ಸರ್ವರಿಗೂ ಕ್ರೋಧಿ ಸಂವತ್ಸರದ ಯುಗಾದಿಯ ಹಾರ್ದಿಕ ಶುಭಾಶಯಗಳು

40 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೊಟ್ಟೆಯಿಂದ ಇಯರ್‌ಫೋನ್, ಸ್ಕ್ರೂ, ಬೋಲ್ಟ್‌, ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟ್‌………..ಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದ ವೈದ್ಯರು….!

ನವದೆಹಲಿ : ಪಂಜಾಬ್‌ನ ಮೊಗಾದ 40 ವರ್ಷದ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬರು ತೀವ್ರ ಮತ್ತು ನಿರಂತರ ಹೊಟ್ಟೆ ನೋವಿನ ತೊಂದರೆಯ ನಂತರ ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆಗೆ ಒಳಗಾಗಿದ್ದಾರೆ. ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ವೈದ್ಯರು ಅವರ ಹೊಟ್ಟೆಯಿಂದ ಆಘಾತಕಾರಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದಿದ್ದಾರೆ. ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮಾನಸಿಕ ಅಸ್ವಸ್ಥ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಮಾಧ್ಯಮ ವರದಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಜ್ವರ ಮತ್ತು ವಾಂತಿ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ರೋಗಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿದ ನಂತರ ರೋಗಿಯನ್ನು ಸೋಮವಾರ ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಮೊಗಾ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಪ್ರಕಾರ, ರೋಗಿಯು ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಹೊಟ್ಟೆ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಬಳಸಿದ ಎಕ್ಸ್-ರೇಯಲ್ಲಿ ಸ್ಕ್ರೂಗಳು, ನಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಬೋಲ್ಟ್‌ಗಳು, ಇಯರ್‌ ಬಡ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಗ್ನೆಟ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಹೊಟ್ಟೆಯೊಳಗೆ ವಿವಿಧ ವಸ್ತುಗಳು ಇರುವುದು ಪತ್ತೆಯಾದಾಗ ಆಸ್ಪತ್ರೆಯ ವೈದ್ಯರು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು.

ಆಘಾತಕಾರಿ ದೃಶ್ಯಗಳು…
ಮೂರು ಗಂಟೆಗಳ ಕಾಲ, ವೈದ್ಯರು ಶಸ್ತ್ರಚಿಕಿತ್ಸೆ ನಡೆಸಿದರು. ಹಾಗೂ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಹೊಟ್ಟೆಯಿಂದ ಇಯರ್‌ಬಡ್‌ಗಳು, ಲಾಕೆಟ್‌ಗಳು, ಸ್ಕ್ರೂಗಳು ಮತ್ತು ರಾಖಿಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು. ಅವರ ಹೊಟ್ಟೆಯಿಂದ ತೆಗೆದ ವಸ್ತುಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ತೋರಿಸುವ ಕಾರ್ಯವಿಧಾನದ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಜಿಪ್‌ಗಳು, ಶರ್ಟ್ ಬಟನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಸುರಕ್ಷತಾ ಪಿನ್‌ಗಳು ಸೇರಿದಂತೆ ಹಲವಾರು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೊಟ್ಟೆಯಿಂದ ಹೊರತೆಗೆಯಲಾಗಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ...| ಬಾಲಿವುಡ್‌ ನಟ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮನೆಯ ಹೊರಗೆ ಗುಂಡಿನ ದಾಳಿ : ಇಬ್ಬರು ಶಂಕಿತರ ಸಿಸಿಟಿವಿ ದೃಶ್ಯಾವಳಿ, ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆ

ಸ್ಥಳೀಯ ಪಂಜಾಬ್ ಸುದ್ದಿ ವಾಹಿನಿಯೊಂದು ಈ ಘಟನೆಯನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ ಮತ್ತು ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದೆ.
ಆಸ್ಪತ್ರೆಗೆ ಈ ಹಿಂದೆ ಇಂತಹ ಪ್ರಕರಣ ಬಂದಿರಲಿಲ್ಲ. ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ವೈದ್ಯರು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಿದರು, ಅವರು ಅನಿರೀಕ್ಷಿತವಾಗಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದರು. ಪತ್ರಿಕಾ ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಂಬಂಧಿಕರು ಮಾನಸಿಕ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿದ್ದ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

 

 

0 / 5. 0

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement