ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸುವ ವೀಡಿಯೊ : ಮೀನುಗಾರನ ಮೇಲೆ ಹಠಾತ್‌ ದಾಳಿ, ದೋಣಿ ಕಚ್ಚಿ ತುಂಡರಿಸಿದ ದೈತ್ಯ ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್‌ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್ ದಾಳಿಯು ವ್ಯಕ್ತಿಯ ಸಮುದ್ರದ ಕಯಾಕಿಂಗ್ ವಿಹಾರವನ್ನು ಭಯಾನಕವಾಗಿ ಪರಿವರ್ತಿಸಿತು. ನಾವಿಕ ತನ್ನ ಅನುಭವದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದ ನಂತರ ಮತ್ತು ವಿವೇಕಯುತ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಕೂದಲೆಳೆಯ ಅಂತರದಲ್ಲಿ ತನ್ನನ್ನು ತಾನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ; ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್‌ ಮಾರಣಾಂತಿಕವಾಗಿ ಪರಿಣಮಿಸುತ್ತಿತ್ತು.
ಈ ಭಯಾನಕ ಘಟನೆಯ ತುಣುಕನ್ನು ಅವರು ತಮ್ಮ ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ಪುಟಕ್ಕೆ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಅಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುವ ಭಯಾನಕ ದೃಶ್ಯವು ಸೋಶಿಯಲ್‌ ಮೀಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಬೇಗ ಗಮನ ಸೆಳೆಯಿತು. ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್‌ ಊಹಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲದಷ್ಟು ವೇಗದಲ್ಲಿ ದಾಳಿ ಮಾಡಿರುವುದು ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.
ಸ್ಕಾಟ್ ಹರಗುಚಿ ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಯಾಕ್‌ನಲ್ಲಿ ಮೀನು ಹಿಡಿಯುತ್ತಿದ್ದರು, ನಂತರ ಅವರು ಮೋಟಾರು ಇಲ್ಲದ ದೋಣಿಯಂತೆಯೇ “ಹೂಶಿಂಗ್ ಸೌಂಡ್” ಕೇಳಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಘಟನೆಯನ್ನು ಗಾಳಹಾಕಿ ಮೀನು ಹಿಡಿಯುವವರ ಗೋಪ್ರೊ ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಸೆರೆ ಹಿಡಿದಿದೆ. ಕ್ಯಾಮೆರಾವು ಬೃಹತ್ ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್ ಕಯಾಕ್‌ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ನಡೆಸುವ ಮತ್ತು ಅದರ ಬದಿಯನ್ನು ಬಾಯಿಂದ ಕಚ್ಚಿ ಕತ್ತರಿಸುವ ದೃಶ್ಯವನ್ನು ಸೆರೆಹಿಡಿಯಿತು. ಹರಗುಚಿ ಅವರು ತಾನು ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್‌ ಅನ್ನು ತನ್ನ ದೋಣಿಯಿಂದ ಒದೆಯುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದೆ ಮತ್ತು ಮೀನುಗಾರಿಕೆಯನ್ನು ಪುನರಾರಂಭಿಸಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

advertisement

ಐಸಿಎಸ್ ಮಹೇಶ ಪಿಯು ಸೈನ್ಸ್ ಕಾಲೇಜು, ಧಾರವಾಡ

2023-24 ನೇ ಸಾಲಿನ ಅಡ್ಮಿಷನ್ ಗಳು ಆರಂಭವಾಗಿವೆ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 9535127775 , 9901837775 , 6364528715 , 0836-2775155

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ...: ರಷ್ಯಾ-ಉಕ್ರೇನ್ ಸಂಘರ್ಷದಲ್ಲಿ ಉಕ್ರೇನ್ ಅಣೆಕಟ್ಟು ಸ್ಫೋಟ

“ನಾನು “ಹೂಶಿಂಗ್” ಶಬ್ದವನ್ನು ಕೇಳಿದೆ ಮತ್ತು ಕಯಾಕಿನ ಬದಿಯಲ್ಲಿ ಅಗಲವಾದ ಕಂದುಬಣ್ಣವನ್ನು ನೋಡಿದೆ. ನಾನು ಮೊದಲು ಆಮೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿದೆ. ಟೈಗರ್‌ ಶಾರ್ಕ್‌ ದಾಳಿ ಎಷ್ಟು ವೇಗವಾಗಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆಯೆಂದರೆ ಅರೆ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲವೂ ಮುಗಿದುಹೋಗುತ್ತಿತ್ತು. ನಾನು ನನ್ನ ಎಡ ಪಾದವನ್ನು ಹೊರತೆಗೆದಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ. ನನ್ನನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ನೀರಿನೊಂದಿಗೆ ಶಾರ್ಕ್‌ನ ತಲೆಯೂ ಬೋಟ್‌ ಒಳಗೆ ಬಂದಿತ್ತು” ಎಂದು ಅವರು ಯೂಟ್ಯೂಬ್ ವಿವರಣೆಯಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಶಾರ್ಕ್ ಇಲ್ಲದೆಯೂ ನೀವು ಅದನ್ನು ಮತ್ತೆ ಮಾಡಲು ನನ್ನನ್ನು ಕೇಳಿದರೆ, ನನಗೆ ಅಂತಹ ನಮ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ನಾನು ಮನೆಯಲ್ಲಿ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡುವವರೆಗೂ ಶಾರ್ಕ್ ಕಯಾಕಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದ್ದೆ, ಅದು ದಾಳಿ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಹರಗುಚಿ ಅವರು ಶಾರ್ಕ್ ತನ್ನ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಲು ಕಾರಣವೇನು ಎಂದು ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸುದ್ದಿ ಕೇಂದ್ರ KITV4 ಗೆ ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅದು ತಪ್ಪಾಗಿ ತನ್ನನ್ನು ಸೀಲ್‌ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿರಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ಊಹಿಸಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ಅವರು ಈ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ಶಾರ್ಕ್ ಅಲ್ಲಿ ಸೀಲ್ ಅನ್ನು ಗಾಯಗೊಳಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ … ಮತ್ತು ಅದು ಸೀಲ್‌ ಸಾಯುವವರೆಗೆ ಕಾಯುತ್ತದೆ, ಶಾರ್ಕ್‌ ಪುನಃ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಬಂದಾಗ ನಾನೇ ಸೀಲ್ ಎಂದು ಭಾವಿಸಿ ನನ್ನ ಮೇಲೆ ದಾಳಿ ಮಾಡಿರಬಹುದು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ವೀಡಿಯೊದ ಅಂತಿಮ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಘಟನೆಯನ್ನು ನಿಧಾನಗತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ಲೇ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಇಂದಿನ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ...: ರಷ್ಯಾ-ಉಕ್ರೇನ್ ಸಂಘರ್ಷದಲ್ಲಿ ಉಕ್ರೇನ್ ಅಣೆಕಟ್ಟು ಸ್ಫೋಟ

 

 

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

advertisement

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement