ಸರ್ವರಿಗೂ ಕ್ರೋಧಿ ಸಂವತ್ಸರದ ಯುಗಾದಿಯ ಹಾರ್ದಿಕ ಶುಭಾಶಯಗಳು

ಕುರ್ಚಿಯ ಮೇಲೆ ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ಮಲಗಿ 5 ಚೆಂಡುಗಳನ್ನು ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಜಗ್ಲಿಂಗ್‌ ಮಾಡುವ ಮಹಿಳೆ: ಕೌಶಲ್ಯಕ್ಕೆ ದಂಗುಬಡಿದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಅನನ್ಯ ಪ್ರತಿಭೆ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಜನರಿಂದ ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ತುಂಬಿದೆ. ಅಂತರ್ಜಾಲದಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚಿನ ವೀಡಿಯೊವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಮಹಿಳೆಯೊಬ್ಬಳು ತನ್ನ ಕೈ ಮತ್ತು ಕಾಲುಗಳಿಂದ ಐದು ಬಾಸ್ಕೆಟ್‌ಬಾಲ್‌ಗಳನ್ನು ಜಗ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ಕಾಣಬಹುದು. ಈಗ ವೈರಲ್ ಆಗಿರುವ ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಮಹಿಳೆಯ ಕೌಶಲ್ಯ ಹಲವು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಕಂಗೆಡಿಸಿದೆ.
ಜಾಹೀರಾತು
48 ಸೆಕೆಂಡುಗಳ ಕ್ಲಿಪ್ ಅನ್ನು ರೆಡ್ಡಿಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಕಪ್ಪು ಟಿ-ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಬೂದು ಬಣ್ಣದ ಬಿಗಿಯುಡುಪು ಧರಿಸಿದ ಮಹಿಳೆ ಕುರ್ಚಿಯ ಮೇಲೆ ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ಮಲಗಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ವೀಡಿಯೊ ಮುಂದುವರೆದಂತೆ, ಅವಳು ಎರಡು ಚೆಂಡುಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅವುಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಪಾದಗಳ ಮೇಲೆ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸುತ್ತಾಳೆ. ಸಮನ್ವಯದ ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಅವಳು ಕ್ರಮೇಣ ತನ್ನ ಪಾದಗಳ ಮೇಲೆ ಸಮತೋಲನಗೊಳಿಸಿದ ಚೆಂಡುಗಳಲ್ಲಿ ಆಟಕ್ಕೆ ಇಳಿಯುತ್ತಾಳೆ. ವೀಡಿಯೊದ ಕೊನೆಯ ವೇಳೆಗೆ, ಅವಳು ತನ್ನ ಪಾದಗಳಿಂದ ತನ್ನ ಕೈಗಳಿಗೆ ಹಾಗೂ ಕೈಗಳಿಂದ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಮತ್ತೆ ಮತ್ತೆ ಚೆಂಡುಗಳನ್ನು ಕುಶಲತೆಯಿಂದ ಜಗ್ಲಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಾಳೆ.

ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಸುಮಾರು 20 ಗಂಟೆಗಳ ಹಿಂದೆ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 97 ಶೇಕಡಾ ಅಪ್‌ವೋಟ್‌ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮಹಿಳೆ ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗಿ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸದಿಂದ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುವುದನ್ನು ನೋಡಿ ಹಲವಾರು ಬಳಕೆದಾರರು ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. “ಕುಶಲ ಚೆಂಡಿನ ಜಗ್ಲಿಂಗ್ ಎಂದು ವೀಡಿಯೊದ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಓದುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊಗಳು..| ಪ್ರತೀಕಾರವಾಗಿ ಇರಾನ್​ನಿಂದ ಇಸ್ರೇಲ್​ ಮೇಲೆ 200 ಡ್ರೋನ್-ಕ್ಷಿಪಣಿಗಳಿಂದ ದಾಳಿ : ಮಧ್ಯಪ್ರಾಚ್ಯದಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಯುದ್ಧದ ಭೀತಿ

ಒಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರ, “ನನ್ನ ಕಾಲಿನ ಮೇಲೆ ಮೊದಲ ಚೆಂಡನ್ನು ಎಸೆಯಲು ನನಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದ್ದಾರೆ.
” ಅವಳು ಅದನ್ನು ತುಂಬಾ ಸುಲಭವಾಗಿ ಕಾಣುವಂತೆ ಮಾಡಿದಳು” ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ಬಳಕೆದಾರರು ಹೇಳಿದರು.
“ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮೋಜಿನ ಚಮತ್ಕಾರವಾಗಿದೆ. ನಾನು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಅದರಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನನ್ನ ಬಿಡುವಿನ ವೇಳೆಯಲ್ಲಿ ನನಗೆ ಸಿಕ್ಕ ಪ್ರತಿ ಕ್ಷಣವೂ ಅದನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ. ಈ ವೀಡಿಯೊ ನನಗೆ ಮತ್ತೆ ಅದರಲ್ಲಿ ತೊಡಗಬೇಕು ಎಂದು ಬಯಸುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ. ಇದು ಅದ್ಭುತವಾದ ಹವ್ಯಾಸವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಇನ್ನೊಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿ ಹೇಳಿದರು. ಮತ್ತೋರ್ವ ವ್ಯಕ್ತಿ, ತರಬೇತಿಯ ಪ್ರಮಾಣವು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ ಎಂದು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

4 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement