ಅಂಬಾನಿ ಮನೆ ಬಳಿ ಬಾಂಬ್ ಬೆದರಿಕೆ ಪ್ರಕರಣ: ವಾಝೆ ಬೆದರಿಕೆ ಪತ್ರ ಇಡಲು ಎಸ್ಯುವಿ ಬಳಿ ಬಂದಿದ್ದು ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಸೆರೆ ?

ಮುಂಬೈ: ಫೆಬ್ರವರಿ 25 ರಂದು ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಮುಖೇಶ್ ಅಂಬಾನಿಯವರ ನಿವಾಸವಾದ ಆಂಟಿಲಿಯಾ ಬಳಿ ಜೆಲೆಟಿನ್ ಸ್ಟಿಕ್ಸ್ ತುಂಬಿದ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಪತ್ತೆಯಾದ ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ನಂತರ, ಈ ಪ್ರದೇಶದ ಸಿಸಿಟಿವಿ ದೃಶ್ಯಾವಳಿಗಳು ಈ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ ಪೊಲೀಸ್‌ ಅಧಿಕಾರಿ ಸಚಿನ್‌ ವಾಝೆ ಪಾಲ್ಗೊಂಡಿರುವುದನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ದೃಢಪಡಿಸಿದೆ ಎಂದು ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.
ಈ ಕುರಿತು ವರದಿ ಮಾಡಿರುವ ಫ್ರೀ ಪ್ರೆಸ್‌ ಜರ್ನಲ್‌, ಸಿಸಿಟಿವಿಯಲ್ಲಿ ಕುರ್ತಾದಲ್ಲಿ ಎಸ್‌ಯುವಿ ಬಳಿ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಓಡಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ಸಹಾಯಕ ಪೊಲೀಸ್ ಇನ್ಸ್‌ಪೆಕ್ಟರ್ ಸಚಿನ್ ವಾಜೆ ಎಂದು ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ನಂತರ ಕಂಡುಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದೆ.
ಎಸ್‌ಯುವಿಯಲ್ಲಿ ಬೆದರಿಕೆ ಪತ್ರವನ್ನು ಇಡಲು ವಾಝೆ ಮರೆತಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಈ ಕ್ರಮವು ಹತ್ತಿರದ ಸಿಸಿಟಿವಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ತನಿಖೆಯಿಂದ ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ.ನಮ್ಮ ತನಿಖೆಯು ಎಸ್‌ಯುವಿ ಒಳಗೆ ಬೆದರಿಕೆ ಪತ್ರವನ್ನು ಇರಿಸಲು ವಾಝೆ ಮರೆತಿದ್ದ ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಇದನ್ನು ಅರಿತುಕೊಂಡ ಅವರು ಬೆದರಿಕೆ ಪತ್ರ ಇರಿಸಲು ಹಿಂತಿರುಗಿದ್ದಾನೆ. ಎಸ್ಯುವಿ ಬಳಿ ಅವರ ಚಲನೆಯನ್ನು ಹತ್ತಿರದ ಅಂಗಡಿಯ ಸಿಸಿಟಿವಿ ಕ್ಯಾಮೆರಾ ಸೆರೆ ಹಿಡಿದಿದೆ. ನಂತರ ವಾಝೆ ಅವರನ್ನು ಕುರ್ತಾ ಧರಿಸುವಂತೆ ಮಾಡಿ ತನಿಖಾ ತಂಡವು ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಮರುಸೃಷ್ಟಿಸಲು ಅದೇ ಸ್ಥಳಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯಲಾಯಿತು, ”ಎಂದು ತನಿಖೆಯ ಅಧಿಕೃತ ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ ಎಂದು ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ.
ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಆರೋಪಿ ವಿನಾಯಕ್ ಶಿಂಧೆ ಅವರಿಗೆ ಸಹಾಯವನ್ನು ನೀಡುವಂತೆ ವಾಝೆ 50,000 ರೂ. ನೀಡಿದ್ದರು. ಮೂಲಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ಶಿಂಧೆ ಮೂಲಕ, ವಾಝೆ ದಕ್ಷಿಣ ಮುಂಬಯಿಯಲ್ಲಿ ಕ್ಲಬ್ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ವ್ಯಕ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದ. ಈ ಕ್ಲಬ್ಬಿಗೆ ಜೂಜುಕೋರರು ಮತ್ತು ಬುಕ್ಕಿಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಭೇಟಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು. “ವಾಝೆ ಕ್ಲಬ್ ಮಾಲೀಕರ ಬಳಿ ಕೆಲವು ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಬಹುದೇ ಎಂದು ಕೇಳಿದ್ದರು. ಹೀಗಾಗಿ, ಅವರು ಬುಕ್ಕಿ ನರೇಶ್ ಗೋರ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬಂದರು, ಅವರು ವಾಝೆಗಾಗಿ ಐದು ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಹಾಗೆ ಮಾಡಿದರು. ತನ್ನ ಪರಿಚಯಸ್ಥರ ಮೂಲಕ ನಾಲ್ಕು ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ವಾಝೆ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮಾಡಿದ್ದರು ”ಎಂದು ಮೂಲವೊಂದು ತಿಳಿಸಿದೆ.
ತನಿಖೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಎಟಿಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಮೂರು ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್‌ಗಳನ್ನು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಮನ್ಸುಖ್ ಹಿರೆನ್‌ ಅವರಿಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಲು ಬಳಸಲಾಗಿದ್ದ ಒಂದನ್ನು ಶಂಕಿತರು ನಾಶಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಪೊಲೀಸರು ಮೂರು ಸಿಮ್ ಕಾರ್ಡ್‌ಗಳನ್ನು ಸಹ ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರೆ, ಅಪರಾಧದಲ್ಲಿ ಬಳಸಲಾದ ಇತರ ಎರಡು ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ನಾಲ್ಕು ಮೊಬೈಲ್ ಫೋನ್ ಪಡೆಯಲು ವಾಝೆಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ಪೊಲೀಸರು ಗುರುತಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಹೇಳಿಕೆಯನ್ನು ದಾಖಲಿಸಲಾಗಿದೆ.
ಈಗ, ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ವಾಝೆ ಬಳಸಿದ ಎರಡು ಹೈ ಎಂಡ್‌ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಹುಡುಕುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಐಟ್‌ಲ್ಯಾಂಡರ್  ಕೂಡ ಒಂದು ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗುತ್ತಿದೆ.
ಹಿರೆನ್ ಕೊಲೆ ಪ್ರಕರಣದ ತನಿಖೆ ನಡೆಸುತ್ತಿರುವ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು, ಮಾರ್ಚ್ 4 ರಂದು ತಮ್ಮ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಡುವ ಮೊದಲು ಹಿರೆನ್ ತಮ್ಮ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಿದ್ದ ಅಧಿಕಾರಿ ತಾವ್ಡೆ ಅವರು ಅಮಾನತುಗೊಂಡ ಎಪಿಐ ಸಚಿನ್ ವಾಝೆ ಹೊರತು ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ಬಲವಾಗಿ ಶಂಕೆಯಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಸುಮಾರು ಹನ್ನೊಂದು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ನಡೆದ ಕರೆಯ ಮೇಲೆ, ಘೋಡ್‌ಬಂದರ್ ರಸ್ತೆಗೆ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಡುವ ಮೊದಲು ತನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ ಏನು ಹೇಳಬೇಕೆಂದು ವಾಜ್ ಅವರು ಹಿರೆನ್‌ಗೆ ಸೂಚನೆ ನೀಡಿದ್ದರೆಂದು ತನಿಖಾಧಿಕಾರಿಗಳು ಶಂಕಿಸಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಭಾರತವು ನನ್ನ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ನಾನು ಎಲ್ಲಿಗೆ ಹೋದರೂ ಅದನ್ನು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಒಯ್ಯುತ್ತೇನೆ: ಪದ್ಮಭೂಷಣ ಪುರಸ್ಕಾರ ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ಗೂಗಲ್‌ ಸಿಇಒ ಸುಂದರ್ ಪಿಚೈ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement