ವೀಡಿಯೊ….: ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ನಲ್ಲಿ ʼಅನ್ಯಲೋಕದ ಜೀವಿʼಗಳದ್ದು ಎನ್ನಲಾದ ʼನಿಗೂಢ ಶವʼಗಳ ಪ್ರದರ್ಶನ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಹಿಂದೆಂದೂ ಕೇಳಿರದ ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ, ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ಮಂಗಳವಾರ ರಾಜಧಾನಿಯಲ್ಲಿ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿತ್ತು. ಇದು ಭೂಮ್ಯತೀತ ಜೀವಿಗಳ (extraterrestrial beings) ಅಸ್ತಿತ್ವದ ಬಗೆಗಿನ ಚರ್ಚೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು.
ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಲೈವ್-ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಲಾದ ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಅಸಂಗತ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳ ಕುರಿತು ಕಾಂಗ್ರೆಸ್ ವಿಚಾರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಪೆರುವಿನ ಕುಸ್ಕೋದಿಂದ ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲಾದ ಎರಡು ‘ಅನ್ಯಲೋಕದ ಶವಗಳು’ ಎಂದು ಹೇಳಲಾದ ಆಕೃತಿಯನ್ನು ಮೆಕ್ಸಿಕೋ ನಗರದಲ್ಲಿ ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಎಂದು ಇಂಡಿಪೆಂಡೆಂಟ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.
ಭೂಮ್ಯತೀತ ಜೀವಿಗಳ 1,000-ವರ್ಷ-ಹಳೆಯ ಪಳೆಯುಳಿಕೆಯ ಅವಶೇಷಗಳು ಎಂದು ಹೇಳಲಾದ ”ಮಾನವ-ಅಲ್ಲದ” ಅನ್ಯಲೋಕದ ಶವಗಳನ್ನು ಪತ್ರಕರ್ತ ಮತ್ತು ಯುಫಾಲಜಿಸ್ಟ್ ಜೈಮ್ ಮೌಸ್ಸನ್ ಅವರು ಪೆಟ್ಟಿಗೆಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತಪಡಿಸಿದರು. ಅಮೆರಿಕನ್ ಫಾರ್ ಸೇಫ್ ಏರೋಸ್ಪೇಸ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ರಯಾನ್ ಗ್ರೇವ್ಸ್ ಮತ್ತು ಅಮೆರಿಕ ನೌಕಾಪಡೆಯ ಮಾಜಿ ಪೈಲಟ್ ಸಹ ಹಾಜರಿದ್ದರು.

ಮೌಸ್ಸನ್ ಅವರು, ಸ್ಯಾನ್ ಲಜಾರೊ ಶಾಸಕಾಂಗ ಅರಮನೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಜ್ಞೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಿ ಮಾತನಾಡಿ, ”’ಈ ಮಾದರಿಗಳು ನಮ್ಮ ಭೂಮಂಡಲದ ವಿಕಾಸದ ಭಾಗವಲ್ಲ… ಇವು UFO ಅವಶೇಷಗಳ ನಂತರ ಕಂಡುಬಂದ ಜೀವಿಗಳಲ್ಲ. ಅವು ಡಯಾಟಮ್ [ಪಾಚಿ] ಗಣಿಗಳಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದವು ಮತ್ತು ನಂತರ ಪಳೆಯುಳಿಕೆಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
“ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಹಾರುವ ವಸ್ತು(UFO)ಗಳು ಮತ್ತು ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಅಸಂಗತ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳನ್ನು” ಪ್ರದರ್ಶಿಸುವ ಹಲವಾರು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಈವೆಂಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಲಾಯಿತು.
ಎರಡು ಶವಗಳ ಡಿಎನ್‌ಎ ಮಾದರಿಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಡಿಎನ್‌ಎ ಮಾದರಿಗಳಿಗೆ ಹೋಲಿಸಲಾಗಿದೆ ಮತ್ತು 30 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಡಿಎನ್‌ಎ ಮಾದರಿಯು “ಅಜ್ಞಾತ” ಎಂದು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ ಎಂದು ಮೌಸನ್ ಕಾಂಗ್ರೆಸ್‌ಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಶವಗಳ ಎಕ್ಸ್-ರೇಗಳನ್ನು ಸಹ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಯಿತು, ಇದು ಅಪರೂಪದ ಲೋಹದ ಇಂಪ್ಲಾಂಟ್‌ಗಳೊಂದಿಗೆ ದೇಹದೊಳಗೆ “ಮೊಟ್ಟೆಗಳು” ಇರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿತು.

‘ಮಾನವೇತರ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಮಾನವೇತರ ಘಟಕಗಳ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳುವ ಹಕ್ಕು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ಇದೆ. ನಾವು ಮಾನವೀಯತೆಯನ್ನು ಒಂದುಗೂಡಿಸುವ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ, ನಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುವುದಲ್ಲ. ಈ ವಿಶಾಲ ವಿಶ್ವದಲ್ಲಿ ನಾವು ಒಬ್ಬಂಟಿಯಾಗಿಲ್ಲ, ನಾವು ಈ ವಾಸ್ತವವನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಮೌಸ್ಸನ್ ಹೇಳಿದರು ಎಂದು ಮೆಟ್ರೋ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.
ಈವೆಂಟ್‌ನ ವೀಡಿಯೊಗಳು ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಜನರನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗುರುತಿಸಲಾಗದ ಹಾರುವ ವಸ್ತು (UFO) ಉತ್ಸಾಹಿಗಳಲ್ಲಿ ಭಯ, ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಕುತೂಹಲ ಉಂಟುಮಾಡಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಮೌಸ್ಸನ್ ಅವರು ಈ ಹಿಂದೆ “ಅನ್ಯಲೋಕದ” ಆವಿಷ್ಕಾರಗಳ ಕ್ಲೇಮುಗಳ ಜೊತೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು ಎಂಬುದನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದು ಮುಖ್ಯ. ಆದರೆ ನಂತರ ಅವು ನಿರಾಕರಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು.

ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳ ಹಿಂದೆ ಮಾಜಿ ಗುಪ್ತಚರ ಅಧಿಕಾರಿ-ವಿಸ್ಲ್‌ಬ್ಲೋವರ್ ಡೇವಿಡ್ ಗ್ರುಶ್ ಅವರು, ಅಮೆರಿಕ ಸರ್ಕಾರವು “ಅಖಂಡ ಮತ್ತು ಭಾಗಶಃ ಅಖಂಡ” ಅನ್ಯಲೋಕದ ವಾಹನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಅಮೆರಿಕದ ಡಿಪಾರ್ಟ್ಮೆಂಟ್ ಆಫ್ ಡಿಫೆನ್ಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯೊಳಗೆ ವಿವರಿಸಲಾಗದ ಅಸಂಗತ ವಿದ್ಯಮಾನಗಳ (ಯುಎಪಿ) ವಿಶ್ಲೇಷಣೆಯ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸಿದ ಗ್ರುಶ್, ಅಮೆರಿಕವು ಮಾನವೇತರ ಮೂಲದ ಕರಕುಶಲತೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಅದನ್ನು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಂದ ರಹಸ್ಯವಾಗಿಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ಆರೋಪಿಸಿದರು.

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 2

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement