ಇದು ಜೈಲೆಂದು ಭಾವಿಸಬೇಡಿ…ಜೈಲಲ್ಲ, ಇದು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ ಐಸೋಲೇಶನ್ ವಾರ್ಡ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇದು ಜೈಲಲ್ಲ, ಇದು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ ಐಸೋಲೇಶನ್ ವಾರ್ಡ್.’ ಉದ್ಯಮಿ ಹರ್ಷ್ ಗೋಯೆಂಕಾ ಅವರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ಹರ್ಷ್ ಗೋಯೆಂಕಾ ಅವರು ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಪೋಸ್ಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಸಂಗತಿಗಳು ಮತ್ತು ಟ್ರಿವಿಯಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರಲು ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ ಐಸೊಲೇಶನ್ ವಾರ್ಡ್ ಎಂದು ಹೇಳಿಕೊಳ್ಳುವ ವೀಡಿಯೊವೊಂದನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಚೀನಾದ ಕೋವಿಡ್ ಐಸೋಲೇಶನ್ ಕ್ಯಾಂಪ್‌ನ ವೀಡಿಯೊ ಜೈಲಿನಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ.

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

“ಇದು ಜೈಲು ಎಂದು ನೀವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇದು ಜೈಲಲ್ಲ, ಇದು ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಕೋವಿಡ್ ಐಸೋಲೇಶನ್ ವಾರ್ಡ್! ಎಂದು ಅವರ ಟ್ವೀಟ್ ಓದುತ್ತದೆ. ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ಮೂಲತಃ “ವಾಲ್ ಸ್ಟ್ರೀಟ್ ಸಿಲ್ವರ್” ಹ್ಯಾಂಡಲ್‌ನಿಂದ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ, ಚೀನಾ ಕೋವಿಡ್ ಐಸೋಲೇಶನ್ ಕ್ಯಾಂಪ್‌ಗಳೊಳಗಿನ ಜೀವನ. ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮಹಿಳೆಯರು, ಗರ್ಭಿಣಿಯರು ಸಹ ಇಲ್ಲಿ ಲಾಕ್ ಆಗಿರುವ ವರದಿಗಳಿವೆ. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇದೆಯೇ? ಕೋವಿಡ್ ಬಗ್ಗೆ? ಅಥವಾ ಇದು ಕೇವಲ ನಿಯಂತ್ರಣದ ಬಗ್ಗೆಯೇ? ಎಂದು ಅದು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಬರೆದಿದೆ.

ಪೋಸ್ಟ್‌ಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿ ಅನೇಕ ಜನರು ಪ್ರಶ್ನೆಗಳನ್ನು ಕೇಳಿದರು ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಕುತೂಹಲಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ. ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿರುವ ಕೋವಿಡ್ ಪ್ರಕರಣಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಆತಂಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ ಬಳಕೆದಾರರು, “ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ಪ್ರತ್ಯೇಕತೆಯ ನಂತರವೂ ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿವೆ” ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲವು ಬಳಕೆದಾರರು ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ “OMG” ಟೀಕೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಮತ್ತೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಕಳವಳ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, “ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಹೊಸ ಅಪಾಯಕಾರಿ ಕಾಯಿಲೆ ಇದ್ದಂತೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಕೋವಿಡ್ ಹೆಸರನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಡೇಟಾ ಸೋರಿಕೆ: ಭಾರತ ಸೇರಿದಂತೆ 84 ದೇಶಗಳ 50 ಕೋಟಿ ಬಳಕೆದಾರರ ಫೋನ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಸೋರಿಕೆ..?

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

3 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement