ಒಂದೇ ಕಡೆ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿದ 150 ಜೋಡಿ ಅವಳಿ-ತ್ರಿವಳಿಗಳು…!

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಕೇರಳದಲ್ಲಿ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುವ ವಿಶಿಷ್ಟ ವಿದ್ಯಮಾನವು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಭಾರೀ ಗಮನಸೆಳೆದಿದೆ. ಸರಿಸುಮಾರು 150 ಜೋಡಿ ಅವಳಿಗಳು ವೃದ್ಧಾಶ್ರಮದಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟುಗೂಡಿದ್ದವು. ಇದರಲ್ಲಿ 38 ಜೋಡಿ ಒಂದೇ ತರಹ ಕಾಣುವ ಅವಳಿಗಳಿದ್ದರೆ ಮೂರು ಜೋಡಿ ತ್ರಿವಳಿಗಳು ಇದ್ದರು.
ದಿ ನ್ಯೂ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ (TNIE) ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಆಲ್ ಕೇರಳ ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಕಮ್ಯುನಿಟಿ (AKTC) ಈ ವಿಶಿಷ್ಟ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಿತ್ತು. ಈ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕೆ “ಇರಟ್ಟ ವಿಸ್ಮಯಂ 24” ಅಥವಾ “ಟ್ವಿನ್ ವಂಡರ್ 2024” ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೊಚ್ಚಿಯ ಸಹಾಯಕ ಪೊಲೀಸ್ ಕಮಿಷನರ್ ಪಿ ರಾಜಕುಮಾರ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಉದ್ಘಾಟಿಸಿದರು. ಹಾಜರಿದ್ದವರಲ್ಲಿ ಅವಳಿ ಸಹೋದರಿಯರಾದ ಭಾಗ್ಯಲಕ್ಷ್ಮಿ ಮತ್ತು ಧನಲಕ್ಷ್ಮಿಯನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ಬಳಕೆದಾರರು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಪೊನ್ನು ಮತ್ತು ಚಿನ್ನು ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಾರೆ.

ಈವೆಂಟ್ ಅವಳಿಗಳ ನಡುವೆ ಬಾಂಧವ್ಯವನ್ನು ಉತ್ತೇಜಿಸಲು ಸಾಂಸ್ಕೃತಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಆಯೋಜಿಸಲಾಗಿತ್ತು. ಈ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳು ಅವಳಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಿದವು. ಇದಲ್ಲದೆ, ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳು ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ಉದ್ದೇಶಿಸಿ ಮಾತನಾಡುವಾಗ ತಮ್ಮ ವಿಶಿಷ್ಟ ಅನುಭವಗಳು ಮತ್ತು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಉಪಾಖ್ಯಾನಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು.
ಕಾಸರಗೋಡಿನಿಂದ ತಿರುವನಂತಪುರದವರೆಗೆ 150 ಜೋಡಿ ಅವಳಿ ಮತ್ತು ತ್ರಿವಳಿಗಳು ಬಂದಿದ್ದರು. ಈಗ ನಾವು ಅವಳಿ ಮಕ್ಕಳಿಗಾಗಿ ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗುಂಪನ್ನು ಸಹ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ಎಕೆಟಿಸಿಯ ನಿರ್ವಾಹಕರಾದ ಪ್ರೀತಾ ಮುಖೇಶ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ದಿ ನ್ಯೂ ಇಂಡಿಯನ್ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್ ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಆಗ್ರಾದಲ್ಲಿ ತಾಜ್ ಮಹಲಿಗೇ ಸ್ಪರ್ಧೆ ಒಡ್ಡುವ ಬಿಳಿ ಅಮೃತಶಿಲೆಯ ಮತ್ತೊಂದು ʼಅದ್ಭುತʼ ನಿರ್ಮಾಣವೇ ಈ ‘ಸೋಮಿ ಬಾಗ್’...

 

4.5 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement