ವೀಡಿಯೊ..| ‘ಹಾಸಿಗೆ ಒದ್ದೆಯಾಗಿದೆ’ ಎಂದು ವೃದ್ಧ ತಾಯಿಗೆ ಹಿಗ್ಗಾಮುಗ್ಗಾ ಥಳಿಸಿದ ಮಗ: ದೃಶ್ಯ ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ, ಮಗನ ಬಂಧನ

ಚಂಡೀಗಢ: 73ರ ಹರೆಯದ ಮಹಿಳೆಗೆ ಆಕೆಯ ಸ್ವಂತ ಮನೆಯೇ ನರಕವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ ಆಕೆಯ ಮಗ ನಿರ್ದಯವಾಗಿ ಥಳಿಸುತ್ತಿರುವ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಹೊರಹೊಮ್ಮಿವೆ. ಆರೈಕೆ ಮಾಡಿ ವಕೀಲ ಆಗುವವರೆಗೂ ಓದಿಸಿದ ಮಗನೇ ವೃದ್ಧ ತಾಯಿಗೆ ಹಿಗ್ಗಾಮುಗ್ಗಾ ಥಳಿಸುವುದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. ಮಹಿಳೆಯನ್ನು ಆಕೆಯ ಮಗ, ಸೊಸೆ ಚಿತ್ರಹಿಂಸೆ ನೀಡುವುದು ಮತ್ತು ನಿರ್ದಯವಾಗಿ ಥಳಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊಗಳು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಕೊನೆಗೆ ತಾಯಿಯ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಿದ್ದ ಸಿಸಿಟಿವಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ಸಾಕ್ಷ್ಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಕೀಲನನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಆಶಾ ರಾಣಿ ಎಂಬ ವೃದ್ಧ ಮಹಿಳೆ ತನ್ನ ಮಗ, ಮಗಳು ಮತ್ತು ಸೊಸೆಯೊಂದಿಗೆ ಪಂಜಾಬ್‌ನ ರೂಪನಗರದಲ್ಲಿ ತಂಗಿದ್ದರು. ಅವರ ಪತಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಹೃದಯಾಘಾತದಿಂದ ನಿಧನರಾಗಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಮಗಳು ದೀಪಶಿಖಾ ಅವರಿಗೆ ತಮ್ಮ ಮಗ ಅಂಕುರ್ ವರ್ಮಾ, ಆತನ ಪತ್ನಿ ಸುಧಾ ತನ್ನ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾಳೆ. ನಂತರ ಮಗಳು ಆಶಾರಾಣಿಯ ಕೊಠಡಿಯಲ್ಲಿ ಅಳವಡಿಸಲಾಗಿದ್ದ ಸಿಸಿಟಿವಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾದ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾಳೆ ಮತ್ತು ಅವಳು ಅದನ್ನು ನೋಡಿ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಗೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ.

ವೃದ್ಧೆಯ ಮೊಮ್ಮಗ ಆಶಾರಾಣಿಯ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ನೀರು ಸುರಿಯುವುದನ್ನು ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವಳು ಹಾಸಿಗೆಯನ್ನು ಒದ್ದೆ ಮಾಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ತನ್ನ ಹೆತ್ತವರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡುವುದನ್ನು ಭಯಾನಕ ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಮಗ ಹಾಗೂ ಸೊಸೆ ಅದನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಬರುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ನೋಡಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಮಗ ವೃದ್ಧೆ ಹಾಸಿಗೆಯ ಮೇಲೆ ಮಲಗಿರುವಾಗ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಆತ ಅವಳ ಬೆನ್ನಿಗೆ ಗುದ್ದುತ್ತಾನೆ, ಪದೇ ಪದೇ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಇದು ಸುಮಾರು ಒಂದು ನಿಮಿಷದವರೆಗೆ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.
ಮಗ ಹೊರಡುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಪತ್ನಿ ಮತ್ತು ಮೊಮ್ಮಗ ಕೋಣೆಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವುದು ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಸೊಸೆ ಬೊಟ್ಟು ಮಾಡಿ ಏನೋ ಹೇಳುತ್ತಾಳೆ ಮತ್ತು ಮಗ ಅಂಕುರ್ ಮತ್ತೆ ಒಳಗೆ ಹೋಗುತ್ತಾನೆ, ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಕೂದಲನ್ನು ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಅವಳ ತಲೆಯನ್ನು ಪದೇ ಪದೇ ಆಡಿಸುತ್ತಾನೆ. ಆತ ಇದನ್ನು ಮಾಡುವಾಗ ಅವಳ ಕೆನ್ನೆಗೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಾನೆ. ಅವಳ ತಲೆಗೆ ಗುದ್ದುತ್ತಾನೆ. ಅವನ ಹೆಂಡತಿ ಮತ್ತು ಮಗ ಕೋಣೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದರೂ ಅವನು ತನ್ನ ತಾಯಿಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡುತ್ತಲೇ ಇರುತ್ತಾನೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಗುರು ರಾಘವೇಂದ್ರ ಸಹಕಾರ ಬ್ಯಾಂಕ್‌ ಹಗರಣ ಸಿಬಿಐ ತನಿಖೆಗೆ ವಹಿಸಿದ ರಾಜ್ಯ ಸರ್ಕಾರ

ಇನ್ನೊಂದು ವಿಡಿಯೋದಲ್ಲಿ ಸೊಸೆ ಆಶಾ ರಾಣಿಗೆ ಕಪಾಳಮೋಕ್ಷ ಮಾಡಿದ್ದು ಮತ್ತು ಮೊಮ್ಮಗ ಆಕೆಯನ್ನು ಎಳೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಿ ಹಾಸಿಗೆಯ ಅಂಚಿನಲ್ಲಿ ಬಲಗಡೆ ಇರಿಸಿದ್ದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 19, ಅಕ್ಟೋಬರ್ 21 ಮತ್ತು ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 ರದ್ದಾಗಿವೆ.
ದೀಪಶಿಖಾ ಅವರ ದೂರಿನ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ಪೊಲೀಸ್ ತಂಡ ಮತ್ತು ಎನ್‌ಜಿಒದ ಕೆಲವರು ಶನಿವಾರ ಆಶಾರಾಣಿ ಮನೆಗೆ ತಲುಪಿ ಅವರನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿದರು. ಪಾರುಗಾಣಿಕಾ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಮಗ ತಾನು “ಮಾನಸಿಕ ಸ್ಥಿಮಿತದಲ್ಲಿಲ್ಲದ” ತಾಯಿಗೆ ಸೇವೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದರು.
ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯೊಬ್ಬರು, “ಅಂಕುರ್‌ನನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಸುಲಿಗೆ ಮಾಡಲು ಸ್ವಯಂಪ್ರೇರಿತವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಳಿಸುವುದು, ಅಕ್ರಮ ಬಂಧನ ಮತ್ತು ಪೋಷಕರು ಮತ್ತು ಹಿರಿಯ ನಾಗರಿಕರ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಕಲ್ಯಾಣ ಕಾಯಿದೆಯ ಸೆಕ್ಷನ್ 24 ರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣವನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ನಕಲಿ ನೋಟು ಜಾಲ : ಕರ್ನಾಟಕದ ಬಳ್ಳಾರಿ ಸೇರಿ 4 ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಎನ್‌ ಐ ಎ ದಾಳಿ

4.5 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement