ಕೋವಿಡ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಹೆಚ್ಚಳ : ಮೀನು, ಏಡಿಗಳಿಗೂ ಕೊರೊನಾ ಆರ್‌ಟಿ-ಪಿಸಿಆರ್ ಪರೀಕ್ಷೆ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಚೀನಾ….! ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಬೀಜಿಂಗ್: ಚೀನಾದಲ್ಲಿ ಕೊರೊನಾ ವೈರಸ್ ಪ್ರಕರಣಗಳು ಮತ್ತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಚೀನಾದ ಕ್ಸಿಯಾಮೆನ್ ಪ್ರದೇಶದ ಅಧಿಕಾರಿಗಳು ಸಮುದ್ರ ಜೀವಿಗಳನ್ನು ವೈರಸ್‌ಗಾಗಿ ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದಾರೆ….!
ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಬಿಬಿಸಿ ಪ್ರಕಾರ, ಐದು ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಜನರಿಗೆ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳಿಗೆ ಒಳಗಾಗಲು ನಿರ್ದೇಶಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಹಲವಾರು ವೀಡಿಯೊಗಳು ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಕೋವಿಡ್ ವೈರಸ್‌ಗಾಗಿ ಮೀನು ಮತ್ತು ಏಡಿಗಳಂತಹ ಸಮುದ್ರ ಆಹಾರಗಳನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವುದನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ. ಪಿಪಿಇ ಕಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಧರಿಸಿ, ಆರೋಗ್ಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಕೋವಿಡ್‌ ಪರೀಕ್ಷೆಗಾಗಿ ಮೀನಿನ ಬಾಯಿಯೊಳಗೆ ಸ್ವ್ಯಾಬ್‌ಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಏಡಿಗಳ ಚಿಪ್ಪುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವುದು ವೀಡಿಯೊದಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ

advertisement

ಉತ್ತರ ಕರ್ನಾಟಕದ ಅತಿ ದೊಡ್ಡ ರೆಸಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಅಡ್ವೆಂಚರ್ ಪಾರ್ಕ್

ಸುಂದರವಾದ ಮತ್ತು ವಿಶಾಲವಾದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಜಾದಿನಗಳನ್ನು ಆನಂದಿಸಿು

ಇದೀಗ ಗದಗದಲ್ಲಿ

ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ವಿಚಾರಿಸಿ: 98867 84189

.ಈ ವೀಡಿಯೋಗಳು ಚೀನಾದ ಮಾಧ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿದ್ದು, ಚರ್ಚೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿವೆ.ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು ಲೈವ್ ಸೀಫುಡ್ ಪಿಸಿಆರ್ ಪರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ನೀಡುವ ವೀಡಿಯೊಗಳು ಚೀನಾದ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್ ಆಗಿವೆ ”ಎಂದು ಪೋಸ್ಟ್‌ನ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ಓದುತ್ತದೆ. ಆನ್‌ಲೈನ್‌ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ನಂತರ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ನೆಟಿಜನ್‌ಗಳ ಒಂದು ವಿಭಾಗವು ಈ ಕ್ರಮವನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಿದರೆ, ಇತರರು ಅಧಿಕಾರಿಗಳ ನಡೆಗೆ ತಬ್ಬಿಬ್ಬಾದರು.

ವಿಲಕ್ಷಣವಾಗಿ ತೋರುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಓಹ್, ಪರೀಕ್ಷೆಯಿಲ್ಲದೆ ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಬೇರೆ ಯಾವುದೇ ಮಾರ್ಗವಿಲ್ಲ. ಪ್ರಾಣಿ/ಮಾನವ, ಮಾನವ/ಮಾನವ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಎಲ್ಲರೂ ಈಗಾಗಲೇ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ – ಇದು ಸಮುದ್ರ ಜೀವಿಗಳಿಗೆ ಜಿಗಿತವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆಯೇ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಬೇಡಿ, ಆದರೆ ವಿಚಿತ್ರವಾದ ಸಂಗತಿಗಳು ಸಂಭವಿಸಿವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ ಹೌದು, ಪರೀಕ್ಷಿಸಿ, ಎಂದು ಟ್ವಿಟರ್ ಬಳಕೆದಾರರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಕನ್ನಡಿ ನ್ಯೂಸ್ ನ ದಿನದ ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿಗಳು ಮತ್ತು ಮಾಹಿತಿಗಾಗಿ
ಟೆಲಿಗ್ರಾಮ್ ಚಾನೆಲ್ ಸೇರಿ
ವಾಟ್ಸಾಪ್ ಗ್ರೂಪ್ ಸೇರಿ
ಫೇಸ್ ಬುಕ್ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
ಗೂಗಲ್ ನ್ಯೂಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸೇರಿ
ಟ್ವಿಟರ್ ನಲ್ಲಿ ಫಾಲೋ ಮಾಡಿ
advertisement

ಓದಿರಿ :-   ಇರಾನ್‌ನ 'ಮಹಿಳೆಯರಿಗಾಗಿ, ಮಹಿಳೆಯರಿಂದʼ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕ್ರಾಂತಿ ಶ್ಲಾಘಿಸಿದ ಇರಾನಿನ ದಿವಂಗತ ಶಾ ಪುತ್ರ ರೆಜಾ ಪಹ್ಲವಿ

ಮೇಲಿನ ಸುದ್ದಿಗೆ ರೇಟಿಂಗ್ ನೀಡಿ.

(1. ಚೆನ್ನಾಗಿಲ್ಲ. 2. ಸಾಧಾರಣ. 3. ಪರವಾಗಿಲ್ಲ. 4. ಉತ್ತಮ . 5. ಅತ್ಯುತ್ತಮ)

5 / 5. ಒಟ್ಟು ವೋಟುಗಳು 1

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement