ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಟ್ವಟರಿನಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಣೆ ಮಿತಿ ಘೋಷಿಸಿದ ಕೆಲ ದಿನಗಳ ನಂತರ ಟ್ವಿಟರ್ ತರಹದ್ದೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ʼಥ್ರೆಡ್‌ʼ ಬಿಡುಗಡೆಗೆ ಸಜ್ಜಾದ ಮೆಟಾ

ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ ಫೇಸ್‌ಬುಕ್‌ ಮೂಲ ಕಂಪನಿಯಾದ ಮೆಟಾ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್ಸ್ ಮೈಕ್ರೋಬ್ಲಾಗಿಂಗ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಥ್ರೆಡ್‌ಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದೆ.
ಆ್ಯಪ್ ಮುಂಬರುವ ಗುರುವಾರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಎಲೋನ್ ಮಸ್ಕ್ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಸೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಬಳಕೆದಾರರು ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದಾದ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಮೇಲೆ ತಾತ್ಕಾಲಿಕ ಮಿತಿಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದ ಕೆಲವೇ ದಿನಗಳ ನಂತರ ಈ ಮಾಹಿತಿ ಹೊರಬಿದ್ದಿದೆ. ಮೆಟಾ (Meta) ಸಂಸ್ಥೆ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಮಾದರಿಯನ್ನೇ ಹೋಲುವ ಹೊಸ ಆ್ಯಪ್ ಒಂದನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಸಜ್ಜಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿ ತಿಳಿಸಿದೆ.
ಥ್ರೆಡ್ಸ್ ಎಂಬ ಆ್ಯಪ್‌ ನಲ್ಲಿ ಲೈಕ್ಸ್, ಕಮೆಂಟ್, ಶೇರ್ ಗಳನ್ನು ಮಾಡಬಹುದು, ಬೇರೆಯವರನ್ನು ಫಾಲೋ ಮಾಡಬಹುದು. ಬರೆಯಬಹುದು. ಥ್ರೆಡ್ಸ್​ನಲ್ಲಿಯೂ ಟ್ವೀಟ್, ರೀಟ್ವೀಟ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾದರಿಯಲ್ಲಿ ಬೇರೆ ಆಯ್ಕೆ ಇರಲಿದೆ. ಟ್ರೆಂಡಿಂಗ್ ಸುದ್ದಿ ಬಗ್ಗೆ ವಿಶೇಷ ಕಾಲಂ ಇರುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇದರಲ್ಲೂ ವೆರಿಫೈಡ್ ಬ್ಯಾಡ್ಜ್ ಬರಲಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.
ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರಾಂ(Instagram)ನ ಪಠ್ಯ-ಆಧಾರಿತ ಸಂಭಾಷಣೆ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಥ್ರೆಡ್‌ಗಳು ಗುರುವಾರ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಬಳಕೆದಾರರು ಫೋಟೋ ಹಂಚಿಕೆ ಪ್ಲಾಟ್‌ಫಾರ್ಮ್‌ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಅನುಸರಿಸುವ ಖಾತೆಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಲು ಮತ್ತು ಅದೇ ಬಳಕೆದಾರಹೆಸರನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ ಎಂದು Apple ನ ಆಪ್ ಸ್ಟೋರ್‌ನಲ್ಲಿನ ಪಟ್ಟಿಯು ತೋರಿಸಿದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಕೆನಡಾದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರಧಾನಿ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ: ಭಾರತ-ಕೆನಡಾ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನ ವೇಳೆ ಗ್ಲೋಬಲ್ ನ್ಯೂಸ್-ಇಪ್ಸೋಸ್ ಸಮೀಕ್ಷೆ ಡಾಟಾ ಬಿಡುಗಡೆ ; ಪೊಯ್ಲಿವ್ರೆಯತ್ತ ಒಲವು, ಹಿಂದೆ ಬಿದ್ದ ಪ್ರಧಾನಿ ಟ್ರುಡೊ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

0 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 0

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement