ಇದೆಂಥ ಐಫೋನ್‌ ಕ್ರೇಜ್‌..: ಮಾಸ್ಕ್‌ ಧರಿಸಿ ಆಪಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ಗೆ ನುಗ್ಗಿ ಐಫೋನ್‌-ಐಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ಲೂಟಿ ಹೊಡೆದು ನೂರಾರು ಟೀನೇಜರ್ಸ್‌ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಐಫೋನ್ ಉನ್ಮಾದದ ಕಥೆಗಳಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ಹದಿಹರೆಯದವರು ಎಂದು ನಂಬಲಾದ ಮಾಸ್ಕ್‌ ಹಾಕಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳ ಹಲವಾರು ಗುಂಪುಗಳು ಐಫೋನ್ ಗಳಿಗಾಗಿ ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾದ ಸಿಟಿ ಸೆಂಟರ್‌ನಲ್ಲಿರುವ ವಿವಿಧ ಮಳಿಗೆಗಳನ್ನು ಲೂಟಿ ಮಾಡಿದವು.
NBC10 ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಪ್ರಕಾರ, ಮಂಗಳವಾರ, ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 26, ರಾತ್ರಿಯ ನಂತರ ನೂರಾರು ಹದಿಹರೆಯದವರಿಂದ ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ಲೂಟಿ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುವ ಹಲವಾರು ವೀಡಿಯೊಗಳು ನಗರದಾದ್ಯಂತ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿವೆ. ಮಂಗಳವಾರ ಸಂಜೆ 8 ಗಂಟೆಯ ಸುಮಾರಿಗೆ, ಆಪಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ವಂಚಕ ಹದಿಹರೆಯದ ಲೂಟಿಕೋರರಿಗೆ ಬಲಿಯಾಯಿತು.

ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಸ್ಥಳದಿಂದ ಓಡಿಹೋದ ಮತ್ತು ನಂತರ ಪೊಲೀಸರು ಹಿಂಬಾಲಿಸಿ ಐಫೋನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಐಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ನಂತರ ಕಾನೂನು ಜಾರಿಯವರು ವಶಪಡಿಸಿಕೊಂಡರು. NBC10 ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿದ ಪೊಲೀಸ್ ಅಧಿಕಾರಿಯ ಪ್ರಕಾರ, ಲುಲುಲೆಮನ್ ಅಂಗಡಿಯಲ್ಲಿ 100 ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಹದಿಹರೆಯದವರು ಲೂಟಿಯಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದ್ದರು.
ಎಕ್ಸ್ ಸೇರಿದಂತೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಲುಲುಲೆಮನ್, ಆಪಲ್ ಸ್ಟೋರ್ ಮತ್ತು ಫುಟ್‌ಲಾಕರ್‌ನಂತಹ ಅಂಗಡಿಗಳನ್ನು ನೂರಾರು ಮುಖವಾಡ ಧರಿಸಿದ್ದ ಲೂಟಿಕೋರರು ನುಗ್ಗುತ್ತಿರುವ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ.

ಲೂಟಿ ಮಾಡಿದ Apple ಸ್ಟೋರ್‌ನ ವೀಡಿಯೊಗಳು, ಡಿಸ್‌ಪ್ಲೇ ಟೇಬಲ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಅಲ್ಲಲ್ಲಿ ಬಿದ್ದ ಐಫೋನ್‌ಗಳು ಮತ್ತು ಐಪ್ಯಾಡ್‌ಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತವೆ. ಕಳ್ಳತನದ ಹಲವು ಆಪಲ್ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅವುಗಳ ಕಳ್ಳತನ-ವಿರೋಧಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳಿಂದಾಗಿ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅಲ್ಲಿಯೇ ಬಿಡಲಾಯಿತು ಎಂದು ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.
ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಸ್ಥಳೀಯ ಕಾನೂನು ಜಾರಿ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು 20 ಲೂಟಿಕೋರರನ್ನು ಬಂಧಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ ಇನ್ಕ್ವೈರರ್ ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ವೀಡಿಯೊ | ನಾಗರಿಕ ಸಂಪರ್ಕವೇ ಇಲ್ಲದ, ಕಣ್ಣಿಗೇ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳದ ವಿಶ್ವದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬುಡಕಟ್ಟು ಜನಾಂಗದ ಅಪರೂಪದ ದೃಶ್ಯ ಕ್ಯಾಮರಾದಲ್ಲಿ ಸೆರೆ

ಘಟನೆಯಲ್ಲಿ ಯಾರೂ ಗಾಯಗೊಂಡ ವರದಿಯಾಗಿಲ್ಲ, ಸಿಬಿಎಸ್ ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾವು ಲೂಟಿಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಫುಟ್ ಲಾಕರ್ ಔಟ್‌ಲೆಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಗಾರ್ಡ್ ಮೇಲೆ ಹಲ್ಲೆ ನಡೆಸಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ. ಲೂಟಿಕೋರರು ಅಂಗಡಿಯೊಂದರ ಹೊರಗೆ ಲೂಟಿ ಮಾಡಿದ ಕೆಲವು ಗ್ಯಾಜೆಟ್‌ಗಳನ್ನು ನಾಶಪಡಿಸುತ್ತಿರುವ ಕೆಲವು ವೀಡಿಯೊಗಳು ಸಹ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದವು.
ಒಬ್ಬ ಹದಿಹರೆಯದವರು, ಮುಖವಾಡವಿಲ್ಲದೆ, ಲುಲುಲೆಮನ್ ಅಂಗಡಿಯ ಹೊರಗೆ ನಿಂತು, “ಎಲ್ಲರೂ ನೋಡಬೇಕು” ಎಂದು ಕಿರುಚುತ್ತಿರುವಾಗ ಘಟನೆಯನ್ನು ಲೈವ್-ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ.

5 / 5. 1

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement