ಸ್ಪೈಡರ್ಮ್ಯಾನ್…!?: ತನ್ನ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಪ್ರವಾಸದ ಪ್ರಚಾರಕ್ಕಾಗಿ 102-ಅಂತಸ್ತಿನ ‘ಎಂಪೈರ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಕಟ್ಟಡ’ ಏರಿದ ಅಮೆರಿಕನ್‌ ನಟ-ಸಂಗೀತಗಾರ | ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಅಮೆರಿಕನ್ ನಟ ಮತ್ತು ಸಂಗೀತಗಾರ ಜೇರೆಡ್ ಲೆಟೊ ಅವರು, 102-ಅಂತಸ್ತಿನ ಎಂಪೈರ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಕಟ್ಟಡವನ್ನು ಏರಿದ ಮೊದಲ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗುವ ಮೂಲಕ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಮೈಲಿಗಲ್ಲನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಆಸ್ಕರ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ನಟರಾದ ಜೇರೆಡ್ ಲೆಟೊ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಮುಂಬರುವ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಪ್ರಚಾರ ಮಾಡಲು ಈ ಅಸಾಮಾನ್ಯ ಸಾಹಸ ಕೈಗೊಂಡರು.
ಅವರು ದೀರ್ಘಕಾಲದ ಅಪೇಕ್ಷಿತ ಗುರಿಯನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಲು ಮತ್ತು ಅವರ ಬ್ಯಾಂಡ್ ʼಥರ್ಟಿ ಸೆಕೆಂಡ್ಸ್ ಟು ಮಾರ್ಸ್‌ʼಗೆ ಮಾರ್ಚ್‌ನಿಂದ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 2024 ರವರೆಗೆ ತಮ್ಮ ಮುಂಬರುವ ವಿಶ್ವ ಪ್ರವಾಸದ ಮೊದಲು ಬಜ್ ಅನ್ನು ರಚಿಸುವ ಸವಾಲನ್ನು ಕೈಗೊಂಡರು.
“ಈ ಕಟ್ಟಡವು ನಾವು ನಮ್ಮ ಮನಸ್ಸು ಮಾಡಿದರೆ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಮಾಡಬಹುದಾದ ಎಲ್ಲಾ ಕೆಲಸಗಳಿಗೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಪತ್ರಿಕಾ ಪ್ರಕಟಣೆಯಲ್ಲಿ ಲೆಟೊ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ, “ಇದು ನಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಆಲ್ಬಂ ‘ಇಟ್ಸ್ ದಿ ಎಂಡ್ ಆಫ್ ವರ್ಲ್ಡ್‌, ಬಟ್‌ ಇಟ್ಸ್ ಎ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಡೇ ʼ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

ಪೀಪಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಅನುಭವವು “ನಂಬಲಾಗದ” ಆದರೆ “ಸವಾಲಿನದ್ದು” ಎಂದು ಲೆಟೊ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾವು ಇಟ್ಸ್ ದಿ ಎಂಡ್ ಆಫ್ ದಿ ವರ್ಲ್ಡ್, ಬಟ್‌ ಇಟ್ಸ್ ಎ ಬ್ಯೂಟಿಫುಲ್ ಡೇ ಎಂಬ ಆಲ್ಬಮ್ ಅನ್ನು ಹೊರತಂದಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಇದು ಪ್ರವಾಸದ ಸಂಭ್ರಮಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿತ್ತು ಮತ್ತು ನೀವು ಮಾಡಲು ಬಯಸುವಂತಹ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.
ಲೆಟೊ ಈ ವಾರದ ಪ್ರವಾಸದ ನಂತರ ಇನ್ನೂ ಕೆಲವು ಕ್ಲೈಂಬಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲು ಅವರು ಆಶಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಅದನ್ನು ಬೇರೆ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮಾಡಲು ಇಚ್ಛಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   2100ರ ಹೊತ್ತಿಗೆ ಭಾರತದ ಜನಸಂಖ್ಯೆಯಲ್ಲಿ ಕುಸಿತ, ಆದ್ರೂ ಚೀನಾಕ್ಕಿಂತ 2.5 ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು...! ಭಾರತದ ಜನಸಂಖ್ಯೆ ಎಷ್ಟಾಗಲಿದೆ ಗೊತ್ತಾ..?

ನಾನು ಯೊಸೆಮೈಟ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತೇನೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಅದು ವಿಶೇಷ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ. ಮತ್ತು ನಾನು ಅಲ್ಲಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಕೆಲಸಗಳಿವೆ. ಆದರೆ ನಾನು ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ಕಟ್ಟಡಗಳನ್ನು ಏರಲು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತೇನೆ; ಅದು ಮಾಡಲು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮೋಜಿನ ವಿಷಯ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.
ಪೀಪಲ್ ಪ್ರಕಾರ, ಬ್ಯಾಂಡ್‌ನ ಸೀಸನ್ಸ್ ಪ್ರವಾಸವು ಮಾರ್ಚ್ 15 ರಂದು ಬ್ಯೂನಸ್ ಐರಿಸ್‌ನ ಲೊಲ್ಲಾಪಲೂಜಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಕೋಪನ್ ಹ್ಯಾಗನ್, ಪ್ಯಾರಿಸ್ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಡ್ರಿಡ್‌ ಮುಂತಾದ ನಗರಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ. ನಂತರ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 19 ರಂದು ನ್ಯೂಜಿಲೆಂಡ್‌ನ ಆಕ್ಲೆಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ.

5 / 5. 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement