ಕಪ್ಪೆಯೊಂದು ವಿಷಪೂರಿತ ಹಾವನ್ನು ಹೊರತಳ್ಳಿದ ಅಚ್ಚರಿಯ ಫೋಟೋಕ್ಕೆ ಅಂತರ್ಜಾಲವು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆ… ಏನಿದು ವಿಸ್ಮಯ..?

ಕಪ್ಪೆಯ ಹಿಂಬದಿಯಿಂದ ಹೊರಬರುತ್ತಿರುವ ಹಾವಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ನೋಡಿದ ನಂತರ ಅಂತರ್ಜಾಲವು ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಂಡಿದೆ. ಕಪ್ಪೆ ಮತ್ತು ಹಾವಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸನ್‌ಶೈನ್ ಕೋಸ್ಟ್ ಸ್ನೇಕ್ ಕ್ಯಾಚರ್‌ಗಳು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದಾಗಿನಿಂದಲೂ ಈ ಅಪರೂಪದ ಫೋಟೋ ಭಾರೀ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದೆ.
ಸನ್‌ಶೈನ್ ಕೋಸ್ಟ್ ಸ್ನೇಕ್ ಕ್ಯಾಚರ್ಸ್‌ನ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿರುವ ಚಿತ್ರವು ಕಪ್ಪೆಯ ಬಮ್‌ನಿಂದ ಹಾವು ಹೊರಬರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ‘ಇಲ್ಲಿ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ?!’ ಅನೇಕರು ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಬರೆದುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬರು ಕಪ್ಪೆ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಕಾಲುಗಳಿಂದ ತನ್ನ ಗುದನಾಳದಿಂದ ಹಾವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿತ್ತು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಬ್ರೌನ್ ಹಾವನ್ನು ಕಪ್ಪೆಯ ಗುದದ್ವಾರದಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲು ಮಹಿಳೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಬ್ರೌನ್ ಹಾವು ವಿಷಪೂರಿತ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.
ಸನ್‌ಶೈನ್ ಕೋಸ್ಟ್ ಸ್ನೇಕ್ ಕ್ಯಾಚರ್ಸ್‌ನ ಫಿನ್ ರಿಚರ್ಡ್‌ಸನ್ ಅವರು, ಹಾವು ಹೊರಬರುವಾಗ ಸತ್ತಿತ್ತು ಎಂದು ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಡೈಲಿ ಮೇಲ್‌ಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ನಂತರ ವಿಚಿತ್ರ ಘಟನೆಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಮಹಿಳೆ, ಕಪ್ಪೆಯು ತನ್ನ ಹಿಂಬದಿಯ ಕಾಲುಗಳನ್ನು ಒತ್ತು ಹಾವನ್ನು ಗುದನಾಳದಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿತ್ತು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಕೊರೊನಾ ಸಂಬಂಧಿತ ಮೆದುಳು ಕಾಯಿಲೆಯಿಂದ ಜಪಾನ್‌ನಲ್ಲಿ 10%ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಮಕ್ಕಳು ಸಾವು : ಸಮೀಕ್ಷೆಯಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗ

“ಏನಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ನಮಗೆ ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಇಂತಹುದನ್ನು ನಾವು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ನೋಡಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಕಪ್ಪೆಯು ಜೀರ್ಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದೆ ಹಾವನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲು ಹೆಣಗಾಡುತ್ತಿತ್ತೇ? ಅಥವಾ ಕಂದು ಹಾವು ಜೀರ್ಣಾಂಗ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಿಂದ ಜಾರಿಕೊಂಡು ಗುದದ್ವಾರಕ್ಕೆ ಬಂದಿತ್ತೇ? ಎಂಬುದು ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ. ಆದರೆ ಹಾವು ಆಗಲೇ ಸತ್ತಿತ್ತು, ಕಪ್ಪೆ ಈಗ ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ, ಅದು ಹಾವು ಗುದದ್ವಾರದಿಂದ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಓಡಿ ಹೋಯಿತು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾದ ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ಮರ ಕಪ್ಪೆ 10 ಸೆಂ.ಮೀ ಉದ್ದದವರೆಗೆ ಬೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಈ ಕಪ್ಪೆಯು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಜೇಡಗಳು, ಹಲ್ಲಿಗಳು, ಇತರ ಕಪ್ಪೆಗಳು ಮತ್ತು ಜಿರಳೆಗಳು, ಕ್ರಿಮಿ-ಕೀಟಗಳು ಹಾಗೂ ಹುಳುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಆದರೆ ಇಲ್ಲಿ ಈ ಕಪ್ಪೆ ಹಾವನ್ನು ತಿನ್ನಲು ಏಕೆ ಆರಿಸಿಕೊಂಡಿತು ಎಂಬುದು ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

ಈ ರೀತಿಯ ಕಪ್ಪೆಗಳು ತಮ್ಮ ಬಾಯಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ತಿನ್ನಲು ಕುಖ್ಯಾತವಾಗಿವೆ” ಎಂದು ಒಬ್ಬರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ‘ಇದು ಬಹುಶಃ ಹಾವನ್ನು ದೊಡ್ಡ ಹುಳು ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ತಿಂದಿರಬಹದು ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಹಾವಿನ ಚರ್ಮವು ಕಠಿಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಹಾವು ಬದುಕಲು ಗಾಳಿಯ ಅಗತ್ಯವಿದೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಅದು ಜೀವಂತವಾಗಿ ಹೊರಬರುವುದಿಲ್ಲ, ಹಸಿರು ಬಣ್ಣದ ಮರ ಕಪ್ಪೆಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಂದು ಅದ್ಭುತ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ತುಂಬಾ ಸೂಕ್ಷ್ಮವಾಗಿರುತ್ತವೆ ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.ಈ ಮರ ಕಪ್ಪೆಗಳು ನಿಯಮಿತವಾಗಿ ಸಣ್ಣ ಹಾವುಗಳನ್ನು ತಿನ್ನುತ್ತವೆ ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಅಮೆರಿಕದ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಗುಂಡಿನ ದಾಳಿಗೆ 3 ಮಕ್ಕಳು ಸೇರಿ 6 ಮಂದಿ ಸಾವು

 

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement