ಸರ್ವರಿಗೂ ಕ್ರೋಧಿ ಸಂವತ್ಸರದ ಯುಗಾದಿಯ ಹಾರ್ದಿಕ ಶುಭಾಶಯಗಳು

ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲೆ ವಿಶಿಷ್ಟ ಪಟ್ಟಣ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಚೀನಾ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಹರ್ಷ್ ಗೋಯೆಂಕಾ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ಅವರ ಟ್ವೀಟ್‌ಗಳು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತವೆ. ಈ ವೇಳೆ ಅವರು ಚೀನಾದ ಚಾಂಗ್‌ಕಿಂಗ್‌ ಎಂಬಲ್ಲಿ ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿಸಲಾದ ವರ್ಣರಂಜಿತ ಟೌನ್‌ಶಿಪ್‌ನ ಆಕರ್ಷಕ ವೀಡಿಯೊ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
”ಇಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವುದನ್ನು ಕಲ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ…..” ಎಂದು ಆರ್‌ಪಿಜಿ (RPG)ಎಂಟರ್‌ಪ್ರೈಸಸ್‌ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಹರ್ಷ ಗೋಯೆಂಕಾ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಸೇತುವೆಯ ಮೇಲಿರುವ ವರ್ಣರಂಜಿತ ಮನೆಗಳು ಮತ್ತು ಕಟ್ಟಡಗಳನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ನದಿಯಿಂದ ಎತ್ತರದ ಮೇಲಿದೆ.
ಚೈನಾ ಡೈಲಿ ವರದಿಯ ಪ್ರಕಾರ, 400 ಮೀಟರ್ ಉದ್ದದ ಸೇತುವೆಯು ಚಾಂಗ್‌ಕಿಂಗ್‌ನ ಲಿನ್ಶಿ ಟೌನ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಚೀನೀ ಮತ್ತು ಪಾಶ್ಚಿಮಾತ್ಯ ಶೈಲಿಯ ಕಟ್ಟಡಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ವಿಶಿಷ್ಟ ಸಂಯೋಜನೆಯು ಪ್ರವಾಸಿಗರಿಗೆ ” ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಅನುಭವವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಸೇತುವೆಗಳು ಮತ್ತು ರೈಲು ಸಾರಿಗೆಯು ಚಾಂಗ್‌ಕಿಂಗ್‌ನ ಎರಡು ಪ್ರಮುಖ ಸಂಕೇತಗಳಾಗಿವೆ. ಈಗ ನಗರವು ತನ್ನ ಸಂಪನ್ಮೂಲಗಳನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಮತ್ತು ಸೇತುವೆಗಳ ಮೇಲೆ ಮತ್ತು ಕೆಳಗೆ ಅವುಗಳನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವ ಭೂದೃಶ್ಯಗಳಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸುವ ಮೂಲಕ ನನ್ನನ್ನು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ರಭಾವಿಸಿದೆ ಎಂದು ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿದ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕ ಗುವೊ ಕ್ಸು ಚೀನಾ ಡೈಲಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊಗಳು..| ಪ್ರತೀಕಾರವಾಗಿ ಇರಾನ್​ನಿಂದ ಇಸ್ರೇಲ್​ ಮೇಲೆ 200 ಡ್ರೋನ್-ಕ್ಷಿಪಣಿಗಳಿಂದ ದಾಳಿ : ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಯುದ್ಧದ ಭೀತಿ

ವೀಡಿಯೊಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸುತ್ತಾ, ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು “ಇದು ಸಾಹಸಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆಯೇನಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಇನ್ನೊಬ್ಬರು, “ವೈಮಾನಿಕ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ತುಂಬಾ ಆಹ್ಲಾದಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. #reellife vs #reallife ಬದುಕಲು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕವಾಗಿ ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ” ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.
”ಸರ್ ಬಹುಶಃ, ಸೇತುವೆಯು ಅದರ ಮೇಲೆ ಮನೆಗಳನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅಲ್ಲ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ. ಇದು ಪ್ರಕೃತಿಯ ನಿಯಮಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಬದಲಾವಣೆಗಳೆಂದರೆ ಜನರು ಕಸ ಮತ್ತು ತ್ಯಾಜ್ಯವನ್ನು ನದಿಗೆ ಎಸೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಮತ್ತೊಬ್ಬರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವರು ಸೇತುವೆಯ ಸುರಕ್ಷತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement