ಕಾರ್‌ ಮೇಲೆ ದೋಣಿ…ದೋಣಿಯಲ್ಲಿ ಶಾಸಕರು..: ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ನೀರು ನಿಂತು ಕೆರೆಯಂತಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಶಾಸಕರ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರತಿಭಟನೆ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಕಾನ್ಪುರ: ಕಾನ್ಪುರದಲ್ಲಿ ನಡೆದ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ವೇಳೆ ವಿಲಕ್ಷಣ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಮೂಲಕ ಸಮಾಜವಾದಿ ಪಕ್ಷದ ಶಾಸಕ ಅಮಿತಾಭ ವಾಜಪೇಯಿ ಅವರು ಗಮನ ಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಾರಿನ ಛಾವಣಿಗೆ ಕಟ್ಟಿದ ದೋಣಿಯ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತು ನಗರದ ನೀರಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಿದರು.
ಕಾನ್ಪುರದ ರಸ್ತೆಗಳಲ್ಲಿ ಪದೇ ಪದೇ ನೀರು ನಿಲ್ಲುತ್ತಿರುವ ಬಗ್ಗೆ ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ಗಮನಕ್ಕೆ ತರಲು ಆರ್ಯನಗರ ಶಾಸಕರಾದ ಅವರು ಶುಕ್ರವಾರ ಸಾಂಕೇತಿಕವಾಗಿ ಈ ರೀತಿಯ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಸಿದರು. ನಗರದಲ್ಲಿ ನೀರು ನಿಂತು ಜಲಾವೃತಗೊಂಡಾಗ ಪ್ರಯಾಣಿಸಲು ದೋಣಿಗಳನ್ನು ಬಳಸಬೇಕಾದ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಇದೆ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ದೋಣಿಗಳು ಮತ್ತು ಲೈಫ್ ಜಾಕೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ಕೈಯಲ್ಲಿ ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವಂತೆ ವಾಜಪೇಯಿ ಅವರು ನಗರದ ನಿವಾಸಿಗಳಿಗೆ ಒತ್ತಾಯಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಆಡಳಿತದ ಮಾಡಿದರು.

ಆದರೆ, ಸಂಚಾರ ನಿಯಮ ಉಲ್ಲಂಘಿಸಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ನಗರ ಸಂಚಾರ ಪೊಲೀಸರು ಅವರಿಗೆ ₹ 2,000 ಚಲನ್ ನೀಡಿದ್ದು, ಶನಿವಾರ ಠೇವಣಿ ಇಟ್ಟಿರುವುದನ್ನು ಸಮಾಜವಾದಿ ಪಕ್ಷದ ಶಾಸಕರು ಖಚಿತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನೀರಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯ ವಿರುದ್ಧ ಬೀದಿಗಿಳಿದು ಪ್ರತಿಭಟಿಸಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದರು ಮತ್ತು ಮುನ್ಸಿಪಲ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್‌ನಲ್ಲಿ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರ ನಡೆದಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು.
ಅವರು ತಮ್ಮ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಕಾರಿನ ಮೇಲೆ ದೋಣಿಯನ್ನು ಇರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕಾನ್ಪುರದ ಸರ್ಸಯ್ಯ ಘಾಟ್‌ನಿಂದ ತಮ್ಮ ಪ್ರತಿಭಟನಾ ಪ್ರದರ್ಶನ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಬಡಾ ಚೌರಾಹಾ, ಮೆಸ್ಟನ್ ರಸ್ತೆ, ಮೂಲಗಂಜ್, ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ರಸ್ತೆ ಮತ್ತು ಫೂಲ್‌ಬಾಗ್ ರಸ್ತೆ ಮೂಲಕ ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರತಿಭಟನೆ ನಡೆಯಿತು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಶರದ್ ಪವಾರ್ ಬಣದ ಎನ್‌ಸಿಪಿಯ 10 ಶಾಸಕರ ವಿರುದ್ಧ ಅನರ್ಹತೆ ಅರ್ಜಿ ಸಲ್ಲಿಸಿದ ಅಜಿತ ಪವಾರ್ ಬಣ

ನಗರದಲ್ಲಿ ಪ್ರಚಲಿತದಲ್ಲಿರುವ ನೀರಿನಿಂದ ತುಂಬಿರುವ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯು ವಿಐಪಿ ರಸ್ತೆ, ಸಿವಿಲ್ ಲೈನ್ಸ್, ಬಾಬುಪುರ್ವಾ, ರಾಯಪುರ ಮತ್ತು ಜೂಹಿ ಸೇತುವೆ ಸೇರಿದಂತೆ ಬಹುತೇಕ ಪ್ರದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಮೇಲೆ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಿದೆ, ಅಲ್ಲಿ ಡೆಲಿವರಿ ಬಾಯ್ ಜಲಾವೃತ ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿ ಸಾವಿಗೀಡಾಗಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.
ಡೆಲಿವರಿ ಏಜೆಂಟ್, ಚರಣ್ ಸಿಂಗ್, ಜೂನ್ 22 ರ ರಾತ್ರಿ ಜೂಹಿ ಸೇತುವೆಯ ಬಳಿ ಜಲಾವೃತವಾದ ಅಂಡರ್‌ಪಾಸ್‌ನಲ್ಲಿ ಮುಳುಗಿ ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಏಷ್ಯನ್ ಗೇಮ್ಸ್‌ನಿಂದ 3 ಭಾರತೀಯ ಅಥ್ಲೀಟ್‌ಗಳಿಗೆ ಚೀನಾ ನಿಷೇಧದ ನಂತರ ಕ್ರೀಡಾ ಸಚಿವರ ಪ್ರವಾಸ ರದ್ದು

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement