ಅನಂತ ಅಂಬಾನಿ-ರಾಧಿಕಾ ಮರ್ಚಂಟ್‌ ಅದ್ಧೂರಿ ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ : ಪಾಪ್‌ ಐಕಾನ್‌ ರಿಹಾನ್ನಾ ಪಡೆಯುವ ಸಂಭಾವನೆ ಕೇಳಿದ್ರೆ ದಂಗಾಗ್ತೀರಾ..!

ದೇಶದ ಅತೀ ಶ್ರೀಮಂತ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಿರುವ ಮುಖೇಶ ಅಂಬಾನಿ ಪುತ್ರ ಅನಂತ ಅಂಬಾನಿ ಹಾಗೂ ರಾಧಿಕಾ ಮರ್ಚೆಂಟ್‌ ಅವರ ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಅದ್ಧೂರಿಯಾಗಿ ನಡೆಯಲಿದೆ. ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಕಲಾವಿದರ ದಂಡೇ ಆಗಮಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಅವರು ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ಭಾರೀ ಹಣ ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಪಾಪ್ ಐಕಾನ್ ರಿಹಾನ್ನಾ, ಅನಂತ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ರಾಧಿಕಾ ಮರ್ಚೆಂಟ್ ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗಾಗಿ ಭಾರಿ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮೂಲಗಳನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿ ಇಂಡಿಯಾ ಟುಡೇ ವರದಿ ಮಾಡಿರುವಂತೆ, ಪಾಪ್ ಐಕಾನ್ ರಿಹಾನ್ನಾ ಶುಲ್ಕ $8-$9 ಮಿಲಿಯನ್ ( ಸುಮಾರು 66 ರಿಂದ 74 ಕೋಟಿ ರೂ.). ಮಾರ್ಚ್ 1 ರಂದು ‘ಆನ್ ಈವ್ನಿಂಗ್ ಇನ್ ಎವರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್’ ಎಂಬ ಈವೆಂಟ್‌ನೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹ ಪೂರ್ವ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿವೆ. ಗಾಯಕಿ ಫೆಬ್ರವರಿ 29 ರಂದು ತನ್ನ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಗುಜರಾತ್‌ನ ಜಾಮನಗರಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದ್ದಾರೆ.
ರಿಲಯನ್ಸ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮುಕೇಶ್ ಅಂಬಾನಿ ಅವರ ಕಿರಿಯ ಪುತ್ರ ಅನಂತ್ ಜುಲೈ 12 ರಂದು ಕೈಗಾರಿಕೋದ್ಯಮಿ ವೀರೇನ್ ಮರ್ಚೆಂಟ್ ಅವರ ಪುತ್ರಿ ರಾಧಿಕಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ವಿವಾಹವಾಗಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಾರ್ಚ್ 1 ರಂದು ‘ಎವರ್‌ಲ್ಯಾಂಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸಂಜೆಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳೊಂದಿಗೆ 3 ದಿನಗಳ ಪೂರ್ವ ವಿವಾಹದ ಆಚರಣೆಗಳು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗಿವೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ರೈತರಿಗೆ ಪಿಸ್ತೂಲ್ ತೋರಿಸಿದ ವೀಡಿಯೊ ವೈರಲ್‌ ; ವಿವಾದಿತ ಟ್ರೇನಿ ಐಎಎಸ್ ಅಧಿಕಾರಿ ಪೂಜಾ ಖೇಡ್ಕರ ತಾಯಿ ಬಂಧನ

ಫೆಬ್ರವರಿ 29 ರಂದು ತನ್ನ ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಗಾಯಕಿ ರಿಹಾನ್ನಾ ಗುಜರಾತ್‌ನ ಜಾಮ್‌ನಗರಕ್ಕೆ ಆಗಮಿಸಿದರು. ಅವರು ‘ಡೈಮಂಡ್ಸ್’ ನಂತಹ ಸೋಲೋ ಹಿಟ್‌ಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಅವರ ಹಾಡುಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒಳಗೊಂಡ ಭವ್ಯವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಆಕೆಯ ಹೆಚ್ಚಿನ ವೆಚ್ಚವು ಪ್ರದರ್ಶನ ವೇದಿಕೆಯ ಉಪಕರಣಗಳನ್ನು ಸಾಗಿಸಲು, ಆಕೆ ಮತ್ತು ಹಿನ್ನೆಲೆ ಗಾಯಕರಿಗೆ ಬಟ್ಟೆ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.
ರಿಹಾನ್ನಾ ಅವರ ಕೊನೆಯ ಪ್ರದರ್ಶನವು 2023 ರ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಹಾಫ್‌ ಟೈಮ್‌ ಪ್ರದರ್ಶನವಾಗಿತ್ತು, ಇದು 121.017 ಮಿಲಿಯನ್ ವೀಕ್ಷಕರನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು, ಇದು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ವೀಕ್ಷಿಸಿದ ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್ ಶೋ ಈವೆಂಟ್‌ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಎಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿದೆ. ರಿಹಾನ್ನಾ ಜೊತೆಗೆ, ದಿಲ್ಜಿತ್ ದೋಸಾಂಜ್ ಅವರು ಭವ್ಯ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಅತಿಥಿಗಳನ್ನು ರಂಜಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಮತ್ತೊಂದು ಗಮನಾರ್ಹ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವೆಂದರೆ ಜಾಗತಿಕವಾಗಿ ಹೆಸರಾಂತ ಡೇವಿಡ್ ಬ್ಲೇನ್ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಗಾಯಕಿ ರಿಹಾನ್ನಾ ಅವರು ಅಂಬಾನಿ ಮದುವೆಯಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುವ ಮೊದಲ ಅಂತಾರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಗೀತಗಾರ್ತಿಯಲ್ಲ. 2018 ರಲ್ಲಿ, ಬೆಯಾನ್ಸ್ ಉದಯಪುರದಲ್ಲಿ ಇಶಾ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಆನಂದ್ ಪಿರಮಾಲ್ ಅವರ ಸಂಗೀತ ಸಮಾರಂಭಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಖಾಸಗಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಅವರು $ 4 ಮಿಲಿಯನ್ (ಸುಮಾರು 33 ಕೋಟಿ ರೂ.) ಶುಲ್ಕ ವಿಧಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
2019 ರಲ್ಲಿ, ಆಕಾಶ ಅಂಬಾನಿ ಮತ್ತು ಶ್ಲೋಕಾ ಮೆಹ್ತಾ ಅವರ ಮಂಗಲ ಪರ್ವ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಲು ‘ಮರೂನ್ 5’ ತಂಡವನ್ನು ಮುಂಬೈಗೆ ಕರೆಸಲಾಗಿತ್ತು. ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಅವರಿಗೆ $1–1.5 ಮಿಲಿಯನ್ (8–12 ಕೋಟಿ ರೂ.) ಸಂಭಾವನೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ ಎಂದು ವರದಿಯಾಗಿದೆ.
ಅಲ್ಲದೆ, ಇಶಾ ಅಂಬಾನಿ ವಿವಾಹದಲ್ಲಿ ಸಂಗೀತ ನೀಡಿದ ಮೊದಲ ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಂಗೀತಗಾರ್ತಿಯೂ ಅಲ್ಲ. 2018 ರಲ್ಲಿ, ಬೆಯಾನ್ಸ್ ಮತ್ತು ಆನಂದ ಪಿರಮಾಲ್ ಅವರ ಸಂಗೀತದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಸುಮಾರು $4 ಮಿಲಿಯನ್ (ರೂ. 33 ಕೋಟಿ) ಸಂಭಾವನೆ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ.

ಪ್ರಮುಖ ಸುದ್ದಿ :-   ಹಳಿ ತಪ್ಪಿದ ಚಂಡೀಗಢ-ದಿಬ್ರುಗಢ ಎಕ್ಸ್‌ಪ್ರೆಸ್‌ ರೈಲಿನ ಹಲವು ಬೋಗಿಗಳು ; ನಾಲ್ವರು ಸಾವು, 20ಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಮಂದಿಗೆ ಗಾಯ

 

5 / 5. 2

ಶೇರ್ ಮಾಡಿ :

ನಿಮ್ಮ ಕಾಮೆಂಟ್ ಬರೆಯಿರಿ

advertisement