2023ಕ್ಕೆ ಭಯಾನಕ ಪರಮಾಣು ದುರಂತ, ಸೌರ ಚಂಡಮಾರುತದಿಂದ ಹಾನಿ, ವಿನಾಶಕಾರಿ ಜೈವಿಕ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರ ಬಳಕೆ…: ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ನುಡಿದ ಭಯಾನಕ ಭವಿಷ್ಯ…!

ಅತೀಂದ್ರಿಯ ಶಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾದ ಬಲ್ಗೇರಿಯಾದ ಕಣ್ಣಿಲ್ಲದ ಮಹಿಳೆ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳಿಗೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅದರ ನಿಖರತೆಗೂ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ.
ಒಟ್ಟೋಮನ್ ಸಾಮ್ರಾಜ್ಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜನಿಸಿದ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ, ವಿಶ್ವ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಘಟನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಅವರು ಅವರು 1996 ರಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು. ಬಾಲ್ಕನ್ಸ್‌ನ ನಾಸ್ಟ್ರಾಡಾಮಸ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಅವರು 5079ರ ವರೆಗಿನ ಹಲವಾರು ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳನ್ನು ಹೇಳಿಹೋಗಿದ್ದಾರೆ. ಅನೇಕ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು ಅವಳ ಮರಣದ ನಂತರ ನಿಜವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.
ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಪೋಸ್ಟ್ ವರದಿ ಪ್ರಕಾರ, ಈಗ, ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಈ ವರ್ಷ ವಿನಾಶಕಾರಿ ಪರಮಾಣು ದುರಂತದ ಮುನ್ಸೂಚನೆ ನೀಡಿ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಏಷ್ಯಾದ ಮೇಲೆ ವಿಷಕಾರಿ ಮೋಡಗಳು ನೆಲೆಗೊಳ್ಳಲು ಕಾರಣವಾಗುವ 2023 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪರಮಾಣು ವಿದ್ಯುತ್ ಸ್ಥಾವರ ಸ್ಫೋಟದ ಬಗ್ಗೆ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಎಚ್ಚರಿಕೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಷಕಾರಿ ಮೋಡಗಳು ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುವುದರಿಂದ ಗಂಭೀರ ಕಾಯಿಲೆಗಳ ಹರಡುವಿಕೆಯಿಂದಾಗಿ ಇತರ ದೇಶಗಳು ಈ ಪರಮಾಣು ಸ್ಫೋಟದಿಂದ ಪ್ರಭಾವಿತವಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.
ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ 2023ರ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು
ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರು ಮುಂದಿನ ಘಟನೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯ ಹೇಳಿದವರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಮತ್ತು ಅವರ ಅನೇಕ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು ನಿಜವಾಗಿವೆ ಎಂದು ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ನಂಬಿದ್ದಾರೆ.
ಪರಮಾಣು ದುರಂತದ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಯ ಹೊರತಾಗಿ, 2023 ಕ್ಕೆ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ ಇತರ ನಾಲ್ಕು ಪ್ರಮುಖ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳಿವೆ. ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಭೂಮಿಯ ಕಕ್ಷೆಯು ಬದಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ಸೂರ್ಯನ ಸುತ್ತ ನಮ್ಮ ಗ್ರಹದ ಕಕ್ಷೆಯು ಹತ್ತಾರು ಸಾವಿರ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಬದಲಾಗುತ್ತಿರುವಾಗ, ಹೆಚ್ಚು ನಾಟಕೀಯ ಬದಲಾವಣೆಯು ವಿನಾಶಕಾರಿಯಾಗಬಹುದು. ಸೂರ್ಯನಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಾದ ಚಲನೆಯು ಹಿಮನದಿಗಳನ್ನು ಕರಗಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರವಾಹಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಸೂರ್ಯನಿಂದ ಸ್ವಲ್ಪ ದೂರ ಚಲಿಸಿದರೆ ಹಿಮಯುಗದ ಸ್ಥಿತಿಗೆ ಮರಳುವ ಭಯವಿದೆ.
ಬಾಬಾ ವಂಗಾ 2023 ರಲ್ಲಿ ಹವಾಮಾನವನ್ನೇ ಅಲುಗಾಡಿಸುವ ಶಕ್ತಿಯುತ ಸೌರ ಚಂಡಮಾರುತವನ್ನು ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಸೌರ ಬಿರುಗಾಳಿಗಳು ಸೂರ್ಯನ ಮೇಲೆ ಉಂಟಾಗುವ ಅಡಚಣೆಗಳಾಗಿವೆ, ಇದು ಹೀಲಿಯೋಸ್ಫಿಯರಿನಾದ್ಯಂತ ಹೊರಕ್ಕೆ ಹೊರಹೊಮ್ಮುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಭೂಮಿಯ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತದೆ. ಕೆಲವರು ಅವರ ಮಾತುಗಳನ್ನು ಸೌರ ಸುನಾಮಿ ಎಂದು ಅರ್ಥೈಸಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಪ್ರಮುಖ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ವೈಫಲ್ಯಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು. ಆದರೆ ಸಣ್ಣ ಸೌರ ಬಿರುಗಾಳಿಗಳು ಯಾವುದೇ ವಿನಾಶವಿಲ್ಲದೆ ಪದೇ ಪದೇ ಸಂಭವಿಸುತ್ತ ಇರುತ್ತವೆ.

2023 ರಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್ ಪವರ್‌ ದೇಶ ಜೈವಿಕ ಅಸ್ತ್ರವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತದೆ. ಇದು ನೂರಾರು ಸಾವಿರ ಸಾವುಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಬಾಲ್ಕನ್ಸ್‌ನ ನಾಸ್ಟ್ರಾಡಾಮಸ್ ಎಂದೇ ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಬಲ್ಗೇರಿಯಾದ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಮತ್ತೊಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಜೈವಿಕ ಆಯುಧಗಳೆಂದರೆ ವೈರಸ್‌ಗಳು, ಬ್ಯಾಕ್ಟೀರಿಯಾಗಳು ಅಥವಾ ಶಿಲೀಂಧ್ರಗಳಂತಹ ಸೂಕ್ಷ್ಮಜೀವಿಗಳು ಅಥವಾ ಜೀವಂತ ಜೀವಿಗಳಿಂದ ಉತ್ಪತ್ತಿಯಾಗುವ ವಿಷಕಾರಿ ಪದಾರ್ಥಗಳು ಮಾನವರು, ಪ್ರಾಣಿಗಳು ಅಥವಾ ಸಸ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ರೋಗ ಮತ್ತು ಸಾವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಈ ವರ್ಷ ನೈಸರ್ಗಿಕ ಗರ್ಭಧಾರಣೆಯ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಮುನ್ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಶಿಶುಗಳನ್ನು ಪ್ರಯೋಗಾಲಯಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಆಕೆಯ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಯಾವಾಗ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಗೆ ಬಂದರು..?
2000 ರಲ್ಲಿ ಕುರ್ಸ್ಕ್ ಹಡಗು ಮುಳುಗುವುದನ್ನು ನಿಖರವಾಗಿ ಊಹಿಸಿದ ನಂತರ ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆ ಪಡೆದರು.
ಆಗಸ್ಟ್ 1999 ರಲ್ಲಿ, “ಕರ್ಸ್ಕ್ ನೀರಿನಿಂದ ಆವೃತವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಇಡೀ ಪ್ರಪಂಚವು ಅಳುತ್ತದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದರು ಎಂದು ನಂಬಲಾಗಿದೆ.
ವಂಗಾ ಊಹಿಸಿದ ದಿನಾಂಕದ 12 ತಿಂಗಳ ನಂತರ ರಷ್ಯಾದ ಪರಮಾಣು ಸಬ್‌ ಮೇರಿನ್‌ ಮುಳುಗಿ ಅದರಲ್ಲಿದ್ದವರೆಲ್ಲ ಸಾವಿಗೀಡಾದರು.
“ಭಯಾನಕ, ಭಯಾನಕ..! “ಉಕ್ಕಿನ ಪಕ್ಷಿಗಳ ದಾಳಿಯ ನಂತರ ಅಮೇರಿಕನ್ ಸಹೋದರರು ಬೀಳುತ್ತಾರೆ.”ತೋಳಗಳು ಪೊದೆಯಲ್ಲಿ ಕೂಗುತ್ತವೆ, ಮತ್ತು ಮುಗ್ಧರ ರಕ್ತವು ಹರಿಯುತ್ತದೆ ಎಂದು 1989 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಇದು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್‌ನ ವಿಶ್ವ ವಾಣಿಜ್ಯ ಕೇಂದ್ರದ ಮೇಲಿನ ದಾಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದೆ ಎಂದು ಕೆಲವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ ಎಲ್ಲ ಭವಿಷ್ಯ ವಾಣಿಗಳು ಸರಿಯಾಗಿವೆಯೇ..?

ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರ ಎಲ್ಲಾ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳು ಸರಿಯಾಗಿಲ್ಲ. ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಯನ್ನು ಸಂಶೋಧಿಸಿದ ತಜ್ಞರು 68 ಪ್ರತಿಶತ ನಿಖರವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ಸುಮಾರು 85 ಪ್ರತಿಶತ ಸರಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.
ಅಮೆರಿಕದ 45 ನೇ ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ” ಅಮೆರಿಕ ದೇಶ ಕೆಳಕ್ಕೆ ತಳಲ್ಪಡುವ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಅವರ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿದೆ. ಡೊನಾಲ್ಡ್ ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸವಾಲುಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಅಮೆರಿಕ ಇನ್ನೂ ಗಟ್ಟಿಯಾಗಿ ನಿಂತಿದೆ.
ಬಾಬಾ ವಂಗಾ 1994 ರ ವಿಶ್ವಕಪ್ ಫೈನಲ್ ಅನ್ನು ‘B’ ಅಕ್ಷರದಿಂದ ಆರಂಭವಾಗುವ ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಆಡುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಫೈನಲ್‌ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಜಿಲ್ ಮತ್ತು ಇಟಲಿ ತಂಡಗಳು ಆಡಿವೆ. ಹಾಗೆಯೇ 2010 ಮತ್ತು 2014 ರ ನಡುವೆ ಅವರು ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದ ಪರಮಾಣು ಯುದ್ಧವು ಸಂಭವಿಸಲಿಲ್ಲ. ಅತೀಂದ್ರಿಯವು 2016 ರಲ್ಲಿ ಯುರೋಪ್ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಮುನ್ಸೂಚಿಸಿದ್ದರು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ. ಅದು ಬ್ರಿಟನ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತೊರೆಯಲು ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ ವರ್ಷವಾಗಿತ್ತು, ಆದರೆ ಯುರೋಪ್ ಒಂದು ಖಂಡವಾಗಿ ಮತ್ತು ಒಕ್ಕೂಟವಾಗಿ ಇನ್ನೂ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿದೆ.

ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಯಾರು..?
ಬಾಬಾ ವಂಗಾ ಅವರು 1996 ರಲ್ಲಿ 75 ನೇ ವಯಸ್ಸಿನಲ್ಲಿ ನಿಧನರಾದರು, ಆದರೆ ಅವರ ಜೀವಿತಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಕೋವಿಡ್ -19 ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 11 ರ ದಾಳಿಗಳು, ರಾಜಕುಮಾರಿ ಡಯಾನಾ ಸಾವು ಮತ್ತು ಚೆರ್ನೋಬಿಲ್ ದುರಂತದ ಬಗ್ಗೆ ಭವಿಷ್ಯ ನುಡಿದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತದೆ.
ಪ್ರತೀತಿ ಪ್ರಕಾರ, ಅತೀಂದ್ರಿಯವು ಈಗ ಉತ್ತರ ಮ್ಯಾಸಿಡೋನಿಯಾ ಎಂದು ಕರೆಯಲ್ಪಡುವ ಪ್ರದೇಶದದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದರು ಮತ್ತು ಅವರು 12 ವರ್ಷದವರಿದ್ದಾಗ ಧೂಳಿನ ಬಿರುಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಕಣ್ಣು ಕುರುಡಾಯಿತು. ಅದರ ನಂತರದಲ್ಲಿ ಅವರಿಳಗೆ ಭವಿಷ್ಯವಾಣಿಯ ಶಕ್ತಿ ಬಂತು ಎಂದು ಅವರ ಅನುಯಾಯಿಗಳು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

4.3 / 5. 3

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement