ಸರಿಯಾಗಿ ಅಡುಗೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಎಂಬ ಕಾರಣಕ್ಕೆ ಅಜ್ಜಿಗೆ ಬರ್ಬರವಾಗಿ ಥಳಿಸಿದ ಮೊಮ್ಮಗ-ಆತನ ಪತ್ನಿ : ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್‌, ಇಬ್ಬರ ಬಂಧನ

ಭೋಪಾಲ್: ಭೋಪಾಲ್‌ನಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆತನ ಪತ್ನಿ ತನ್ನ ಅಜ್ಜಿಯ ಮೇಲೆ ಕರುಣೆಯಿಲ್ಲದೆ ಕೋಲಿನಿಂದ ಹಲ್ಲೆ ಮಾಡಿದ ಕರುಳು ಹಿಂಡುವ ವೀಡಿಯೊ ಬುಧವಾರ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ನಂತರ ನಗರದಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದ ದಂಪತಿಯನ್ನು ಬಂಧಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಈ ಅಮಾನವೀಯ ವರ್ತನೆಗೆ ಸುಮಾರು 80 ಹರೆಯದ ವೃದ್ಧೆ ಈ ದಂಪತಿಗಳ ಇಚ್ಛೆಯಂತೆ ಆಹಾರವನ್ನು ಬೇಯಿಸದಿರುವುದೇ ಕಾರಣ ಎಂದು ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ವ್ಯಕ್ತಿ ಮತ್ತು ಆತನ ಪತ್ನಿ ಭೋಪಾಲದ ಜಹಾಂಗೀರಾಬಾದ್ ಪ್ರದೇಶದ ನಿವಾಸಿಗಳಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ವಿಧವೆಯಾಗಿರುವ ವೃದ್ಧೆಯನ್ನು ಥಳಿಸುವುದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಇತ್ತೀಚಿನ ಹಲ್ಲೆಯ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ದಂಪತಿಯ ಮನೆಯ ಕಿಟಕಿಯಿಂದ ರಹಸ್ಯವಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅದು ಬುಧವಾರ ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ವೈರಲ್ ಆಗಿದೆ.

ಮಹಿಳೆಯು ತನ್ನ ಮುಂದೆ ಕುಳಿತ ಮೊಮ್ಮಗ ಮತ್ತು ಆತನ ಪತ್ನಿ ಮನೆಯ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ಕುಳಿತ ವೃದ್ಧೆಗೆ ಥಳಿಸುವುದನ್ನು ವೀಡಿಯೊ ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ಅವಳನ್ನು ಥಳಿಸಿದ ನಂತರ, ಮಹಿಳೆಯು ವೃದ್ಧೆಯ ತೋಳನ್ನು ತಿರುಗಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಅವಳು ಕಿರುಚಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದಾಗ, ಮೊಮ್ಮಗ ಅವಳನ್ನು ತನ್ನ ಮಡಿಲಲ್ಲಿ ಹಿಡಿದುಕೊಂಡು ಅವಳ ಬಾಯಿಯನ್ನು ಮುಚ್ಚುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಆತನ ಹೆಂಡತಿ ಅವಳನ್ನು ಕೋಲಿನಿಂದ ಪದೇ ಪದೇ ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಯಾತನಾಮಯವಾಗಿ ಹೊಡೆದು ನಂತರ, ಆ ವ್ಯಕ್ತಿ ತನ್ನ ಅಜ್ಜಿಯನ್ನು ಹೋಗಲು ಬಿಡುತ್ತಾನೆ.
ವೀಡಿಯೊ ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ವೈರಲ್‌ ಆದ ನಂತರ, ಜಹಾಂಗೀರಾಬಾದ್ ಪೊಲೀಸರು ದಂಪತಿಯನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರು ನಗರದಿಂದ ಪರಾರಿಯಾಗಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅವರನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಬಿಜೆಪಿಯ ಭರ್ತೃಹರಿ ಮಹತಾಬ್ ಲೋಕಸಭೆಯ ಹಂಗಾಮಿ ಸ್ಪೀಕರ್

ಇಬ್ಬರ ಮಕ್ಕಳು ಜಗಳವಾಡಿ ಗಲಾಟೆ ಎಬ್ಬಿಸಿದಾಗಲೆಲ್ಲ ವಯಸ್ಸಾದ ಮಹಿಳೆ ಗದರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಇದರಿಂದ ಕೆರಳಿದ ಇಬ್ಬರೂ ಆಕೆಯ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂದು ಬಂಧಿತರು ಹೇಳಿರುವುದಾಗಿ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಆರೋಪಿಯನ್ನು ದೀಪಕ್ ಸೇನ್ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಜಹಾಂಗೀರಾಬಾದ್ ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಜಹಾಂಗೀರಾಬಾದ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಸಲೂನ್ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಪತ್ನಿ ಪೂಜಾ ಗೃಹಿಣಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಇಬ್ಬರೂ ಅಜ್ಜಿ ಹಾಗೂ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ನಗರದ ಜಹಾಂಗೀರಾಬಾದ್ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement