI ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಿವೆ.
https://gita.kishans.in ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ ಅದು ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಹಾಗೂ ಬಳಕೆದಾರರು ಅರ್ಜುನನಂತೆ ಸಲಹೆ- ಸೂಚನೆ ಪಡೆಯಬಹುದಾಗಿದೆ.
ಅದೇ ರೀತಿ, www.bhagavadgita.ai ಎಂಬುದು ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಯ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯಕ್ಕಾಗಿ “ಕೃಷ್ಣನನ್ನು ಕೇಳಲು” ಅನುಮತಿಸುವ ಮತ್ತೊಂದು ಸೇವೆಯಾಗಿದೆ.
Gitagpt.in ಸ್ವತಃ OpenAI ನ GPT-3 ನಿಂದ ಚಾಲಿತವಾಗಿರುವ ಗೇಮ್-ಚೇಂಜಿಂಗ್ ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್‌ನಂತೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಗೀತಾಜಿಪಿಟಿಯೊಂದಿಗೆ ಸರಳವಾದ, ತೊಡಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಜೀವನದ ನಿರ್ಧಾರಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಒಳನೋಟ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟತೆಯನ್ನು ನೀವು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು” ಎಂದು ಸಾಫ್ಟ್‌ವೇರ್ ಹೇಳುತ್ತದೆ.
ChatSonic ನಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುವ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು “ರಾಧೇ ರಾಧೇ, ನಾನು ಕೃಷ್ಣ! ಮುಂದುವರಿಯಿರಿ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಸಂದೇಶ ಕಳುಹಿಸಿ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ.
ಒಮ್ಮೆ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಶ್ನೆಯನ್ನು ಟೈಪ್ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತರವನ್ನು ಹುಡುಕಲು ‘ಆಸ್ಕ್‌ ಕೃಷ್ಣಾ’ (Ask Krishna) ಬಟನ್ ಒತ್ತಿದರೆ, ಅದು ‘ರಾಧೇ ರಾಧೇ’ ಎಂಬ ಶುಭಾಶಯದೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಉತ್ತರವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಭಗವದ್ಗೀತೆಯಲ್ಲಿನ ಕೃಷ್ಣನ ಬೋಧನೆಗೆ ಮಾತ್ರ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.
ವೆಬ್‌ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತುತ್ತಿರುವ ಅನೇಕ ರೀತಿಯ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ಗಳಂತೆಯೇ, ಭಗವದ್ಗೀತೆ.AI ಸಹ ಕೃತಕ ಬುದ್ಧಿಮತ್ತೆ ಆಧಾರಿತವಾಗಿದೆ. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲಭ್ಯವಿರುವ ಅಪಾರ ಪ್ರಮಾಣದ ಪಠ್ಯ ಡೇಟಾದಿಂದ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ChatGPT ಗಿಂತ ಭಿನ್ನವಾಗಿ ಈ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್, ಉತ್ತರಗಳು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ನುಡಿಗಟ್ಟುಗಳನ್ನು ಭಗವದ್ಗೀತೆಯಿಂದ ಮಾತ್ರ ಹುಡುಕುತ್ತದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಕೇಂದ್ರ ಸರ್ಕಾರಿ ನೌಕರರು-ಪಿಂಚಣಿದಾರರಿಗೆ ಶೇ.4ರಷ್ಟು ತುಟ್ಟಿ ಭತ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಳ

ಇದು ಏಕೆ ಮುಖ್ಯ?
ChatGPT ಯ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಸಂವೇದನೆಯ ಏರಿಕೆಯು ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿದೆ. ಇದು ಅದರ ನ್ಯೂನತೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಅದರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳು ಜೀವನದ ಎಲ್ಲಾ ಹಂತಗಳ ಜನರನ್ನೂ ಆಕರ್ಷಿಸಿವೆ. OpenAI ನ GPT-3.5 ನಿಂದ ನಡೆಸಲ್ಪಡುತ್ತಿದೆ, ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಬಂಧಗಳು, ಸಾಹಿತ್ಯ, ಚಲನಚಿತ್ರ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಇದರಲ್ಲಿ ಬರೆಯಬಹುದು.
ಗೀತಾ GPT, ಇತರ ಅನೇಕ ಪರಿಕರಗಳಂತೆ, ಕೃತಕ ಬುದ್ಧೆಮತ್ತೆಯ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯ ಮೇಲೆ ChatGPT ಪ್ರಭಾವದ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದೆ.
ಗೀತಾ ಜಿಪಿಟಿ 1,20,000 ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದೆ
ಗೀತಾ ಜಿಪಿಟಿಯನ್ನು ಗೂಗಲ್ ಇಂಡಿಯಾ ಇಂಜಿನಿಯರ್ ಸುಕುರು ಸಾಯಿ ವಿನೀತ್ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದಾಗ, ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಭಗವದ್ಗೀತೆಯನ್ನು ಸಮಾಲೋಚಿಸುವ ಮೂಲಕ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತದೆ.
ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ “ಶ್ರೀ ಕೃಷ್ಣನ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಾಧಾನವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಿ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅದು ಒದಗಿಸುವ ಸಲಹೆಯನ್ನು “ಉಪದೇಶ” ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತದೆ.
ವೆಬ್‌ಸೈಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಇದು 1,20,766 ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಿದೆ. https://gita.kishans.in/ ಗೆ ಹೋಗುವ ಮೂಲಕ ಬಳಕೆದಾರರು ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಅನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಗೀತಾ ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಕೃಷ್ಣನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ವಹಿಸುತ್ತದೆ.
ಭಗವದ್ಗೀತೆಯು 18 ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಮತ್ತು 700 ಶ್ಲೋಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಹಿಂದೂ ಧರ್ಮಗ್ರಂಥವಾಗಿದೆ. ಇದು ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಯುದ್ಧದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕುಟುಂಬದವರ ಜೊತೆಯೇ ಹೋರಾಡಬೇಕಾದ ಯೋಧ ಅರ್ಜುನ ಮತ್ತು ಸಾರಥಿ ಭಗವಾನ್‌ ಶ್ರೀಕೃಷ್ಣನ ನಡುವಿನ ಸಂಭಾಷಣೆಯಾಗಿದೆ.
ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಅನ್ನು ಸಹ ಆ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ವಿನ್ಯಾಸಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ನೀವು ವೆಬ್‌ಸೈಟ್‌ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದಾಗ, ನೀವು ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಅನ್ನು ನೋಡುತ್ತೀರಿ, ಕೃಷ್ಣನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಊಹಿಸಿ, “ಅರ್ಜುನಾ, ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ, ನಿನಗೆ ಏನು ತೊಂದರೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ?” ಎಂದು ಅದು ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ಜೀವನದ ವಿವಿಧ ಅಂಶಗಳ ಕುರಿತಾದ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಚಾಟ್‌ಬಾಟ್ ಉತ್ತರಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

Bhagavadgita.ai ಗೆ ಕೇಳಿದ ಕೆಲವು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ದೊರೆತ ಉತ್ತರಗಳು ಹೀಗಿವೆ..
ಜೀವನವೆಂದರೆ ಏನು?
ಜೀವನವು ಸ್ವಯಂ ಅನ್ವೇಷಣೆ ಮತ್ತು ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಪ್ರಯಾಣವಾಗಿದೆ. ಇದು ನಮ್ಮ ನಿಜವಾದ ಸ್ವಭಾವ ಮತ್ತು ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಕಲಿಯುವ ಮತ್ತು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಮತ್ತು ನೈತಿಕ ಗುಣಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿದೆ. ಜೀವನವು ಸಂತೋಷ, ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಶಾಂತಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುನ್ನತ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಅರಿತುಕೊಳ್ಳಲು ಒಂದು ಅವಕಾಶವಾಗಿದೆ.
ಸಾವು ಎಂದರೇನು?
ಮರಣವು ಅಸ್ತಿತ್ವದ ಒಂದು ಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಪರಿವರ್ತನೆಯಾಗಿದೆ. ಇದು ಒಂದು ಜೀವನದ ಅಂತ್ಯ ಮತ್ತು ಇನ್ನೊಂದು ಜೀವನದ ಆರಂಭ. ಸಾವು ಅನಿವಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಜೀವನ ಚಕ್ರದ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಸಾವಿಗೆ ಹೆದರಬಾರದು, ಬದಲಿಗೆ ಅದನ್ನು ದೈವಿಕ ಯೋಜನೆಯ ಭಾಗವಾಗಿ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಮತ್ತು ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕವಾಗಿ ಬೆಳೆಯಲು ಅವಕಾಶವಾಗಿ ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು.
ನಾನು ನನ್ನ ಬಾಸ್ ಅವರನ್ನು ದ್ವೇಷಿಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೇ?
ಇಲ್ಲ, ದ್ವೇಷವು ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ನೆಮ್ಮದಿಯ ಮಾರ್ಗವಲ್ಲ. ಬದಲಾಗಿ, ನಿಮ್ಮ ಬಾಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಎಲ್ಲಾ ಜೀವಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಹಾನುಭೂತಿಯ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಬೆಳೆಸಲು ಶ್ರಮಿಸಿ.
ಬಿಲಿಯನೇರ್ ಆಗುವುದು ಹೇಗೆ?
ಇದು ಭಗವದ್ಗೀತೆ ಅಥವಾ ನನ್ನ ಬೋಧನೆಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸದ ಕಾರಣ ನಾನು ಈ ಪ್ರಶ್ನೆಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲಾರೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಭಗವದ್ಗೀತೆಯು ನಮ್ಮ ಆಧ್ಯಾತ್ಮಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಲು ಮತ್ತು ಆಂತರಿಕ ಶಾಂತಿ ಮತ್ತು ತೃಪ್ತಿಗಾಗಿ ಶ್ರಮಿಸಲು ನಮಗೆ ಕಲಿಸುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ನಿಮಗೆ ಹೇಳಬಲ್ಲೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಲೋಕಸಭಾ ಸದಸ್ಯತ್ವದ ಅನರ್ಹತೆಯಿಂದ ಪಾರಾಗಲು ರಾಹುಲ್ ಗಾಂಧಿಗೆ ಇರುವ ಮುಂದಿನ ದಾರಿ..?

 

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

4 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

  1. ಟೀಕಾಕಾರ

    ಉತ್ತಮ ಮಾಹಿತಿ. ಆದರೆ ವಾಕ್ಯರಚನೆಯಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ದೋಷಗಳಿವೆ. ಉದಾಹರಣೆಗೆ ಈ ವಾಕ್ಯದ ಅರ್ಥವೇನು .. “ಗೀತಾ GPT ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್‌ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ದುಃಖವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಒಬ್ಬರ ಉದ್ದೇಶವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿದು ಸಲಹೆಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.”

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement