ರೈಲು ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಾವಿನ ರಹಸ್ಯ ಭೇದಿಸಿದ ರೈಲು ಪ್ರಯಾಣಿಕನ ಮೊಬೈಲ್‌ ಸೆಲ್ಫಿ…!

ಮುಂಬೈ : ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ಕಲ್ಯಾಣದಲ್ಲಿ ರೈಲು ಪ್ರಯಾಣಿಕರೊಬ್ಬರ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಫಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವಾಗ ಕಳ್ಳ ಸೆರೆಯಾದ ನಂತರ ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಾವಿನ ಹಿಂದಿನ ನಿಗೂಢ ಕಾರಣ ಹೊರಬಂದಿದೆ.
ಚಲಿಸುತ್ತಿರುವ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಫಿ ವಿಡಿಯೋ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಅದರಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದ್ದ ಕಳ್ಳನನ್ನು ಆಕಾಶ ಜಾಧವ ಎಂದು ಗುರುತಿಸಲಾಗಿದ್ದು, ಸೋಮವಾರ ಪ್ರಯಾಣಿಕನ ಕೈಯಿಂದ ಫೋನ್‌ ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಆತ ಯತ್ನಿಸಿದ್ದಾನೆ.
ಕಳ್ಳ ಪ್ರಯಾಣಿಕನ ಫೋನ್ ಕಸಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಪ್ರಯಾಣಿಕ ಜಾಹಿದ್ ಜೈದಿ ಎಂಬಾತ ರೈಲಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಸೆಲ್ಫಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದ. ಕಳ್ಳತನ ವಿಫಲವಾಯಿತು, ಆದರೆ ಕಳ್ಳನ ಮುಖ ಪ್ರಯಾಣಿಕನ ಫೋನ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಯಿತು. ಪ್ರಯಾಣಿಕ ಜೈದಿ ಈ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿ ಪೊಲೀಸರ ಸಹಾಯ ಕೋರಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಕಲ್ಯಾಣದ ರೈಲ್ವೆ ಪೊಲೀಸರು ವೈರಲ್ ವೀಡಿಯೊ ನೋಡಿ ಜಾಧವನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಮಂಗಳವಾರ, ನಾವು ಥಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಆತನ ವಿರುದ್ಧ ಹಿಂದೆಯೂ ದಾಖಲಾಗಿದ್ದ ಪ್ರಕರಣಗಳು ದಾಖಲಾಗಿದ್ದ ಶಂಕಿತನನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದೇವೆ. ನಾವು ಅವನಿಂದ ಎರಡನೇ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ರೈಲ್ವೆ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಪಂಢರಿನಾಥ ಕಾಂಡೆ ಹೇಳಿದರು, ನಂತರ ಆತ ಮೊಬೈಲ್ ಎಲ್ಲಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಎಂದು ಆತನನ್ನು ಪ್ರಶ್ನಿಸಲಾಯಿತು.
ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಸ್ವಿಚ್ ಆನ್ ಮಾಡಿದಾಗ ಅದು ಪುಣೆ ನಿವಾಸಿ ಪ್ರಭಾಸ ಭಾಂಗೆ ಅವರದ್ದು ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಭಾಂಗೆ ಅವರು ಬ್ಯಾಂಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಹೋಳಿ ಹಬ್ಬಕ್ಕಾಗಿ ಪುಣೆಯಿಂದ ಮನೆಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸಿದ್ದರು. ಪುಣೆಗೆ ತೆರಳುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮಾರ್ಚ್ 25 ರಂದು ಮಧ್ಯರಾತ್ರಿ ವಿಠ್ಠಲವಾಡಿ ರೈಲು ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ರೈಲಿನಿಂದ ಬಿದ್ದು ಮೃತಪಟ್ಟಿದ್ದರು.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಸ್ವಾತಿ ಮಲಿವಾಲ್‌ ಮೇಲಿನ ಹಲ್ಲೆ ಪ್ರಕರಣ : ಸ್ವಾತಿ ಮಲಿವಾಲ್ ಹೊಸ ವೀಡಿಯೊ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ಎಎಪಿ : ನಿಜವಾಗಿ ನಡೆದದ್ದು ಏನು..?

ಜಾಧವನನ್ನು ವಿಚಾರಣೆಗೊಳಪಡಿಸುವವರೆಗೂ ಭಾಂಗೆ ಅವರು ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ರೈಲಿನಿಂದ ಕೆಳಗೆ ಹೇಗೆ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದು ಗೊತ್ತಾಗಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಜಾಧವ ವಿಚಾರಣೆ ವೇಳೆ ಆಘಾತಕಾರಿ ಸಂಗತಿಯೊಂದು ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ. ಚಲಿಸುತ್ತಿದ್ದ ರೈಲಿನಿಂದ ಜಾಧವ ಮೊಬೈಲ್ ಅನ್ನು ಕದ್ದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಆತನಿಂದ ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವಾಗ ಭಾಂಗೆ ಅವರು ರೈಲಿನಿಂದ ಬಿದ್ದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಿಚಾರಣೆ ವೇಳೆ ಬೆಳಕಿಗೆ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಪೊಲೀಸರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
“ಭಾಂಗೆ ಅವರು ಕಲ್ಯಾಣದಿಂದ ಪುಣೆಗೆ ಪ್ರಯಾಣಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ವಿಠ್ಠಲವಾಡಿ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಜಾಧವ ಅವರ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಕಸಿದುಕೊಂಡ. ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಅನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯುವ ಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಭಾಂಗೆ ರೈಲಿನಿಂದ ಕೆಳಗಿಳಿಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಸಾವಿಗೀಡಾದರು ಎಂದು ಕಾಂಡೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಸಾವಿನ ರಹಸ್ಯ ಹೊರಬಂದ ನಂತರ ಆರೋಪಿ ವಿರುದ್ಧ ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

5 / 5. 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement