ಇದು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಓಡುವ ದೇಸೀ ನಾವಿನ್ಯತೆಯ ‘ವಿಶೇಷ ರೈಲು’ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಭಾರತವು ವೈವಿಧ್ಯಮಯ ಸಂಸ್ಕೃತಿಗಳು, ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳು, ಮೌಲ್ಯಗಳು, ಧರ್ಮಗಳು, ಜಾತಿಗಳು ಮತ್ತು ಪಂಥಗಳ ವ್ಯಾಪಕ ಶ್ರೇಣಿಯ ದೇಶವಾಗಿದ್ದು, ಅಲ್ಲಿ ಜೀವನದ ಎಲ್ಲ ಹಂತಗಳ ಜನರು ಸಹಬಾಳ್ವೆ ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ. ವಿಭಿನ್ನ ಸಂಪ್ರದಾಯಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯು ಭಾರತದ ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕೆ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದೆ. ಅದರಲ್ಲಿಯೂ ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸಂಭವಿಸಬಹುದು.
ಅವುಗಳಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ಹಾಸ್ಯಮಯ ವಸ್ತುಗಳು ಅಂತರ್ಜಾಲದ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದಿವೆ. ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಬ್ಬ ಉದ್ದದ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ಹಲವಾರು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ತುಂಬಿಕೊಂಡು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಹೋಗುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊವು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿತ್ತು. ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಅಲ್ಲಿ ಅದು ಹೆಚ್ಚು ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಆದರೆ ವ್ಯಕ್ತಿ ಯಾರೆಂಬುದು ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ.

ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ, ಹಲವಾರು ಚಕ್ರಗಳಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಉರುಳುತ್ತಿರುವ ಹಲವಾರು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬಂಡಿಗಳಿಗೆ ಟ್ರಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಜೋಡಿಸಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್ ಅನ್ನು ಚಾಲಕ ಚಾಲನೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಬೋಗಿಗಳ ನಡುವೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಪುರುಷರು ನಿಂತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು.
ನೋಡಬಹುದಾದಂತೆ, ಬೋಗಿ ವಿವಿಧ ವಸ್ತುಗಳಿಂದ ತುಂಬಿದೆ. ಹಾಗೂ ಅದು ರಸ್ತೆಯಲ್ಲಿ ಸಲೀಸಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತದೆ. “ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ” ಎಂಬ ಚಿಕ್ಕ ಆದರೆ ಆಕರ್ಷಕ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಪ್‌ಲೋಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ.
ಈ ವೀಡಿಯೊ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು “ಬುಲೆಟ್ ಟ್ರೈನ್ ಬಂದಿತು” ಎಂದು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ ಹೇಳಿದರೆ, ಇನ್ನೊಬ್ಬರು “ಏನು ಜಾಣ್ಮೆ, ತುಂಬಾ ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ!” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ನೀವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿದರೆ, ಇದು ಬಹಳಷ್ಟು ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಬಹುದು ಎಂದು ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. , ಇನ್ನೊಬ್ಬರು ಈ ಉದ್ದನೆಯ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ಟರ್‌ ಬಂಡಿ ಹೇಗೆ ತಿರುಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಿದ್ದಾರೆ. ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಭೋಪಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ಗಮನಸೆಳೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಶಿರಸಿ : ಸುಗಾವಿ ಶಾಲೆ ʼಶತಮಾನೋತ್ಸವ ಸಂಭ್ರಮʼ ಉದ್ಘಾಟನೆ-ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳಿದ್ದರೆ ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ ಇಂಗ್ಲಿಷ್‌ ಮೀಡಿಯಂಗೆ ಅನುಮತಿ ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧ ಎಂದ ಡಿಡಿಪಿಐ

5 / 5. 4

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement